Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

[2/3][P500][ROM] DoozzzedUI MIUI 4.0 Alpha 2b based on CM9

acax456
25/2/2012 17:23Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã có ai dùng rom này vài ngày chưa nhỉ 😁 cho mình xin nhận xét chung cái, thanks
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn flash vào để test vào cái thôi... chưa xài ổn định được đâu... test giao diện đó :D
duongc5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình dùng đc 2 ngày rưỡi thì quay lại với cm9 của lupo, do pin hao khủng khiếp, 9h tối sạc đầy, dùng đến 12h đêm còn 68%, bật đt về chế độ máy bay rồi đi ngủ mà sáng dậy đt hết sạch pin từ lúc nào ko biết :|
bác nói hới quá rồi ...công nhận pjn tụt nhanh nhưng cũng chỉ như mình pin sạc từ 6h sang bây h là 12h trưa vẫn còn 67% ^^...làm j` có chuyenj dể đến sang hết sạch pjn hả bác :eek:
duongc5
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic hic, mình nói quá làm gì :| sáng dậy thấy đt tắt ngụm , bất ko lên nổi , cắm sạc vào mới bật lên được, pin hết sạch, chả hiểu thế nào quay lại beta4 của lupo thì vẫn dùng bt đây, dùng từ 9h tối hôm qua pin còn khoảng 60% đến bây h vẫn còn gần 40% 😃 bản CM9 này pin tốt hơn nhiều ( đành là giao diện MIUI trắng tốn pin hơn CM9 nền đen nhưng trc dùng MIUI trên con HTC đâu có ăn pin đến mức ấy 😁 )
bạn vào phần battery use mà xem ? giao diện chỉ chiếm 32% (con số khá khiếp rồi ) nhưng mà android system còn chiếm 35% (max luôn =)) ) ....vấn đề tốn pjn ở đây không phải chỉ là giao diên ..mà là do đang ở giai đoạn anpha nên framework và các file hệ thông chưa ổn định nên còn cồng kềnh tốn nhiều pjn .... :D mình chấp nhận tất cả miễn sao có MIUI =)_)
Có vẻ khá mượt
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Up cho miui. Thích rom này lâu rùi, chờ cho e ổn định là up. Hehe
hix kết MIUI quá mà đành tạm xa em nó uông pin hơn trâu uống nước đìa với sao mình cài nó nóng máy quá trời
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
updateddddddddddddddddddddddddddddddddddddd
CHờ hết b rủi up, cũng hơi kết em nó 😃
Vừa mới up bản 2b ..cảm nhận là đẹp và khá mượt ..nhưng có quá nhiều thiếu sót nên đành quay lại với rom cũ. Bao giờ mới tạm ổn định để dùng đây 😔

chuẩn ko cần chỉnh/................
rom này mà fix được cái uống pjn nhanh hơn uông nc là mình dùng ngay 😔
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Éo cái photobucket, xem nhìu quá bắt up premium !@@

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
duongc5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn bác nào dùng rom này ko : có link patch fix lỗi pin mau hết này 😁 http://www.mediafire.com/?v3sb9te3sa12ipp
test thử xem 😃
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Rom đẹp quá mà usb k hoạt động và không có 3g- gprs. Hic tiết quá.
ko co gprs hay ko có cả 3g luôn hả acax ?
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng r bạn à. Flash vào xem nó đẹp thôi. Chứ k xài hằng ngày đc đâu. Lâu quá k thấy tác giả update gì cả...

Sent from my Kindle Fire using Tinh tế
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn hơn cái rom zik zac j đó k nghe gọi dc ^^

Sent from my LG-P500 using Tapatalk
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Biet bao gio p500 moi co rom miui chinh thuc nhi
mùa quýt sang năm bác ạ =)) tình hình này khó lắm 😔
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Hay ae ta tự xử lun đi. Hahaha
mình thử rồi nhưng mà .......không phải đơn giản bạn ạ @@ còn phải có kiến thức về mã code và lâp trình cớ ...mình đang học cách port framework nhưng nghe chưng khó khăn quá vì không có ai giúp đỡ cả
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Hìbh như bên xda đã có beta rồi thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019