Game HD signed cho SYM^3: link folder all game

tj3u_quy
15/1/2011 20:3Phản hồi: 2.903
Chưa có thời gian sửa lại link do đổi server tinhte lần trước, nay đem link folder toàn bộ game cho anh em tải, hehe. Nhớ pass vẫn là tj3uquy nha
2.903 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

0938399557
ĐẠI BÀNG
13 năm
có game spidermen ko bạn?
nếu ai có spiderman ko cần sign cho mình xin thanks 500 lần
1.HAWX_N8 bản quyền

jacky2007
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình game skyforce reloaded với bác ơi...................................mình thích lắm
bạn ơn games AssasinsCreedHD có full không vậy bạn, mỗi lần reset máy cài lại coi toi, mình hỏi trước để đỡ mất thời gian download về mà không full thì mệt lắm. Thanks bạn nhiều nhé.
0938399557
ĐẠI BÀNG
13 năm
mượn topic up ké nha chủ thớt spiderman ko cần sign:http://hotfile.com/dl/96937488/d90588a/5BN8FanClub.com5DSpidermanHD_N8_100.zip.html
thanks bác nhé e đã test rồi 😁 mà bác cho e xin thêm đc link down avatar ko cần sign thì tuyệt
thanks chủ thớt phải chi nút thanks bấm nhiều lần chắc mình bấm rồi ^^
MÌnh cũng vậy. thanks nhiu nhé chủ thớt
cảm ơn bạn chủ thớt đã post lên nhé, có game gì mới bạn cố gắng giành thời gian post lên cho anh em nha. cảm ơn bạn nhiều lắm
ờ, đang cập nhật từng ngày, hehe; các bác cứ yên tâm down nha. trước khi post em đều đem máy em ra làm " vật thí nghiệm " cho các bác trước rồi đấy 😁

_______________________________________________________________________________________________

2.AssasinsCreedHD

@tj3u_quy
hoangdo123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tj3u_quy
@tj3u_quy
s.o.s
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tj3u_quy
nói chung là còn thiều mỗi AVATAR nữa là đủ bộ HD phải kg các bác nhỉ, 😁

3. Cannon ball

các bác cho em hỏi trong game spiderman . Cái đoạn đánh thằng ném ôtô đó. Mình đánh liên tục 6 thằng kia rồi mà vẫn không chạy kịp. Thời gian ít quá. Căc bác có cách gì đánh nó không? thank!
cái đó bạn ko cần đánh bạn chỉ việc chạy theo nó cho đến khi nào tới gặp cảnh sát là bạn đã qua được phần đó rồi
mình thử mấy lần mà không được bạn à. Cứ bắn tơ ra là nó dính vào mấy thằng kia chứ nó ko bám cái mấy cái cột để sang toà nhà tiếp theo. hik. thử cả ngày mà vẫn ko thể làm được.
bạn đừng bắn tơ chỉ nhảy wa thôi mình đánh gần về nước rùi
@sizuki2011 đơn giản thôi bỏ qua mấy thằng đó mà tập trung đuổi theo. Muốn kiếm red soud để tăng các chỉ số thì đánh lại từ đầu hoặc bất cứ ở đâu. nó cũng lưu những thành quả rèn luyện.
@sizuki2011 bạn chỉ cần chạy theo nó không cần phải đánh là ok
Thank bac nhe,mong bac ngay cang up game cho anh em thuong thuc
huykhilx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các anh ơi cho em hỏi cái game AssasinsCreedHD ý, sao em cứ ấn vào play chạy xong giới thiệu rồi thì lại bị out ra ngoài màn hình .... 😢
tại vì bộ nhớ ram đầy quá đó bạn,bạn khởi động máy lại là ok
bac thu xoa di. reset. cai lai coi. em moi cai vao.choi bjnh thuong ma

---------- Post added at 02:49 PM ---------- Previous post was at 02:47 PM ----------

4. Long john

full do ban. cu tai ve choi thoi.hehe
vuhviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tj3u_quy
mjnh hoj cạ

mjnh vo downd no keu "nhap password truoc khi downd" pass word la gi the chu pic?
pass ngay trong tên game ấy
pass la tj3uquy do ban!ben duoi co ghi roi ma

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Ban tj3uquy co game pikachu giong game tren n97 khong game giong may pc do ban!co thi post len cho minh nha!thank truoc
29._________________ Dream Pattern Matching_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _Giống Pikachu
67._________________ Link Link 2.00_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _Giống Pikachu
dinhduoc93
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huyducn8 pass la tj3uquy
5. Spiderman HD

minh co viet pass duoi bai ma. o trong link cung co.
Game spiderman này down về cài là chơi được ngay hả bạn ơi? Mình thấy nhiều bản phải active mà....?
huykhilx
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks 2 anh, e còn nhỏ tuổi cứ xưng ae đc r
6. Tron Tanks

bác chỉnh người nhện, lúc mà trên cái cột hiện các vòng tròn màu xanh thì bắn là bay đc 😁. dễ mà
chắc tại cái số mình bạn à. Vẫn ko tài nào qua được chổ này. Chỉnh người nhện kiểu gì cũng bắn tơ vào mấy thằng nhãi nhép cản đường. Đành chịu vậy. Hik. Thank you!
do kĩ thuật của bạn chứ không phải do số của bạn,bạn hãy làm theo đúng với hương dẫn của game là ok
Shinzx
TÍCH CỰC
13 năm
tại bạn làm sai đó...mún đu dây bạn không cần bấm nút phóng tơ mà là bấm nút nhảy cơ.....
đã up thêm 4 game mới, mọi người down về chơi nhé 😁

---------- Post added at 05:36 AM ---------- Previous post was at 05:29 AM ----------

Đã có Avatar cho bác nhé :D

---------- Post added at 05:37 AM ---------- Previous post was at 05:36 AM ----------

xưng bác với em là mọi người tỏ ra tôn trọng nhau thôi mà :D

---------- Post added at 05:38 AM ---------- Previous post was at 05:37 AM ----------

Đã up, 12 game, bác cứ chơi cho hết đã 😆
@tj3u_quy link avata

http://www.mediafire.com/?sv44a4kl5guauyi

có ai chơi game này không đê mình up, chư tận hơn 200 Mb lận, up lên không ai chơi thì cũng mất công. có ai chơi thì nói mình, mình up lên nhé
ui chu topic cho minh xin link down nha.... mình khoái mấy cái game có âm nhạc lém .... thanks trươc nha,đây là YH của mình : bebosua06
Ti3u_quy có post game này rồi mà bạn. Đây này: http://www.tinhte.vn/phan-mem-tro-choi-451/game-hd-signed-cho-sym-3-update-25-4-3-unsigned-573138/index9.html#post6711051
k khoai may game nay lam nhung doc nhung bai viet cua ban minh thay ...nguong mo ...nen thanks ^^.
nam9d
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểm tra lại cho mình game avata với mình cài được gần 1/2 thì báo lỗi "T_T
@taolahoan http://www.mediafire.com/?sv44a4kl5guauyi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119