100 Logic Game - Qua Sông -TOP1 Trên WindowsPhone

leewangtieepj
5/8/2014 3:30Phản hồi: 616
616 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chapter 16 sẽ là 1 bàn siêu khó(sẽ tốn khoảng 30 nước đi mới có thể về đích). Ảnh Demo thôi nhé các thím, khi nào chap ra sẽ có thay đổi 1 chút.
hv la vay ad ak
@hieuhieu91 Chắc chắn sẽ thế chap này có độ phức tạp gấp 2 lần chapCông an và cướp. Chap 17 cũng sẽ siêu khó. nếu không có j thay đổi chap 19 và 20 sẽ có cấu trúc troll troll kiểu chap 9 và 10. nó đc coi là cái mốc để đạt sang level mới.
jimmy_mei
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chap này kết hợp chap 15 và chap 3 cặp vợ chồng hả ad 😁.
Chẳng lẽ mấy anh chị này có tuyệt chiêu tự tăng giảm trọng lượng bản thân để qua sông :D
@jimmy_mei demo mà thím ơi. mấy cái button của chap 15. do e chưa thay đc đồ họa nên dùng tạm thôi. không liên quan đến trọng lượng nhé. vẫn lái thuyền như thường.
hiện tại bản update tới menu select game sẽ có giao diện thế này nhé các thím. game nhiều quá rồi mỗi lần back ra vào lại kéo mỏi tay quá :mad::mad::mad::mad::mad::mad:
jimmy_mei
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nghe thím giới thiệu chap mới mà nôn quá, mau ra nha thím. Ra 1 lúc 3 chap thì tuyệt ^^
Thím ơi up cho ios đi vẫn chưa có màn 12....
@khzaof thím cố gắng đợi nhé, e update từ t7 tuần trước cơ mà thằng apple nó duyệt game lâu lắm.
Ai chỉ em cái đáp án màn 4 cái 3 đôi vợ ck ý
@-Kien.kOy- +Thím đưa 1 đôi sang , ông chồng về
+2 bà vợ sang , cho 1 bà bất kỳ về
+2 ông chồng sang (khớp với 2 bà vọ bên kia sông), rồi cho 1 đôi về.
+cho 2 ông chồng còn lại sang sông,1 bà vợ về bên kia đón.
@khzaof ok thank bạn
Sao trên iOS mãi ko thấy có updated nhỉ..?
Removed đi vậy...!:mad:
@sweepervn thím chờ nó update đi. remove đến lúc update lại phải chơi lại từ đầu không biết thím con nhớ cách chơi của các levle trước không
@sweepervn Cái này là do cơ chế của bên apple thôi chứ không liên quan đến e nhá thím. e code xong thì cả 3 nền tảng đều đc update 1 lúc rồi, tiếp theo là store của nền tảng nào duyệt game nhanh thì các thím chơi đc nhanh hơn thôi. Thím cố chờ nhé. Apple nó dị lắm.
Màn rót bia 4 lít thì mần sao vậy cả nhà?
@gacon0166 350
323
620
602
152
143
6 lần là xong bác nhé
Sau 8 ngày được phát hành trên android, Qua Sông IQ đã đạt tăng trưởng vượt bậc, hiện nay đã nằm trong top 14 game hàng đầu trong dòng game chiến thuật. Dự kiến đây sẽ là 1 trong những tựa game hót nhất trong mùa đông tới.
Cuối ngày hôm nay 19.9.2014 Chapter 16 Qua Sông IQ sẽ được update. Đây là màn hình chính thức của Chap16
@leewangtieepj bạn xem lại giúp đề bài tìm: tìm con thú giả cừu trong logic 13.2 (11 con cừu và một con thú không biết là năng hơn hay nhẹ hơn con cừu, với 3 lần cân tìm ra con thú đó ) mình nghĩ đề bài bị thiếu dữ liệu
@ntbinh812004 Không thiếu dữ liệu đâu, nhiều người đã qua màn này rồi mà
@ntdieu cho em cái đáp án màn 8 vs ^^
@leewangtieepj có ai giúp e câu 16 vs.chơi mãi chả qua.hix
chuongconan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Màn 13 14 gì đó. Giúp con ngựa qua sông ý. Nhảy từ tối qua tới h chưa qua. Ai giúp với
edison6
ĐẠI BÀNG
10 năm
16 xong rồi, ko khó lắm ,chừng nào mới có 17 -18 thế 😃
Ai chỉ cho bàn 7 cái nhỷ
16 mới đầu tưởng thớt bí up bài củ , ai ngờ thếm 1 cap,nua mấy câu sau chăzc tương tự mấy câu trước k quá
hay..nhưng khó quá
hay..nhưng khó.mấy thằng bạn chơi định đập điện thoại hơi nhiều
Bạnpotterdat đọc và suy nghĩ cho kỹ. Phần 1.1.2 thì không liên quan gì đến 1.2 nhé
chuongconan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giúp m câu 14 với. Chết ở câu đó mấy ngày rồi
jimmy_mei
ĐẠI BÀNG
10 năm
@chuongconan Câu này có nhiều cách giải, đây là 1 trong số đó. Mở spoil để xem nhé
10 5 12 3
13 2 9 6
8 11 4 1
14 7
Màn 13 có 6 con cừu và 1 con cừu giả làm sao nhĩ, nghĩ k ra, cân đc 2 lần thôi à
@Tat Lap Nói thật màn này cân rồi hên xui nãy mình mò phát ra luôn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019