[iPad 911-Tinh Tế Team] Những ứng dụng tốt nhất cho người dùng iPad.

Zippo1108
7/2/2012 18:46Phản hồi: 1.869
1.869 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Update HiPTools 1.4 (heaveniphone.com)
gaukien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng team ipad911 đã dc sticky.
Zippo1108: welcome back, mừng a đã trở về 😁. Hi vọng topic sẽ ngày càng phát triển, mong 1 ngày nào đó anh em sẽ lần lượt trở về để gây dựng lại topic phát triển hơn.
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
ze ze, hưng phấn lại rồi nha. Thế này mới thêm đc nhiều cống hiến cho cộng đồng chứ!
Vui nhất là box TT IOS này chính thức ra mắt 6 Mod + đặc vụ ngầm LH. Hy vọng sự khởi sắc và tinh tế sẽ đến với box IOS chúng ta :p ke ke.......
acc iTunes của mình tự nhiên nó chả yêu cầu nhập pass mỗi khi mua app nữa, trước mua app nào nó cũng hỏi pass, tự nhiên hum nay chả hỉu sao mua nó chả hỏi nữa, mặc dù mình thời gian mình mua các app cách nhau hàng giờ. Thế này thì nguy hiểm quá, lỡ lướt qua mấy cái app đắt tiền mà ấn nhầm cái là tèo, hic hic😔(
@haohanluongson Có thể bạn đã cài stayopen.!
pp
Down app free thì nó không hỏi, app phí thì nó sẽ yêu cầu mình có mua hay ko mà?

Vừa mở dịch vụ cài app bản quyền, anh em ủng hộ nhé! Được thì JB đem lên trang đầu quảng cáo giùm nha :">
http://www.tinhte.vn/threads/1362581/
@vaan009 50k ... Sao rẻ quá vậy trời, lướt qua toàn thấy các quán đòi ít nhất 150k.
Thu vậy có đủ phí mời bạn gái ở cafe Cát Đằng không zậy vaan.
Account iTune của mình cũng có khoảng gần 170 apps, rất sẵn sàng chia sẻ với vaan nếu bạn cần. ;)
Chúc công cuộc kinh doanh phát đạt nha !
@Zippo1108 Nói chung cài cho vui thui, giúp đở anh em thui 😁. Nếu dc leader Zippo1108 share acc thì ngoài sự mong đợi rùi hehe. Máu tham lúc nào cũng có trong người :">
@vaan009 ke ke . Vụ này tham cũng hơi khó rồi, apps của mình thì cũng bình thường thôi, nhìn sơ qua thì trùng với vaan khoảng 70% rồi.
Nhưng thôi, chịu khó kếm đê chú, dành tiền lúc nào offline anh em nhậu hen. :D Rủ cả bác futureneodo nữa, bác ni rich lắm, toàn sài apps xịn không à. :D
@Zippo1108 Đang để dành tiền cưới vợ đây hehe. Mình có 1 ước ao, mình có 1 khát khao là kho app cydia bản quyền của bác futureneodo 😆
@vaan009 Me too 😁 . Làn da trâu. :D
Ha ha, 2 bác này thích làn da nâu quyến rũ của PTV à ? :p kho apps Cydia của em thì thấm gì so với kho apps Apple của 2 bác chứ, vả lại acc Cydia chỉ add đc trên máy và cài direct với 5 devices thui, của em hết xì lót ùi nên sao share đây. Ước ao & khát khao của em: đang kiếm cách thuốc hàng Cydia để share nhưng khó nhằn đây, không dễ như thuốc hàng Apple đâu :p ke ke.......
vaan009: Khi nào rước nàng về dinh nhớ mời em nhé , ở Xì Gòn nên chắc đi đc, ke ke.....
Chúc bác mau có xiền để ...rước nàng nhé, ke ke........
@futureneodo Kiệt xỉ quá 😁 , nghe trình bày là biết :p futurekeođó ke ke

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ nha. ! :D
@futureneodo Nghe bác nói như bị đâm vào tim vậy đau lòng wá 😔! Nỡ lòng nào hết xì lót... Ngày rước nàng về dinh vẫn còn lâu lắm hehe
@Zippo1108 ke ke, riêng phần mình 2 phone 2 pát + 1 phone của "anh hai bự" là vừa 5 xì lót, thêm cái nữa là acc Cydia bị khoá lun á :p ke ke
@vaan009 Ke ke......apps Cydia quản lý theo acc và cài trực típ lên idevices lun chứ không cài lên PC/lap để sync cho nhiều máy đc nên nếu khi nào giang hồ đua bớt idevices của em thì đảm bảo share xì lót với bác liền :p ke ke......"
Update HiPTools 1.5 (heaveniphone.com)
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
hehe, cac bac nay vui tinh thiet. co dieu chac chan la phai gap mat ae trong tuong lai ko xa do. chac la dam cuoi bac vaan009 qua😃
Chà chà. Lâu bận rộn quá không vào diễn đàn thấy vẫn nằm ở vị trí top. Mừng quá các bạn à!... 😁
Chúc cả nhà sức khỏe nhé!
IOS mình lên 5.1.1 cũng chẳng thấy khác mấy so với 5.0.1
Hi vọng bản 6.0 sẽ có nhiều cải tiến đáng kể hơn.
Có ai có cùng quan điểm này không nhỉ?
@staythesame3010 Riêng 4S thì nên lên 5.1.1 để fix lỗi sóng ổn định hơn 5.0.1, còn ipad 2 thì không thấy có gì đáng kể, new ipad thì ....miễn bàn :p ( vì không lên 5.1.1 sao JB !?!) ke ke......
ko biết bao giờ apple mới release chính thức fw 6.0 nhỉ, đang háo hức quá xá😃
@haohanluongson Lên 6 thì tốt, cái mới lúc nào cũng thích hơn. Nhưng bản đồ trên ios 6 hình như k dc tốt lắm ( do vn chưa phải là thị truoòng tiềm năng). Lỡ mà có lạc đường chắc k về nhà với vợ dc hic hic.
@Lê Vinh Lôc 09 chắc là mình vẫn có thể dùng anh google map mà bạn, đâu nhất thiết phải dùng cái TomTom đó
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Lâu ngày chưa có review nào, hôm nay gắng bỏ bớt công việc đóng góp cho Team 1 game cho xôm nè 😃​
PipeRoll Oil HD: Thiết lập đường ống dẫn dầu nào các bạn.​
PipeRoll Oil HD
iOS iPad

