Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Topic cho Q-mobile P11 ! (Kiêm 1 số dòng cảm ứng có Java tương tự)

candy_chip
29/2/2012 11:38Phản hồi: 1.223
1.223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BoyGau
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hiện tại mình đang dùng Ucewb và cảm thấy nó khá tốt và nhẹ hơn opera thì phải
Giúp mình với ucweb không hỗ trợ xem video online hay sao ý vào youtube = ucweb nhưng không hỗ trợ
nhatthekhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
ông bạn p3hjp_nd bị bệnh giống tôi rồi . chỉ có một cách là đổi vị trí 2 sim cho nhau thôi .
@@ Đổi qua-đổi lại sau này chả biết cái nào SIM 1 cái nào SIM 2 luôn =)) Hình như Tom đã có bài hướng dẫn rồi mà.cả 2 bác chịu khó tìm lại ở page trước xem nhe. Good luck 4 U
éc thế sim 1 hết dung lượng muốn xài gprs sim 2 thì phải tắt máy rồi đổi sim ak @@

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

thôi pác next đi, nói nhiều về vấn đề vớ vẩn làm gì, pác xem xét vấn đề của em đi @@

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

thôi pác next đi, nói nhiều về vấn đề vớ vẩn làm gì, pác xem xét vấn đề của em đi @@
thấm thoắt đã 56 page, nếu candy ko úp lên #1 thì tìm mỏi mắt đây @@
Bác ko trách candy_chípchíp dc nhé.1 mình em nó sao quản lý nỗi tốc độ chém của các bác?Cũng tại các bác quăng bom-ném gạch kinh quá chứ có tại ai đâu ^^ Hưởng thụ thành quả lao động bàn phím của mình đi các bác nhé =))
tiện thì pác nói lại đi rồi e bảo candy úp lên @@ tìm lại 30 page rùi vẫn ko thấy 😔(
Cố tìm xem đi bác.mới xxx xong.giờ mệt quá.mắt mở hết lên rồi.Để mai Tom rãnh Tom đào mộ lên phát nữa.giờ ngủ lấy sức mai đi làm
cóa nhất thiết phải nói chuyện đó lên đây ko =.=
A nói chuẩn như lê duẩn ,còn có e là cgái ở đêi mà =,=
Ko phải mình ko đọc kịp nên ko cho lên #1 ! Có bài nào mới mình đều đọc mà ! Cơ mà chẳng biết cái nào quan trọng mà cho lên ! Cho lên nhìu quá, #1 bây h khá là rối rùi ! =.=

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

Bó tay bác Tôm ! @@

----------------------------------
Box nài giờ biến thành box 'mua bán người yêu' rùi ak :-SS

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

Cái đó thì bít roài. Cơ bản là làm sao chuyển gprs sim 1 thành sim 2. M sửa phần chọn sim là sim 2, lưu lại rùi nhưng khi vào nó lại nhẩy về sim 1 @@.

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

Thêm tài khoản dữ liệu mới cũng ko đc, lúc trc thì máy nhận gprs của cả 2 sim nhưng sau 1 lần khôi phục cài đặt gốc thì nó nhận mỗi gprs của sim 1 giờ thêm hoặc sửa đều ko dc 😔(
pác chém kinh quá =.=, thế tình hình là không còn cách nào thay đổi hoặc thêm tài khoản dữ liệu à 😁
Tình hình đã add dc Tài Khoản phế liệu EDGE trên P11 chưa chú nó =))?Thôi ko trêu nhau nữa. Share cho chú nè : Dịch vụ(quả cầu) =>Kết Nối(mục 3) =>Tài Khoản Dữ Liệu (mục 2) =>Tùy Chọn (phía dưới,bên trái) =>Thêm Tài Khoản PS (dòng đầu tiên) =>nhập tên cấu hình mạng vào,kéo xuống dưới cùng,vào mục Cài Đặt Nâng Cao =>nhập thông số,băng tầng vào (cái này nên gọi TT CSKH của nhà mạng cho chắc) => Lưu lại =>Kích Hoạt Cấu Hình (dịch vụ + YouTube + Java + Opera) => Khởi Động Lại Máy => vào trình duyệt web => http://tinhte.vn =>đăng nhập=> THANK Tom phát nha =)) P/s : Nếu vẫn ko add dc thì xem lại khả năng của chú =)) Good luck =))

