fw mới của nokia 603 . Vừa nâng cấp fw vừa hack phone thành công 100%

anhv41
3/2/2012 2:47Phản hồi: 85
CLose
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn chưa xúc tích !
IDM có chức năng nhận clipboard cả bộ lun ! Sau khi bạn nhấn Copy URLs to clipboard ở Navi thì mở IDM ra dùng lệnh Batch download from clipboard (tại thẻ Task) sau đó nhấn Check all và nhấn OK là IDM nó down cả bộ FW lun :p
Còn file hack thì các bạn có thể down tại đây (file hack vĩnh viễn lun 😁, pass: bimanhxuanfvn.vn)
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
cái này mình hack lun rồi đó bạn vừa hack vừa nâng cấp
thithihanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
mã sản phẩm 059M3j8 không up len ban moi duoc ban oi
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
bản này của n603 bạn ơi bạn xài dòng nào vậy cho mình bik d có thể mình giúp bạn dc dó
Kira909
ĐẠI BÀNG
12 năm
hack vậy có khi nào chết máy ko bác thớt oy
thithihanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì mình sài nokia 603 chứ gì mã sản phẩm của mình là 059M3J8 trên navi lẫn nokia suite vẫn không thấy bản fw mới bạn àh
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
t không thấy 603 trong navifirm plus
Sao minh kiem trong Navi ko thay nokia 603 zay .
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
t không thấy 603 trong navifirm plus

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

bạn tải navi cảu bạn huyenbang05 ấy........link ngay trênđầu bài viết
cam on ban Condenon92
nha. minh da tai ve roi
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
da ai hack dc chua........minh chua hach dc.den b6 product code khong co gi ca........ ai giup t da lam sai cho nao
là vì bạn chưa bỏ PW vào phoenix thôi. qua đây xem nè
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo nhu cac buoc o tren thi t da cai song fw roi ma

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

no ra cai thong bao nhu the nay neither DP1.0 nor DP2.0 war found product or the product can not be indentified nhu vay nghia la sao
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
quen mat, phien ban cua t la
603 Symbian Belle RM-779_111.020.0310, vay co khac gi khong......... lam theo cac buoc tren t thay sau khi dung cooker thi trong product co 8 file
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
ban tải bản navi nào về cũng vậy bạn àh , bạn bấm vao chỗ tìm kiếm "603" là hiện ra ngay thui mình đã test lại vẫn như vậy mà

---------- Post added at 09:42 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

ban phải copy hết tất cả các file mà bạn dow từ navi về rồi bỏ vào cùng 1 thư mục đó là tên RM , RM của 603 là RM-779 bạn copy thư mục rm đó vào ổ C\progam file\nokia\phoenix\products rồi làm tiếp mấy bc sau nhé

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

đúng vậy bạn phải kiếm 1 trong 8 file đó là RM-779_111.030.0609_U08.01_79u.uda.fpsx nhớ 9 xác nhé rồi open nó kéo file installsever vào cái khung bên phải rồi save firmware lai thui
condenon92
ĐẠI BÀNG
12 năm
mà moi nguoi lay phien ban RM-779_111.030.0609 o dau ra vay

thithihanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng vào navi nhưng không có bản nâng cấp cho dòng sản phẩm của mình
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
ban ơi bạn làm theo mình mấy bước sau nhé hình nek lần này ma k dc là mình thua mấy bác lun rồi đó , mình vừa up cho thằng bạn xong nó dow trên navi về bt mà , đây là navifirm trong máy mình http://www.mediafire.com/?hlac64crcp1dme9 các bạn dow về xài xem còn đây là hình hướng dẫn .

còn mấy bc sau các bạn xem ở đầu topic dùm mình nhé . chúc các bạn thành công

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

Các bạn nào làm hoài mà vẫn không dc thì pm qua yahoo : mai_mai_yeu_vietnam@yahoo.com mình sẽ trả lời và chỉ dẫn cho các bạn
Pm mình lúc 1g trưa nhé hoặc chủ nhật mình hay onl giờ đó lắm
bản này là hack vĩnh viễn luôn đó hả bạn?
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
uhm hack vĩnh viễn lun đó bạn........

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

hai bác hiện ở đâu vậy mình sẽ lấy usb save fw lại rồi ra net làm dùm lun cho , mấy bác trả tiền net là dc rồi , mình cũng định up len mf nhưng nãn wá 1g mấy lận không thức nỗi đễ up
kingpro1252
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu không thấy thì click vào clear local cash rùi sau đó chọn lại
mình vừa làm xong. thấy cảm ứng vẫn chưa mượt hơn bản cũ(111.020.0310). vào phần seach trong menu hoặc danh bạ thì xuất hiện bàn phím qwerty to và xấu kinh. ko bit có bị lỗi gì ko nữa. có ai bị như mình ko?
anhv41
TÍCH CỰC
12 năm
phải mượt hơn bản cũ chứ bn mình up k bi gì hết thấy bt nhưng fix dc lỗi cham icon
thithihanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
ý của mình nói là không phải là không tìm được fw mới nhưng code của mình thì lại không nằm trong phần nâng cấp của navi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019