H@ck money infinity blade 2 = hex workshop

3f8
1/12/2011 5:6Phản hồi: 192
H@ck money infinity blade 2 = hex workshop
vào đây để tải hex work nhé http://www.hexworkshop.com/
có thể hack gold hoặc point
mình dùng ifunbox:
1. Vào đường dẫn Var/Mobile/Applications/infinity blade 2/Documents/SAVE

2. copy file “
SwordSaveX_0-0.bin” ra ngoài desktop
3. Mở Hex Workshop, Open file "
SwordSaveX_0-0.bin"

4. CTRL+F và đổi phần “type” thành “32 bit unsigned long”
5. xuống ô dưới và gõ số Gold hoặc point hiện tại của bạn rồi OK

6. ở phần bên phải window, có dòng "unit32", bạn thay đổi nó thành giá trị mà bạn muốn
[​IMG] [​IMG]

7. save file (Ctrl+S), chọn NO rồi sau đó replace file ở ngoài desktop với file gốc
8. Vào game và xem kết quả
....!
http://www.mediafire.com/file/h0vm9jc2tly220y/infinity2.rar đây là 2 file save đầu của mình nếu ai lười cứ tải về cho vào Var/Mobile/Applications/infinityblade2/Documents/SAVE (tất cả sẽ về đầu nhé)

có thể dùng hex workshop để thay đổi giá trị một số game khác nữa các bạn cứ lấy file save của game và làm giống vậy là ok chúc vui....!
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jailbreaker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh con chua kip down da co hack r =))
Hix, thế này thì In-app purchase của CHAIR tiêu hết rồi :p
éc . sốc thế. game đang down mới ra vài tiếng đã có hack rồi.
In app purchase là gì hả bác?
Là trả tiền mua đồ ảo ngay trong game đó bác. Phải có tài khoản mới mua đc.
Ủa IB2 phải trả tiền mua đồ à? Mua gì bác nhỉ? Mấy cái Gem hả?
đang ngồi down bác đã hack được. Bái phục. 😁
hack hoài phá game hay tự sướng thế :|
chỉ là cheat money mua đồ cho nhanh chứ đánh lên vài bậc cũng như vậy thôi, ko cheat $ cày cuốc mất công lặp đi lặp lại còn gây chán hơn đó
Vừa mới ra game mà đã có hack rồi, nhanh thật 😁
Chán mấy ông hack tiền. Thế này thì chơi game tự sướng à?
vãi luyện vừa ra mắt đã hack đc rôi trời
noname_9x
TÍCH CỰC
12 năm
các bác lắm chuyện ít thôi ko có thì kêu xin có thì kêu ca
đây là dành cho những ai muốn cảm nhận game mà ko cần cày cuốc ( như em, năm ngoái cầy cái này hăng lắm trượt 3 môn 😆. năm nay chơi cảm nhận thôi )
bác ko dùng thì thôi chết được à
thông báo là không hack đc ! cách làm của chủ thearth lơ tơ mơ quá !
Var/Mobile/Applications/infinity blade 2/Documents/SAVE <--- sao mình k có folder SAVE vậy nè 😔 chơi thử 1 lúc vô lại cũng k thấy đâu cả :(
tạo thêm folder cũng k đc luôn :(
Mình cũng tính hỏi giống như bạn hiền này 😃
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
có mà bạn, vào một lúc rồi thoát ra, tắt hẳn game đi, rồi vào ifunbox xem có chưa nha
k có luôn -.-"
vô game, chơi hẳn 1 lúc, để chắc ăn, mua hẳn cái kiếm mới =;
out ra vào lại chán chê luôn, chả thấy SAVE đâu cả :|
Thông báo là không có file SAVE trong documents. Chỉ có foder ghi dòng chữ gì thui ak
Híc giờ mình đã hiểu bản hack này chỉ dành cho máy chạy iOS 4 thôi, chỉ có iOS 4.x.x nó mới có file save thôi. Thảo nào bọn này cứ bắt mình lên iOS 5. 😆)

Còn khi lên iOS5 các file save của các bạn được lưu giữ tít trên mây ấy, các bác phải lên mây mới sửa được. 😃) Mình đùa thôi. với Ios5 các bạn down file save của mình trong tk Iclound về đề chỉnh sửa như chủ topic nói nhé.

Bạn nào làm được nhớ thanks. 😃 Ko lam dc thi post đây mình hướng dẫn làm ;)
lincohn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi là lấy về bằng cách nào vậy bạn ?😕
@thandong19 mình bản ios 4.1 nè có thấy thư mục save đâu. Bản chỉ cho mình cách khác đi
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình có vài thắc mắc nhỏ nhờ bạn giải đáp giúp:

1. Hack gold thì điền vào số gold mình có rồi đổi thành số gold mình muốn còn nếu muốn hack Gem thì sao? mình đếm số Gem mình đang có à? VD mình có 1 viên hình tam giác, 1 viên hình vuông, 1 viên hình lục giác, 1 viên hình ngũ giác --> số Gem có là 4 ....? rồi thay đổi tương tự như hack Gold à?

2. Sau khi điền số gold/gem mong muốn vào cột bên phải thì click chuot ra chỗ khác và bấm Ctrl + S (save) hay là Save As ? mình đã làm vậy mà k dc, mình xài Win 7.

Bác hướng dẫn giúp mình nhá, tks !
gem thì mình chưa thử, mình chỉ hack gold thôi, điểm cộng cũng làm tương tự như gold là được. gem qua mỗi màn có thể mua ở intem/store trong game hoặc đánh quái được mà. chỉ sợ bạn ko có đủ chỗ đựng gem thôi
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình lưu 2 file save của chủ topic về máy ,nhưng chơi xong thoát ra rồi vào lại bị quay về từ đầu, nó không lưu lại, hic hic, chơi tới rebirth 5 rồi mà bị mất hết, buồn quá
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oh, nó không giống như IB 1 hả bạn? có chết hay giết Boss sang Bloonline khác vẫn còn tiền và mọi thứ ! hay là bạn bấm reset rebirth lại ? bạn thử bấm Load last save game ấy !
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình xài 2 file save của chủ topic thì nó không lưu lại, còn 2 file save zin của mình thì nó vẫn lưu bình thường, hic
mysoul9999
ĐẠI BÀNG
12 năm
bây giờ thì mình đã hiểu, fw 4.x.x sau khi hack gold như chủ topic thì sau khi chơi xong thoát ra nó sẽ không lưu lại vào thời điểm đó mà sẽ trở lại ban đầu, lúc mình vừa hack xong........=> khỏi hack cho mất công
cr7cr9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ẩu ;))
3gs 4.3.3 lưu tẹt nè:p:p
Ko có gì bạn. Cách này xài với cả các game khác nhé. Nếu bị lỗi ko save được thì cứ vào iFile đổi root thành mobile là xong.
quynkxink
TÍCH CỰC
12 năm
mình cũng bị lỗi hack xong chơi thoát ra load lại lỗi quay về từ đầu nhưng làm theo cách của bác thì ko có cái nào là root hết mà đều ở mobile hết rồi
hjx, hack kiểu này lắm lỗi quá
kzan_pop
ĐẠI BÀNG
12 năm
@VietKey2000 Rất chính xác rồi bạn ah!😃
game mới ra mà có cụ VN hack lên top đầu lv 3333 trên GameCenter lun . vãi quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095