Hack REAL FOOTBALL 2012 đơn giản cho máy đã root

bobotony
18/2/2012 1:58Phản hồi: 66
1. Đầu tiên các bạn tải file đã hack itemstatus.bin tại địa chỉ sau
http://www.mediafire.com/?57o3f2x0a1wrtkm
2. Dùng chương trình quản lý file hệ thống, ở đây mình dùng chương trình ROOT EXPLORER. Nếu bạn nào chưa có có thể tải tại đây
http://www.mediafire.com/?tyd4xk697kr7tg9
Mở ROOT EXPORER tìm đến file đã hack itemstatus.bin, chép vào đường dẫn /data/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftR2HM
Cuối cùng là mà mở REAL FOOTBALL 2012 chơi vô tư nhé
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cai roi khong hack dc ban a .................con cach nao kô
Đường dẫn đó ko phải nằm trên thẻ nhớ hay bộ nhớ trong của máy, mà đường dẫn đó phải dùng chương trình quản lý file hệ thống mới nhìn thấy được nhe bạn.
thi minh xai root explorer tim den file nay copy vo duong dan nhu ban noi ma ko dc,ma hinh nhu ban cho duong dan sai roi phai la android\data\gameloft....\copy vao day.moi dung phai kô
PhuocTri
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái bạn nói là /sdcard/android/data/...
còn người ta nói là /data/data/...

Khác nhau hoàn toàn 😃
Mình cũng thế. Mình đã copy vào android\data\gameloft....\, thậm chí là android\data\gameloft....\files\ luôn, nhưng không xi nê =(
1hoi1chai
TÍCH CỰC
12 năm
đường dẫn có vẻ ko đúng rồi. chủ thớt ơi xem lại đê. thanks....
Cám ơn bạn. Mình đã hack được rồi. Thế mà cả đêm hì hục GameCIH 😔(
chi minh tan tinh them mot chut nhe ban
minh copy vo roi nhung mo len chua thay thay doi gi het
Bạn phải chép đúng đường dẫn : /data/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftR2HM. Khi nào bạn chép đúng đường dẫn nó sẽ hiện lên dòng thông báo hỏi bạn có muốn ghi đè lên file cũ ko thì bạn chọn đồng ý. Thế là xong, vào RF2012 mà chiến thôi.
Sau khi hack minh dc gi vay ban,minh lam dung nhu ban roi nhung vo game thay ko thay doi gi het
Thanks bạn nhé.dùng ngon lànhffffff

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Bạn chép vào duong dan data như trên thì mới được.đừng chép vào file android.ko đúng đâu
minh chep vao data/data/com.gameloft.S2../day ne ,no bao co can ghi de len ko minh ok xong thoat ra choi thi van phai da theo huong dan chu chua thay gi thay doi,quan trong la de R\W hay R\O vay ban
reddragon04
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này hack được bằng gameCIH mà bạn? cần j phải tốn công thế =.=
Ko phải ai cungx biết hack bằng gamecih đâu bạn. Cách của mình là đơn giản nhất rồi đó.---------- Post added at 12:17 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------
Bạn chú ý là đường dẫn mình nói ko nằm trên SDCARD đâu nhé
/SDCARD/data/data/com...
/SDCARD/Android/data/com...
/SDCARD/gameloft/data/com...
đều là ko đúng

Đường dẫn đúng là /data/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftR2HM
đây là đường dẩn mà chỉ có root explorer thấy dc thôi đúng ko.mình cài đúng rồi thoát ra vào game thì vẩn vậy à.mình xài tf101.thank bác tận tình giúp đỡ
reddragon04
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn nói ngược rồi,hack bằng gameCIH là cách dễ nhất thì có 😁. Nhưng công nhận bọn gameloft bảo mật kém nhỉ,trò nào hack cũng dễ
@bobotony
Chào bạn.
Mình đang dùng máy LG Optimus G F180K. mình dùng phần mềm Root explore đã tìm thấy file itemstatus.bin như bạn nói, nhưng vào đến đường dẫn date/ trong không có thư mục /data/com.gameloft.android.ANMP.GloftR2HM như bạn nói.
Mình cài Real football 2012 từ CH play. Mong bạn chỉ kỹ hơn, cảm ơn bạn.
mình hiểu tại sao mình hack ko dc rồi,rf12 mà mình cài cho con tf101 nó ko bị thay tên cầu thủ gì hết đúng từ tên đến số áo chỉ bị bắt mua staming thôi hy vọng sẽ hack bằng cách khác.chắc bảng của mấy bro khác của mìnhh
Bọn GameLoft ko mua được bản quyền từ Fifa bạn ơi, chán kinh
Sao con tf101 cài bản trên xda vào chỉ thâý khác logo thôi tất cả đều chính xác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019