TSF Shell - Launcher 3D, một trải nghiệm hoàn toàn mới --Update 1.4.2.03

thanhoanhanh
4/3/2012 14:46Phản hồi: 133
TSF Shell - Launcher 3D, một trải nghiệm hoàn toàn mới --Update 1.4.2.03
TSF Shell tạo cho người dùng cảm giác "không gì là không thể thay đổi" trong giao diện của mình, bạn hầu như có thể làm mọi thứ bạn nghĩ với Launcher này. Đặc biêt, dung lượng của ứng dụng này chỉ hơn 3MB và chiếc Android của bạn có thể chạy TSF Shell mà không gặp bất kỳ lag hay giật nào. TSF Shell thực sự là đối thủ với SPB Shell - launcher 3D hầu như là "vô đối" cho Android từ trước đến nay.

Theo thống kê gần đây của một thành viên trang xda, có xấp xỉ 130 Launcher các loại cho hệ điều hành Android, trong đó có khoảng hơn chục Launcher 3D. Vậy tại sao tác giả của TSF Shell, một Launcher mới xuất hiện, lại dám nâng giá của ứng dụng này tới gần 17$ giá cao nhất cho 1 Launcher trên Market tại thời điểm này ?

<span style="font-family: Tahoma"><font size="2">​
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bubads
TÍCH CỰC
12 năm
Có nhiều người fots lám rồi mừ
Trùng bài rồi,chuẩn bị mod del
Nhiều người lập lại topic này wa ! lúc đầu xem Clip thì đẹp + thích + chờ đợi ! Nhưng sau khi sử dụng thì nhanh chán -> Del
trước đây là 1.0 đây là bản 1.2 mình đang dùng thấy rất hay và ổn định nên post lại 😁
Bubads
TÍCH CỰC
12 năm
1.2 cũng có ngượi fost rồi mà ban fost chậm qua thi thôi kệ ban minh chỉ thông báo cho biết thôi
Mình quet giống như hình , sau đó chọn Multyselection thì nó tự động chạy 1 trong những app đã quét😔
1.0 hay 1.2 thì vẫn ko giống trong clip quảng cáo , widget music vẫn ko như trong clip lun
Widget music có gì khác với clip vậy bạn, mình chỉ thấy cái folder không đẹp như trong clip thôi, với lại khuyết điểm của launcher này là khi khợi động cực lâu.
WIdget music ko có chế độ 3D như clip
có bạn nào biết làm cho đám mây vs trái bí bay qua bay lại ko....? mình lấy nó ra thì nó chỉ đứng trơ trơ chán gê
Bubads
TÍCH CỰC
12 năm
Kô đc đâu ban ak no đâu hỗ trợ động đâu mà đòi nó bay
sao mình thấy trong clip nó bay bay mà
hiep0204
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cài được 5 phút chán>> quay lại mặc định
Sao chưa thấy bản 1.1 nhỉ? Bản jống trong clip ấy.
bản 1.2 ra rồi nhưng giống như bản beta
Cái này dùng hay đấy chứ? Sao mọi người lại kêu chán nhỉ? Nó mang đến một sự khác biệt hoàn toàn so với các launcher mới. Cái hay là tuy khá ngốn ram, hiệu ứng đẹp nhưng dùng thì thực sự CỰC KÌ mượt mà. Tuy nhiên thấy bản 1.2.0 vẫn chưa hoàn toàn giống với video quảng cáo nhỉ?
các bạn vẫn phải update dài dài thì mới đc như clip, mình cũng đã cài và sd bắt chước clip nhưng nhiều cái không thấy giống gì cả, cái widget nhạc , widget thời tiết cũng không sinh động 3D như clip , nói chung bản 1.2 mới chỉ là gốc rễ của 1 cái cây mà thôi chứ chưa thể có hoa , lá , cành như clip.
Cái widget nhạc thì bạn phải nút play từ trên xuống, nếu tắt thì vuốt ngược lại, còn thời tiết thì bạn bấm vào cái hình tròn tròn đấy, sẽ giống như clip mà.
mình chỉ cần mấy cái mây bay bay thôi mà vẫn ko đc chán gê
cái này thu phí hả bạn? có bản free ko
link dow trên đã thuốc thang đầy đủ 😁
Khi nào đc như trong Clip thì xài 😆
clip 1 kiểu mà dow về xài lại 1 kiểu 😁
Chỉ khác cái hình của folder và mấy cái bay bay để trang trí thôi mà bạn.
wiget nhạc nữa bác 😁 ko phải 3d như trong clip ...
Bạn vuốt nút play từ trên xuống nó sẽ lật lên hình album art giống như trong clip. Còn muốt tắt thì vuốt ngược lại (từ dưới lên)
msql
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao em ko cài dc trên htc magic 32b nhỉ. vào nó cứ báo force stop nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019