Share Android Apps v2 :)

rainnyday92
9/2/2012 16:45Phản hồi: 136
Share Android Apps v2 :)
+ Tiếp theo topic bên đây của bác iamkingvn : http://www.tinhte.vn/threads/957493/
Vì lý do acc MF cũ đã bị lock nên mình đã upload lại các app vào link mới , và hiện tại thì mình cũng ko có thời gian để review hình cho từng app nữa nên mỗi khi có app mới, mình sẽ update vào folder này và cmt ở bên dưới và link market đến app đó để các bạn xem nhé , mong các bạn thông cảm, thanks :oops:

* Link folder đây : http://www.mediafire.com/?6l4rdgscl4k8g
+ Các bạn bấm vào tên ứng dụng để chuyển đến Market xem thông tin chi tiết nhé :happy8se:
A
B
Big Sport Fishing 3D 1.37 ( Dùng cảm biến của PlayBook để chơi )
C
D
Droid Scan Pro PDF 5.0.5 ( chỉ scan đc hình chụp )
E
F
G
Google Maps 6.2 With Navigation Activated ( Bản GMaps hoàn thiện nhất từ trước đến nay )
H
I
J
K
L
+ Data down về chép vào : /sdcard/data/com.tonnguyen.sathach/ : http://goo.gl/JNSwv
Longman Dictionary of English 1.3 ( cần có mạng để chức năng phát âm hoạt động )
M
Download Data ở đây : www.mediafire.com/?t0n92oa2u624d ( Download file Super Dict Mobile 2.9 về, trong đó sẽ có thư mục mSPDict, chép thư mục ấy vào /sdcard, nếu muốn thêm từ điển khác thì vào Other down về )
Marble Blast! - ZUMA Game 1.1.6
N
O
P
Q
R
S
T
Thành Cát Tư Hãn 1.0 ( bị lỗi âm thanh và một số lỗi nhỏ khi chơi trên PB )
The File Converter 1.3 ( Convert Online )
U
V
W
WakeVoice - Vocal Alarm Clock 3.3 ( tắt Android Player đi vẫn báo thức được, có nhiều kiểu chuông và kêu rất to :cold: )
X
Y
Z
Zing Mp3 2.0.20120224 ( Phiên bản có nhiều cập nhật update ngày 25/2/2012)
Zing Me 3.5.20120225( Phiên bản có nhiều cập nhật update ngày 25/2/2012)
Zing News 1.2 ( Update ngày 25/2/2012 )
Updating ...
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cuối cùng cũng thấy bác rainnyday92 trở lại share apps. Tưởng đâu anh em mất nhuyệt huyết với PB rồi chứ!? 😕
bác làm dạng danh sách theo thứ tự ABC đi bác, rồi mỗi app bác link tới bài cần thiết
bác post vậy khó theo dõi, khó kiếm app cần thiết cho người mới tới lắm 😃
+ Nhiệt huyết thì còn đầy bác ạ, tạo dạo này bận quá, với lại mạng Mediafire vô ko đc nên e làm biếng up lên 😔. Có gì bác convert mấy cái link sang ...... của bác rồi send inbox cho e để e sửa lại để kiếm thêm kinh phí duy trì App Store nhé :eek:

+ Làm dạng danh sách là sao hả bác, bác VD cho e thử xem, tại e tính update soft ở Post 1 hết chứ ko có post lung tung, với lại bác có biết cái code nào mà để bài viêt trong code đó, lúc cần thì bấm dấu + nó mới xổ xuống ko ạ, e thấy mấy forums # có mà ko biết tinhte có ko 😕
úi trời, tất cả mà bác để ở post 1 nếu chừng 100 ứng dụng chắc load treo máy luôn 😁

bác để dạng như dưới là đc rồi:
Zing Mp3 v1.3
OfficeSuite Pro v5.5.752

mỗi post là một app mới, khi click vào sẽ tới post của app đó (ở trên em để link thẳng tới MF)
làm vậy em thấy tiện lợi, dễ theo dõi, dễ kiếm app cho người tới sau mà bác cũng dễ dàng cập nhật vào theo dõi topic hơn 😃

PS: chức năng rút gọn bài hình như tinhte hem có rùi bác. rảnh bác cho em ké vài app với nhé :D
Các bạn rainnyday92thedeath1883 có muốn tham gia contributor bên store không? Khi các bạn có apps gì mới có thể vừa đồng thời up lên forum và trên store luôn cho tiện?

Các bạn thích tham gia thì PM mình để mình cấp quyền và hướng dẫn up Apps lên store nha. thanks
Updated New Apps 😃

Nội dung của bạn quá ngắn. Vui lòng viết dài hơn, nội dung thật hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn thật nhiều.
Không có mấy cái hình cho từng ứng dụng để dễ hình dung nhỉ?
Bạn có biết làm thế nào để set được folder của Documents trên Playbook ko bạn?
Mình tải cái OfficeSuite Pro 5.5.752 thì chạy, nhưng set folder thì mình chịu.
OfficeSuite hay QuickOffice đều dùng SDcard để lưu hay đọc file, nếu muốn dùng 2 soft này phải chịu cực là dùng app quản lý file của PB (ko phải app mặc định của PB nhé) copy quăng vào thư mục SDcard.
còn cái DocumentToGo chưa thử nó lấy file ở đâu, bác nào dùng rồi cho ý kiến với.

