[HOT]Street Fighter IV HD v1.0 Modded Không Cần ROOT

nghiant00
25/12/2011 14:13Phản hồi: 999
[HOT]Street Fighter IV HD v1.0 Modded Không Cần ROOT
999 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sặc thật hay đùa đây hả giời. Không thể tin nổi có ngày mình đc chơi trò này trên android
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@daugauhp911 Làm gì ngạc nhiên ghê vậy, xàm vãi
Axx ac acc. hang khung khong biet chung nao co the choi tren con galaxy S2 cua em. data bao nhieu vay pro
Thông báo với các bác bản này nếu màn hình ko vừa thì ko chơi dc đâu nhé, chờ đợi các bản mod sau đi 😁
Hình như bản này cũng là bản mod thôi hay là chính thức cho android vậy hả các bạn
trungpr0z
ĐẠI BÀNG
12 năm
thèng dog LG HD 😔, mong sẽ có bản mod cho all device, giờ vẫn chờ Fifa 12 nhưng vẫn chưa có 😢
chơi trên LG nitro HD hả bạn
nghiant00
TÍCH CỰC
12 năm
bản này là độc quyền cho máy LG độ phân giải 1280x720 ko biết galaxy note có chơi đc ko ai có GS note test thử đi

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

là nó đấy LG Nitro HD
hic android đã phân mảng giờ thêm vụ độc quyền nưẫ
Galaxy Note màn hình 1280*800 cài vào bị co hình và không thể down data. chờ bản Mode vậy
Len 4.0 con phan mang nua khong pro. dang doi ics
lemdzung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn LG HD này được ưu tiên chơi trước kìa, thích nhỉ!
game là lái phi cơ đường phố phải không nhỉ

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

ông Google này không có chính sách khuyến khích developers hay sao toàn để nhà sản xuất tự bơi lấy như nividia dùng cho tegra, sony với ea game độc quyền xplay ...
lemdzung
ĐẠI BÀNG
12 năm

Cái gì mà lái phi cơ thế hả cha....?
da test trên Tab 10, ko down data dc 😔
Head
TÍCH CỰC
12 năm
Tablet có độ phân giải 1280x800 đó. Ai có test thử phát đi. Cục wifi hư rồi nên tạm thời không test được 😢
đã test trên các dòng galaxy tab, vẫn chơi được nhưng màn hình hơi to, mod lại độ phân giải sẽ oke ngay... hehe
__WinD__
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiếp tục hi vọng thui . mong là sau này hỗ trợ tegra 2 chứ như fifa 12 thì :banghead:
từ từ rùi cũng có bản mod cho các màn hình thui, mọi người yên tâm đi, kinh nghiệm thấy nhiều game khủng trước đây đều như vậy.
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
bác khoa ơi thử đi thử lại 8 lần nó vẫn như cũ, ... on sd card corrupted
có lẽ cái sdcard có vấn đề rùi bác ạ, thử copy tất cả dữ liệu ra, rùi dùng window check lỗi, format lại, rùi copy dữ liệu lại xem.
6120
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc là sau 3 tháng thì sẽ có bản cho mấy máy còn lại thôi, giống như FF12 cũng độc quyền trên Xperia Play mà
Đang down data trên Note . Game này chắc nặng lắm hay sao mà down lâu vãi cả trâu 😔 !
SlayerX
TÍCH CỰC
12 năm
HD mà đồng chí! Cái này trên LG World có nhưng mà máy tớ Optimus 3D nó không cho down :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019