0 giờ đêm nay, sự kiện Apple WWDC, hàng triệu người thức cùng bạn...

Nam Air
1/6/2014 6:29Phản hồi: 493
0 giờ đêm nay, sự kiện Apple WWDC, hàng triệu người thức cùng bạn...
WWDC 2014.png

Sự kiện WWDC năm nay sẽ diễn ra từ 2 đến 6/6, đây là hội nghị thường niên dành cho lập trình viên của Apple, nhưng với đại đa số chúng ta, những người bình thường, thì những phút giây háo hức và quan trọng nhất chính là buổi họp báo khai mạc, khi mà Apple sẽ hé mở nhiều thông tin quan trọng liên quan đến hệ điều hành OSX và iOS.

Như các bạn đã biết, Apple đã cho treo băng rôn quảng bá cho iOS 8 và 10.10, nên có thể nói khá chắc chắn rằng hai hệ điều hành này sẽ xuất hiện trong đêm nay.

Như thường lệ, Tinh Tế sẽ thức để tường thuật sự kiện này, và xin mời anh em cùng nhau thức để đón chào những cái mới nhé.
493 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hẹn tối nay nhé anh em...
@Hồng nhan và anh phòng cũ thôi mà, phòng kara...ai kêu nghĩ linh tinh
fogy0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanh_nhan Chuẩn bác. Biết đến tinh tế từ bài hướng dẫn up rom BB của anh Hiệp :3 cái avt đó thành thương hiệu rồi, đổi làm j nữa :p
@Hồng nhan và anh mình đùa một xí, sorry nếu bạn là nữ nhé 😔
@Hồng nhan và anh Mặc kệ họ đi anh.
Em đang xem Muray vs Verdasco chờ luôn thể
Cá nhân em thì mong chờ một sự hợp nhất giữa iOS và OSX, có thể chưa phải là đêm nay, có thể là sang năm, và người ta sẽ bỏ luôn cái OSX và gọi chung 2 thằng là mOS chẳng hạn 😁
@doinho Không hợp nhất nhưng mở rộng cho từng nền tảng để có thể hoán đổi 1 phần nào đó !
@Airblade14 Bỏ lên mấy cái máy như iPhone,iPod,iPad rồi nó chạy băng răng ah?
@Airblade14 hơi khó bạn ạ. Các sếp đã khẳng định ít nhất cho tới tương lai gần sẽ ko có sự hợp nhất nào cả :D
@Airblade14 Trên quan điểm dev của mình thì mình phản đối ý tưởng này. Kể từ khi có tin Apple chuyển MacBook Pro chuyển sang dùng kiến trúc ARM mình đã không thích rồi. Cái này mình nghĩ Apple cũng không muốn đổi. Cách đây nhiều năm họ đã chuyển mình, chuyển từ macintosh sang nền intel. Kéo theo đó là lũ lượt dev thần thánh chuyển sang mac. Nếu chuyển sang ARM và hợp nhất mobile os vô nữa thì mớ đó sẽ không hỗ trợ các tools nền intel nữa (trừ các bên open source ngồi bắt tay chỉnh lại mã nguồn và cấu hình build). Nên dù sao thì chuyện này chắc sẽ không xảy ra trong tương lai gần 😃
Em sẽ thức coi cùng anh em
lúc nào cũng trúng ngay giờ thiên hết.
Mr.47
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá tuyệt vời, quá mong chờ...

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
Sẽ thức full cùng anh em. Vì mình phải trực đêm.
duytran79
TÍCH CỰC
10 năm
@999 người khác 1 công đôi việc😁:D:D
mong ios 8
Biết đâu Apple sẽ giới thiệu luôn iPhone 6 😃
Mỗi năm đến ngày này là anh em lại vui như hội
lhxndd
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sweetberry Mình cũng trông đợi iOS 8 và iphone 6 lắm
anhnm
TÍCH CỰC
10 năm
@sweetberry Chắc chắn là giới thiệu io8 thì sẽ đi kèm với iphone mới, vì ios mới sẽ có những thứ chỉ chạy đc trên con device mới, ví dụ như cảm biến nhịp tim chẳng hạn...
Hóng
djc_eminent
ĐẠI BÀNG
10 năm
0 giờ anh sẽ đến...
lhxndd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sẽ thức coi cùng anh em tinhte
3 năm nay mình không thức vì không có vượt bậc .đêm nay cũng sẽ không thức.
ai đồn iPhone 6 lên đường hết.
ai làm photoshop chế hình iPhone 6 lên đường luôn
@Net0925345000 Và ... apple ra mắt Ip6 đêm nay, ha ha!!!
em thì ngủ để mai coi, thức làm gì vì có hàng triệu người thức giùm rồi heheheh
Thức trọn đêm nay để nhớ thương em luôn
der_titan
TÍCH CỰC
10 năm
đêm nay hàng triệu người thức cùng em
triệu thằng nào thì em không biết nhưng chắc chắn em không phải là thằng ngu đó
@princez Mình cũng ko thích coi mấy cái sự kiện vớ vẩn này nhưng đọc cm của bạn thấy vô duyên quá
Sẽ thức cùng anh em cho vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019