Tinhte.vn - MXH Hỏi đáp, Review, Thông tin công nghệ

Cộng đồng công nghệ, thủ thuật, tư vấn về điện thoại, máy tính, camera, đồ điện gia dụng và âm thanh, khoa học kĩ thuật. Nơi giải đáp thắc mắc, hỏi đáp công nghệ.
tinhte.vn
cái đó viết nhiều rồi pác ạ, phần cài đặt nâng cao là proxy thì động vào làm gì, chủ yếu là lúc lưu nó hỏi "có lưu ko" chọn "cóa" nhưng đếch lưu đc.
còn phần sửa cũng thế, sửa thông số từ sim 1 thành sim 2 rồi lưu, máy báo "lưu thành công" nhưng lúc xem lại cấu hình thì nó vẫn là sim 1 @@ ảo vkl ra, pác có biết cách nào khác mà thêm đc tài khoản dữ liệu ko :|

còn 1 điểm nữa giờ mới phát hiện ra, mình chơi game avatar = gprs sim 1, lấy máy khác call sim 1 của mình thì thuê bao @@
Bác Tôm dạo này phởn nhỉ ! ^^ ! Toàn chém gió ! =))

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

Còn cái áo giống Bò Sữa ! ^^

---------------------------------------------------------
Pé Hương ( gọi tên cho thân mật ) nhất rùj nhé . Tham gia box này khỏi lo bị ế , toàn các thanh niên lịch sự TK21 ( ngoại trừ bác Tôm ) tha hồ lựa .
Mong các bác ủng hộ em, vote cho em để em rước em Hương về. Hỳ
Vote +1 cho RuBick. cố gắng phát huy nha ku em. chứ để Tom rước trước là mất mặt lắm đó nha, àh quên show hàng tý luôn @RuBick cố lên ^^! :dance:
babywin0308 đâu roài ! Cháu rước mấy chàng của cháu đi chỗ khác chơi đi nhá ! Chém gió loạn hết cả topic của chú roài ! =)) ! Bắt đền đấy ! Cháu để lại sđt đi, cho mấy chàng kia còn gọi, sao cứ để mấy chàng chém ở topic của chú thế này ! =))

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Thêm cái ảnh cho nó sinh động :

lại chém

ước gì mình đc như pác ấy.................😆
Má ui mấy ngày ko vào màk mấy cậu chém bão khiếp thế thứ j chịu nổi.hjxhjx
tom điên ak post lung tung beng cái gì vậy @@
hay

Ước gì mình đc như pác ấy................😃😃
ui nhìn ji iêu chết mất .iêu bác thế :x

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

tên fb của cháu đêí 😆)))))) -này thì 30 kí tự- fuuuuuuuuuuuuuuuu

---------- Post added at 08:45 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

chán thật .trở về cđ chính đi .mấy bác xì pam kinh wé .cả bác lTomRaiderl nữa hồi trc còn nói cháu là 1 trong n~ thành phần gây loãng topic .cháu chưa nói j đôu đêí nhá @@

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:45 PM ----------

bác candy_chip del bài thơ hay j j của bác Tom đi @@

híc biết đâu.bx pả cài khóa ko dc nên thiệt tình hỏi a/e vậy thôi.còn core i7 thì Tom nói tên máy xem máy có lỗi gì ko thôi mà.giá trị quái gì con laptop cùi này.đầy đủ tên là : Sages NP8170-Core i7-2670QM. RAM :16GB.HDD : 750GB.(tay ngang chỉ biết vậy thôi 😔 ) với lại lúc đặt mua tặng bx chưa đến 2.000$ mà,ăn rồi hếp PIN hoài,sao dám so sánh với core i3 cao cấp của candy_chip dc :(
Sax ! Mua cho bx mà bác chơi dòng Gaming Laptop ! @@ ! Chắc bx bác chỉ lướt web, dùng mấy tác vụ nhẹ nhẹ thôi nhỉ ? ^^
Hix ! Tớ làm gì có i3 đâu, hu hu, đang dùng con desk cùi nè ! Máy cùi, dùng tức mún chết
giờ chủ yếu là để pả chát Yà-hú thôi,lúc trước thì pả chơi game 3D online =)) @tinh_la_gj: ^^ Em còn 1 cây Nokia 7360 + 2 cây Iphone 4s trắng và đen +với 1 cây Iphone 3G phiên bản quốc tế nữa =)).để moi xem ở nhà còn gì nữa ko,chút update PR tiếp ^^.àh,còn chiếc HONDA 67 new 95% biển số : xx FA - 9999. Zin đến từng con ốc vít nữa bác ơi... còn gì nữa ko ta...😁.
phieubatcp
ĐẠI BÀNG
12 năm
so ri em vào nhầm topic :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019