còn ko thì chờ bản OfficeSuite, QuickOffice dành cho PB vậy 😁
QuickOffice thì chắc phải làm theo cách của bác thedeath1883 nói, còn OficeSuite Pro thì bạn bấm vào My Documents ở khung bên trái, nó sẽ hiện ra khung để set đường dẫn mặc định đến thư mục chứa file, bạn chịu khó đánh đường dẫn này vào /accounts/1000/shared/documents hoặc thư mục nào mà bạn chứa file cần đọc 😃
Updated : 3D Sounds Ringtones 6.0 , AccuWeather for Android 2.0.11, Ai La Trieu Phu HD (Không SMS) 1.3, Android Weather 1.8.7, Astro Player Trial 1.136 (Unlocked), Audio Manager(no ads) 2.9, Big Sport Fishing 3D 1.37, Boom HD 1.1, Calculator++ 1.2.32, Calculations 4.0 Pro 1.1, Documents To Go 3.004
, Dropbox 2.1, Từ điển Anh Việt 1.1, Google Maps 6.2 With Navigation Activated
( bản GMaps hoàn thiện nhất từ trước tới nay, không còn bị lỗi Search nữa, bản mới nhất là 6.3 nhưng bị lỗi Settings )
.
Cám ơn ae yêu mến pb tạo file bar cho cộng đồng... chúc ace mạnh khỏe... :rolleyes:
Chưa có dolphin 7.4 beta hả bác, sao bác k up cái mspDict 2.9 lên luôn... Em sendcho bác link apk dolphin bên hộp thư dauden rồi thì phải.
* New update :

+ Dolphin Browser HD 7.4 Beta
+ Easy Task Killer Advanced 3.0.2
+ English Grammar -Preposition Lite 1.4.0
+ Evernote 3.5.3
+ GO Launcher EX 2.8 Final
+ Hungry Cat Mahjong 1.0.5
+ iKamasutra 2.0.3 ( 18+)
+ IM+ Pro 6.1.2
+ KingReader 3.2
+ Kingsoft Office (English) 4.3.2
+ Lịch Vạn Niên 1.0
+ MiniGolf 1.1
+ mSPDict 2.9 + data
+ Zing Mp3 2.0.20120224
+ Zing Me 3.5.20120225
+ Zing News 1.2
lại update và trải nghiệm rồi :rolleyes:
Cái GOOGLE MAP vẫn bị lỗi " Your location temporary unavailable"
Cái GMaps vẫn phải xài chung vs Magellan Compass thôi bác ạ 😃
Rain có thể up lại soft Magellan Compass được ko ?
Mình down ở store của iamking không được vì ko có link, các link mediafire khác đều die rồi 😔
Bạn load ở đây: http://j.gs/ejH
Thank iamking, nhưng có thể do server của Mediafire, mình down mấy lần link này rồi mà ko được, để tối hoặc ngày mai mình sẽ thử lại.
onimaru33
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iamkingvn dead nốt rồi bạn..........................
* New update :

+ Dolphin Browser HD 7.4 Final
+ Daily Ab Workout 1.7.4
+ Daily Arm Workout 1.7.4
+ Daily Butt Workout 1.7.4
+ GO Launcher EX 2.81 Final
+ ES File Explorer 1.6.1.2
+ iKamasutra 2.0.4 ( 18+)
+ Ghost Commander File Manager 1.40.2
+ How to Draw - Easy Art Lessons 2.2.1
+ iReader 1.3.2
+ Jota Text Editor 0.2.08
+ Longman Dictionary of English 1.3
+ Mobi Calculator Pro (CubeCalc) 1.3.8
+ Money Lover Plus 3.1.3
+ Origami Instructions HD 1.1
+ Quickoffice Pro (Office & PDF) 5.0.166
+ Treasures of Montezuma 2 1.3.27
+ VietNam 3.3
+ Wikipedia 1.0.3
+ Yahoo! Mail 1.3.1
rất chi là ngon... update dài dài ....
* Updated Tinh Tế 1.3.9
Bác chủ làm ơn kiếm mấy cái soft âm lịch thì tốt quá...
Soft âm lịch nào bác ? Trên đó có lịch vạn niên rùi mà, có âm lịch lun đó 😕
vd: lich viet nam https://market.android.com/details?id=vn.shareplus.app.lichvietnam&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsInZuLnNoYXJlcGx1cy5hcHAubGljaHZpZXRuYW0iXQ..

hay như cái này để vào fb https://market.android.com/details?id=com.proxyBrowser&feature=search_result
+ Cái Lịch đó lúc install vào PB nó bị lỗi bác à, bác dùng cái Android Calendar Việt xem được ko :spin:
Thank bác rain nhiều, nhờ có app bác cập nhật ae Pb càng ngày càng yêu quý pb của mình hơn 😃
mấy ông này bác ấy update cho ma dung còn ý kiến này ý kiến nọ. bác cứ up như vậy là em cam ơn bác nhiều nhé
bác í có ý chia sẻ, vậy tại sao k góp ý với bác ấy đôi điều về soft hay cũng như mong muốn của mình... có chăng nếu bác í quan tâm thì soft càng phong phú hơn so với những soft bác í đã làm ! Nếu có j k phải mong bạn k nên để ý vấn để này ! cám ơn !
* New update :

+ 1000 TOEIC test; LC and RC 2.0.1
+ Beauty Camera 1.4
+ Live Holdem Poker Pro 5.06
+ Lý Thuyết ôtô 1.0.7
+ Mobile Radio LIVE 1.5.4
+ MP3 Music Hits 1.5
+ Mon Chế 1.3.3
+ NhacCuaTui 3.1.1
+ PhotoFunia 2.0.8
+ Pho.to Lab PRO 1.1.9
+ PicasaTool 5.2.02