Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hack Crystals cho Legendary Heroes!

duong183
4/3/2012 1:43Phản hồi: 36
Hack Crystals cho Legendary Heroes!
Tại http://www.tinhte.vn/threads/1089604/
Sau đây là hướng dẫn hack, hơi loằng ngoằng 1 tý nhưng hiệu quả :bounce:
1. Các bác dùng Root Explore vào data/data/im.maya.legendaryheroes/shared_prefs copy cái file có tên im.maya.legendaryheroes.xml ra ngoài thẻ nhớ!
2. Nối điện thoại với máy tính, mở cái file đó = open with notepad hoặc wordpad (nên là wordpad)
3. Tìm dòng <int name="Profile00_crystals" value="xxx" /> với xxx là chỉ số crystal bạn đang có!Bạn đổi xxx = bao nhiêu tùy bạn, nhưng với mình thì chỉ cần 5000 hoặc 10000 là đủ để chơi, nếu nhiều quá hoặc quá mạnh sẽ làm mau chán. Còn tùy trường hợp, muốn hơn thì cũng đừng lấy 999.999.999 hay bị Force Close phải cài lại!
4. Xong chép đè trở lai đúng chỗ ta lấy ra!
Vậy là xong, vào game mà chiến!
Mình up 1 file của mình có sẵn 10.000 và 1 số hero của mình. Bạn nào thích thì lấy vào luôn khỏi mất công chỉnh sửa!
link http://www.mediafire.com/download.php?gyr1gq16r2g6lq7
http://www.mediafire.com/download.php?0wk0fsc2k2nmmk6
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank nhìu nha , bác biết hach beartheart hok
Nói thật với bác, em còn chưa biết cái đó là cái gì nữa, bác đừng ném đá em!
Em chỉ tìm cách kiếm crystal để unlock mấy hero kia xem nó có trâu không, nhưng xem ra chỉ cần 3 con hero đầu tiên no cho mình thì đi combo quá đủ rồi, kill boss rất OK!
mittuot7826
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất tuyệt, đúng cái em cần 😃 Đã thank 😃

WoW! Thanks bạn nhiều! Mình thích trò này lắm!
Hix bác thớt ơi em thich trò này lắm nhưng đến map 10 là không wa nổi vì ko co tiên đánh ko lại boss . Em muốn hack mà nói that em gà nên ko biết gì bác hướng dẫn kĩ dc ko . Em sài ss galaxy s2 hướng dẫn em từ a đến z nhé em mù tịt về cái này thank bác và mọi người
Mình dùng IPhone 4 cũng đang chơi trò này, muốn hack it cristal để kill boss thì làm thế nào hở các bác, trên đây hình như chỉ hướng dẫn cho Androi thui. Trong data của game mình không thấy có thư mục im.maya.legendaryheroes cũng như file im.maya.legendaryheroes.xml. Ai biết giúp mình với
mittuot7826
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kiembathienha Đây là box android thì chỉ có cho android thôi chứ bác. Bác dùng iOS thì bác lên Cydia cài iapCracker mà mua kim cương cho nhanh 😃
😁 quá hay đã thanks cho bác
mo file truc tiep trong root explorer roi sua trong do duoc ma. can gi chep ra may tinh chi cho mat thoi gian
link game hỏng rồi, bác xem lại cái nhé
@skyklove00 link game thì cần gì bác, vào Google Play lấy về được mà
@duong183 nhà ko có wifi còn 3g thì tốn tiền, có APK thì sẽ tốt hơn
Em cũn dùng root ..để mở data nhưng k hề thấy mục ...đó .......hán quá .à...em dùng gex ...mong anh giúp ..
bạn chỉ dõ hơn đường dẫn được không, không thấy thư mục shared_prefs và cũng ko thấy cái file im.maya.legendaryheroes.xml ở đâu cả
..chán
Có thấy thư mục như bạn bảo đâu :|
Có mà..ở tận dưới ý..bác kéo xuống dưới cùng đi...mình vừa tìm cái thấy luôn 😁
tuanbinhdtb
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã tìm thấy file, đã nhìn thấy dòng gold và crystals, đã sửa và vào game, kết quả là chả thấy thay đổi gì. kỳ thật
tuanbinhdtb
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã xem lại, mình đã lưu lại rồi, nhưng khi vào game thì nó lại tự thay đổi lại số lượng của mình nhập vào thành số như cũ. tóm lại là ko thay đổi được. mặc dù mình đã save lại rồi
@tuanbinhdtb bạn nên mang nó ra ngoài rồi sửa và lưu lại rồi hãy mang vó chép đè vào chỗ cũ là OK!
Tốt nhất là chép cái file ấy ra ngoài máy tính của bạn rồi dùng Word để sửa rồi chép vào chỗ cũ!
tuanbinhdtb
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duong183 mình đã làm theo bạn và đã thành công 😆, sửa bằng text editor trong điện thoại thì không được, hay thiệt
@tuanbinhdtb ;)
@tuanbinhdtb Tất cả đều được, không cần phải đưa ra ngoài đâu.
Mình dùng ES File Manager để làm điều đó. Chỉ lưu ý trước khi làm là phải đóng hoàn toàn trò chơi (phần quản lý ứng dụng có dụng dừng hoàn toàn)
Máy của các bác hải root thì mới dùng được Root Explore để vào
data/data/im.maya.legendaryheroes/shared_prefs copy cái file có tên im.maya.legendaryheroes.xml

(lưu ý ngày bên ngoài Root Explore đã thấy thu mục data...)
Còn không thấy thì em chịu các bác rồi 😃
Up
game hay phết
Đang chờ Hero of Oder and Chao cho giống dota hơn
Chơi multi ko gặp vn mấy nhề
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
game này dk khó linh hoạt quá.. nhất là camera cứ theo sát hero..
phải như plant vs animo dễ hơn nhiều,,
mình hack bằng cách thủ công gamegruad 😁 mò mò
@shivakl Bac oi hack sao vay chi e voi?e cam on?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019