Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[06/06/13] Các cách tạo Free Apple ID trên iDevices, iTunes, iCloud. (Nên đọc trước khi để lại Mail)

hoaniphone15
9/9/2012 21:36Phản hồi: 1.168
1.168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoaniphone ơi giúp mình với.
Mình đã làm như hướng dẫn của Bạn rất nhiều lần, nhưng vẫn kg được. Đã cài Ultrasur nhưng cũng kg được luôn.
Vẫn báo lỗi Please contact iTunes support to complete this transaction.
Có vẻ như cả 2 cách đều không áp dụng được nữa :| Đều bị báo lỗi
Please contact iTunes support to complete this transaction.
_ xXx _
TÍCH CỰC
11 năm
@cqtcanquangthanh Bạn tắt itunes đi rồi down http://www.hotspotshield.com/en vể ,cài đặt xong thì khởi động hotspotshield lên(lưu ý là hotspotshiel sẽ làm chậm đường truyền internet,nên tắt bớt các tab không cần thiết)
Sau đó mở itunes lên và đăng ký lại,bạn cũng có thể vào https://appleid.apple.com/cgi-bin/WebObjects/MyAppleId.woa/ để đăng ký trực tiếp trên web. Chúc thành công!
hoaniphone15 ơi giúp mình với, mình dùng acc ban lập hộ : levancuong25889@icloud.com để mua đồ trong game mà nó bắt phải trả lời câu hỏi bí mật, hix câu thứ nhất là : người bạn thân nhất ở trường, câu 2 là công việc bạn mơ ước ? trả lời giúp mình với mình đang cần
@cuongeuro0001 cuong
osin
@hoaniphone15 phải là cuong daigia chứ sao lại osin thế kia 😔(
Thanks bạn hoaniphone15. Mình đã đổi pass được rồi. Vô ID sửa 1 câu hỏi bảo mật. Cám ơn bạn nhiều. Thanks a lots
@ryudo nó ko hỏi bạn phải điền thêm thông tin TK sao?
Không thấy hỏi điền thêm thông tin TK.
Mình làm bằng icloud ok rồi thanks bạn nhé 😁
chudinhlinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho mình 1 cái acc với nha: uyennhu05@yahoo.com
thanks ban nh
đên bước 7 bó tay rồi ko có cái none nào cả TT_TT hic hic khỏi tạo lun
recnelis
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn ơi giúp mình tạo 1 acc nhé, làm mấy lần vs dùng ultrasuft rồi mà ko đc. khanhngoc1710@gmail.com
Cảm ơn !
@recnelis check mail kích hoạt!
Pass: Tinhte2012
Đổi pass chọn Sign In click "Forgot"
Bạn ơi lập giúp mình 2 cái được không? 2 bạn mình đang cần mà mình cũng bị lỗi giống bạn trên " Please contact to support..."
email: tienaka.d4qlnl@gmail.com
email: buiquanepu@gmail.com
Thanks nhiều nhé!
@Kevin_Nikonian check mail kích hoạt!
Đổi pass chọn Sign In click "Forgot"
@Kevin_Nikonian đáng lẽ chỉ 1 thôi đó!! dù sao 2 cái cũng đã xong!!!
Have fun!!!
bạn ơi giúp mình nhé
mail: tranhoad6@gmail.com
tks bạn nhiều
hoaniphone15 ơi! giúp mình đăng ký 1ac này với. khuatlong1990@gmail.com thanks nhiều nha!
Bạn ơi lập giúp mình 1 cái được không? mình cũng bị lỗi giống bạn trên " Please contact to support..."
email: txvotinh@gmail.com
Thanks nhiều nhé!
@txvotinh mail của bạn đã đc tạo rồi!! check mail làm lại Pass nhé!!
Hi! minh mới mua Ipad 4 và không tạo được theo cả 2 cách, cuối cùng vẫn dính cái credit card, dù có chữ None khi dk bằng Icloud. Bạn giúp mình nhe, email: taloha2011@gmail.com

Cám ơn rất nhiều.
@tomhanksome sao ko chụp cái hình lên xem bạn? có NONE thì sao mà dính Credit?
thử với mail khác xem!! mail này mình cũng bó tay!! 😁
mình đã làm được với icloud. Thanks bạn nhe.
Cái acc mình tạo từ icloud giờ down app từ appstore thì nó báo là "Your Apple ID has been disable" không biết là bị sao vậy nhỉ 🤔

Có ai biết cách khắc phục ko 😁
@Fujiwara Sai Thử đổi pass xem sao!!! Vô hiệu hoá thì mình chịu!! Ko đc thì làm cái khác cho lẹ!:D
Giúp mình một Apple ID với bạn nhé! Mình làm cũng bị lỗi Please contact iTunes support to complete this transaction

email: tranhong.hanh186@gmail.com

many thanks ban!
@h2hanh Check mail kích hoạt nhé!!!
Đổi Pass chọn sign in và click vào "Forgot"
Chủ thớt ơi, mình mần cả trên ipad & itune đều hiện chung một lỗi "Please contact iTunes support to complete this transaction" gỡ rối giúp mình với. Mail minh danshiyamato1612@gmail.com . Thanks nhìu nhìu.
@zen_mew mail của bạn đã tạo acc rồi!!
check mail lấy pass mới nhé!
sao acc của mình ko hiện ra cái Billing Information là None nhỉ 😔(
@WB._.ACE.Shine đưa mail mình làm cho nếu ko đc!!!
@hoaniphone15 cho mình 1 phát với bạn ơi "Please contact iTunes support to complete this transaction" hoài à 😔
andymylove187@gmail.com nhé 😁
@andy_mylove187 1 phát của bạn đây!!
Check mail kích hoạt nhé!!!
Đổi Pass chọn sign in và click vào "Forgot"
@hoaniphone15 Có cần pass luôn hông bạn. Tại mình lỡ đăng kí cái nick đó rồi. Mà vào store lại ko chỉnh Billing Information là None đc 😔
bạn ơi làm hộ mình cái itunes usa với nick : namvkt83@gmail.com thank trc bạn nhé
@ngageqd2009 bạn ơi làm họ mình di

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019