Category:Games
Developer:Navigation-Info Kft.
Version:1.0
Average Rating:3.00 (27)
Size:60.0 MB

Bên cạnh logic, tốc độ và kỹ năng cũng đóng một phần quan trọng trong trò chơi!

Nguyên tắc cơ bản: trực tiếp chất lỏng đến địa điểm mục tiêu bằng cách xoay ống đi đúng hướng!

Đếm ngược, dầu, khí và nước bắt đầu chảy từ cống và bạn phải xoay các đường ống trước theo hướng đúng (hợp lí) để đóng kín, an toàn hệ thống.
Nếu bạn không đóng hệ thống, chất lỏng sẽ tràn ra lòng đất. Vì vậy, bạn nên xoay ống đi đúng hướng trước khi chất lỏng được đổ.
Nhận được tất cả ba ngôi sao!
Trong chế độ chơi mới, các ngôi sao sẽ định trên 1 tuyến nhất định và yêu cầu dẫn ống tốt và nhanh chóng để đạt được.
Có một số tuyến đường khác (mọi con đường đều dẫn đến La Mã mà J !)
Sử dụng các tuyến đường dễ dàng hơn bạn không thể nhận được tất cả các ngôi sao nhưng nếu bạn được nhanh chóng và chuyên nghiệp đủ, bạn có thể nhận được tất cả!
(Mình đã dẫn ống lên với ba ngôi sao trên tất cả các các cấp độ 😃)
Chọn mức độ khó khăn của bạn!
Có ba mức độ khó khăn trong trò chơi. Trong trường hợp bạn tìm thấy 'dễ dàng' vượt qua các khu vực, sau đó chọn những cấp độ 'Trung bình' hay 'khó'. Bạn không cần phải đi qua tất cả các khu vực dễ dàng bởi vì tất cả các mức độ khó khăn có sẵn tại đầu của trò chơi.
Các tính năng:
- Trò chơi mới, thú vị
- 60 map
- 3 mức độ khó khăn
- zoom

Quan trọng nhất là Link Free (hiện nay nó đang có giá 1.99$): here
@lukhanh Không biết thế này có được gọi là "Tinh tế" không nhỉ? 😁 :D :D
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
@staythesame3010 Ý Bác là sao nhỉ? 😃
@lukhanh là nên thay chữ here bằng chữ....đây.... cho nó TT :p ke ke....
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
@futureneodo Ở ra là thế, vây để em sửa, keke
Game này hôm bửa free nè mà Vũ ko thèm down 😁
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
@vaan009 hehe, khánh thì down trước khi free, chơi hồi lâu tự dưng free. 😃
@lukhanh Game này phải gọi là: Em đi làm thuỷ lợi. ke ke 😁
Sao topic đc sticky rùi mà chẳng thấy ma mới, toàn thấy mấy a cũ đến phán chán 😁
@vaan009 Cơ bản là người ta vào đây để dowload (Đọc mỗi trang đầu cùng là đầy đủ dữ liệu rồi mà?) chứ không vào để đọc và tán gẫu. Chỉ có ma mới vào và tearm vào "chém" thôi... :D.
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
tâm lý mà, đụng đâu lập tốp đó thì đúng là ko có ma mới nào là đúng thôi.😃
Bạn lên cydia tìm xem hình như có bản mới. Cài xong bạn phải vào phần mềm đó(hoặc setting -> 3G unrestritor) và add những soft nào cần thì mới có tác dụng nhé!
vaan009 : Cái Windows Phone cho iOS giờ còn sài tốt không Vũ ?

Hôm nay ngồi nghịch cài Metroon trên cydia cũng thấy hay phết, thằng này dùng kèm Dreamboard.
Mình cài trên iPhone 4S . Các bạn test thử nha.

Lâu rùi ko đụng tới theme nữa Zippo1108 ơi! Bây h chỉ thấy theme mặc định của iOS là đẹp nhất thôi 😁
@vaan009 Quá chuẩn ! :D Lâu lâu hoa hoè, hoa sói tí thôi chứ thực ra để default vẫn là đẹp nhất.
@Zippo1108 Chuẩn man, default của nó là nét nổi bật của IOS mà ;)
lukhanh
TÍCH CỰC
12 năm
Theme chỉ để lập loè, đơn giản mới La đẳng cấp;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019