[06/06/13] Các cách tạo Free Apple ID trên iDevices, iTunes, iCloud. (Nên đọc trước khi để lại Mail)

hoaniphone15
9/9/2012 21:36Phản hồi: 1.168
1.168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi, vài cái ảnh die link rồi. Update lại giúp mình nhé!
@l3_j34ng_gi4 đã đổi link ảnh cho All mem!! sắp tới sẽ có bài tạo Acc trên iCloud và Apple ID bằng Acc Icloud!
Toàn bị lỗi ntn @@
Done! Thank bác chủ nhé. E xin góp ý trong bài bác 1 tí để mọi người ko gặp phải lỗi bên trên là dùng ultrasurt! ^^
P/s: ui, thật sự xin lỗi bác, e ko đọc kĩ 😁.
XIn lỗi bác lần nữa, xấu hổ quá!
bạn ơi, mình đã làm theo hướng dẫn của bạn nhưng không được. Toàn bị Lỗi 2, mình đã chạy Ultrasuft mà không được. Bạn giúp mình tạo acc vơi 😔( : thuan.nguyen.pt91@gmail.com.
Thanks bạn nhiều. mà mình xin câu hỏi bảo mật để đổi pass nhé.
@thuận check mail kích hoạt đi bạn!
đổi Pass thì kích đăng nhập trên iTunes hay iphone rồi chọn Forgot PW rồi điền mail vào nó sẽ gửi link làm PW mới cho bạn!
@hoaniphone15 xin bạn tao dùm mình TK iturn US với cảm ơn ban
dongquangthanhhiep@gmail.com
mình cảm ơn bạn nhé :X
cách này cũng có thể chuyển account từ VN sang US đó ^^ thanks nhiều
@Kevin.Vu.VN cái này thì quá đơn giản rồi!:p
Chào các bạn!
Mình đã tạo được một ài khoản Apple ID rồi và đã Verify luôn vào trang web appleid.apple.com cũng đổi được pw luôn vậy mà vào iTunes để sign in thì thấy thông báo như thế này "This Apple ID has not yet been used with the iTunes store".
Xin các pro giúp đỡ ca này với. Xin cảm ơn!
@jettyice verify bạn đã nhập pass lúc Đk vào để kích hoạt ko?
Có nhập pass lúc Đk vào để kích hoạt luôn hoaniphone15 ơi.
@jettyice giờ vào đầu bài vào link iCloud làm thử nếu đang ở IOS 5 trở lên!
mình làm được rồi,cảm ơn b nhé
thanks so much😃
Hi bạn, mình làm theo hướng dẫn và chọn USA nhưng vào phần Billing thì không có nút None như bạn chỉ, vậy làm như thế nào để như vậy ? Bạn chỉ dùm mình nhé. Thanks
@bvn63 của bạn đã làm đc chưa nhỉ!😁
vẫn chưa được bạn ơi, mình chọn thử các nước khác thì nó hiện ra thêm các loại thẻ khác thôi, còn cách nào nữa không bạn ? mình có gửi mail cho bạn qua hooneyvu@gmail.com. Bạn giúp mình nhé. Thanks bạn nhiều nha
@bvn63 có 2 người gửi mail nên ko bít là ai! Bạn đã chọn app Free mà nó ko có NONE sao? gửi email của bạn trong này cũng đc!
@bvn63 Giờ thì ok chứ bạn?!
em tạo tài khoản được rồi mà sao check mail k dc....????
Mấy bác giúp dùm em, thanks nhjuuuu....!!!!
chào anh
em vào itune đăng nhập vào gmail mà nó hiện " A verification email has been sent to heniken861607@gmail.com " rồi em vào gmail đăng nhập ko dc. Anh chỉ giúp em với
thanks a
@XxNonamexX bạn chọn kích hoạt trong mail chưa? đang nhập iTunes mà báo thế là chưa kích hoạt!
Click vào link kích hoạt sau đó đang nhập và trang nó nói! đăng nhập thành công thì mới vào iTunes đang nhập lại đc!
@hoaniphone15 E đâu thấy cái link kích hoạt nào đâu a
@XxNonamexX kt lại nhé! đã kích hoạt lại! ko đc thì bạn làm cái mail khác xem!
nhớ check hết mail!
mình làm nhưng không vượt qua cái lỗi 2 được hic hic , bạn làm giúp mình nha nguyenhongthai2602@gmail.com
@nguyenhongthai87 Done!
PW: Tinhte2012
Kích hoạt trước khi đăng nhập nhé!
mình làm đc rồi, cảm ơn bạn nhiều nhé ;)
mình dùng mạng 3g có thể vượt qua lỗi 2 ,bạn nào làm chưa được thì thử xem sao
Anh ơi sao em tạo tài khoản nó không hiền ra chữ None như trong hình. hiúp em với
@mobjfone246 thử lại và nhớ chọn App Free! Có iCloud thì nên tạo thông wa iCloud!
@hoaniphone15 bác ơi em thử nhiều rồi nhưng vẫn chưa được. bục mình quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019