[CFW Version Final ]-NOKIA BELLE C6-01 by Candy1018 [12/3/2012]

Candy1018
14/2/2012 6:12Phản hồi: 347
[CFW Version Final ]-NOKIA BELLE C6-01 by Candy1018 [12/3/2012]
[FONT=Verdana][B][B][B][CENTER][FONT=impact][B][SIZE=4][COLOR=#b22222][I][SIZE=3][B][COLOR=#222222][B][B][CENTER][SIZE=4][COLOR=#b22222][I][SIZE=3][B]--------------------------------------------Symbian - Mãi mãi một tình yêu.---------------------------------[/B][/SIZE][/I][/COLOR][/SIZE]
[/CENTER]
[/B][/B][/COLOR][/B][/SIZE][/I][/COLOR][/SIZE][/B][/FONT][/CENTER]
[/B][/B][/B][/FONT]
:dance:

Qua
đây
xem chi tiết........
=>

:wavespin:CFW update v3.0 26-02-2012:wavespin:

CFW update v2.0 22/02/2012

Nokia Belle v1.0 by CANDY1018:dance:
:dance:
CHÂN THÀNH CẢM ƠN onggia179 & các pro đã tận tình giúp e thực hiện bản cfw này
...đọc nhạc E\music\ mặc định tiếng việtchèn hình khởi động sóng da camthêm video editứng dụng khóa phímhiệu ứng mớisửa tên ứng dụng trực tiếp trên menuthêm vài widgetthem man hinh bao ve : Music playerMusicStopper...memcheck..v.v.v.v3 rung dong nhò khi kết nối cuộc gọi..tắt rung khi khóa phím...và nhiều mod linh tinh nửa ae tự test nhé.....v...v...v.......ở phiên bản này có gì không được hợp lý mong các bạn cho ý kiến đễ khắc phục và sớm cho ra 1 phiên bản hoàn chỉnh, vì là lần đầu nên có gì xin ae chỉ bảo ạ !p/s:
sau khi flash xong đợi 2 đến 3 phút để máy load widget. vui lòng ko được đụng vào dt
347 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanduong88
ĐẠI BÀNG
12 năm
ec, cho minh xin 500 tien link ban oi
gioi thieu them di ban .co hack ko .co muot ko .ko biet the nao sao ae test ung ho ban
Xin chức mừng chủ thớt.
Sau bao ngày mod/flash/mod/flash giờ cũng ra được bản ưng ý để ra mắt anh em.
Hy vọng bản này bù đắp được Box C6 còn thiếu thiếu...
AE C6-01 nếu biết flash thì cứ thử nghiệm bản mới của Mod mới, có gì hay dở cùng góp ý, như vậy mới tìm được CFW ưng ý nhất.

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Yên tâm đi. Bản cook mà không hack ai xài.
Còn mượt hay không hả? hỏi bà bán chanh ngọt không thì bả cũng nói ngọt.
Test cảm nhận, so sánh cho ý kiến thôi...
cám ơn a !
chờ xem bác vutai ra bản gì cho c6-01 đây !
có ai test chưa cho ý kiến nha !
tk bạn nhìu đang dowload , tí hack xem sao 😁
ok các bạn ah.mượt lắm,âm thanh to tổ bố ý.anh em dùng bản này thích hơn ngủ với vợ ah
hix, mod phaỉ biết mình mod j chứ.dẫu sao cũng cảm ơn vì những người như b
thuanbbt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem lại, hình như link die rùi kìa bạn ................................
bác cho em xin cái hình nên kia với + sđt (nếu có) thank bác nhiều
đã text ngon, thay đổi chuông khởi động , chạy mượt nhưng khi khởi động lên màng hình ko vào liền bên trong đợi dài cổ phải nhấn phím gọi vài lần mới đc , trên cùng nó hiện thông báo updata hoài ko có cách nào gỡ đc :L
bac nay ki qua nha... ban~ quyen hinh nen do cua e roi nha !... k share dc...hehe

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

may cai o la update cua nokia ma ban

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

cam on ban! bx minh day.... am thanh e co them vao.... chut it va xoa chut it

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:02 AM ----------
--------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

o la kha nang voc cua nguoi dung thoi chu em mod day du het day bac a... tren nay e k noi dai dong de cac ban down ve test ngay ay ma
vanduong88
ĐẠI BÀNG
12 năm
link die roi ban oi,nan wa cho tu sang toi gio de down ve voc thu ma ket wa van la cho doi
Bạn ới!Mình test thấy cũng đẹp và mượt.nhưng mình thấy 1 lỗi nhỏ của cái widget thời tiết ,nó không mở được, cứ đơ hoài k thấy gì cả?😕 😔 .Mà cái gọi khẩn cấp để làm gì nhỉ?😕? Rất mong bạn khắc phục và mod thêm vài cái hay hay!ThanKs
http://www.box.com/s/007se7dva75oo4ic5b74
vanduong88
ĐẠI BÀNG
12 năm
fix lai link cai ban oi,link die lau roi
link mình đã up lại rồi đấy bạn !

---------- Post added at 02:09 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

Mình up lại rồi đấy bạn. Xem lại giùm mình nhá. Nếu dc tks ủng hộ tin thần nha
link vẩn die bạn ơi!Fix lại cho ae đi!Test cảm nhận nào!
lịnh die rồi bạn ơi đang định dow về test 😔
link vẩn die bạn ơi .ae test roi cho cam nhan di nao .may minh dang di bao hanh nen ko test thu dc .hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
mọi người bấm vài trái bom hay vài chử thế😁
mình làm lại rồi đấy ! mọi người down về flash và cho ý kiến nha !
Bạn ơi. Thế mình bỏ 1 số ứng dụng bất kì nào vào trong cook fw dc ko bạn. Hay là phải như tn bạn nói rõ dùm mình tí

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019