giá nouvo sx hiện tại ở các head = với giá đề ra

manhbeo37
11/3/2012 8:57Phản hồi: 165
chuẩn ko cần chỉnh lun,cứ thoải mái mà múc:bounce:
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hic, vậy mà chơi luôn 1 cái topic.
ông anh mới lấy 1 con hồi sáng, chạy thử thấy máy êm. nhìn bề ngoài thấy gọn hơn lx nhưng theo quan điểm cá nhân thấy cũng ko đẹp hơn lx nhiu đâu.:playfull:mà ổng mua 41trieu bao giấy >>> giá này mắc tại vì chổ mình giấy tờ làm 2 triệu ah
manhbeo37
ĐẠI BÀNG
12 năm
để mình mua được cái đã bạn nhé 😃
dungremix
ĐẠI BÀNG
12 năm
éc mua xe là phải xem phong thủy xem chủ xe hợp màu gì thì mới mua. Chứ mua màu xung khắc có ngày.... Hj
Vinh ở chỗ nào vậy bác, em đang tính cuối tháng về xúc 1 chiếc đây, làm giấy tờ luôn cho gọn
@$BOSS$ Ờ Quỳnh Lưu hình như là 37tr và 38tr thì phải
Cộng thêm phí trước bạ 2% cho vùng không phải thị xã
Cộng thêm tiền làm biển
Giá nó xấp xỉ từ 38 -> 39 Tr
Không ngờ năm nay xe Nouvo SX lần này không bị "Bài ca tăng giá".... giá chỉ chênh lệch đôi chút giữa các địa phương hay vùng miền thôi..... tốt quá... !
Đề nghị bác chủ thớt đổi tiêu đề đê!... :| Head không bao giờ có Nouvo SX để bán hay mua cả... Head là của Honda... yamaha là 3S hoặc YFS hoặc Town.... mà chỗ mình thường mua xe là 3S, town và YFS chỉ là trưng bày + bảo hành sửa chữa.
manhbeo37
ĐẠI BÀNG
12 năm
thank bác,giờ mới biết,mà cái cm của bác gây lú quá " chỗ mình thường mua xe là 3S, town và YFS chỉ là trưng bày + bảo hành sửa chữa" đã "mua" rồi lại còn chỉ để "trưng bày" thế tóm lại bác có mua được ko 😔
à tại gõ nhần dấu , với dấu.
ý là:
3S: Bán xe
YFS, Town: Trưng bày + sửa chữa bảo hành. KHông bán xe
sonmobilebl
ĐẠI BÀNG
11 năm
@gagalovegood chuẩn men
Các Head chỉ bán xe Honda thôi nhé bạn. 3S mới bán xe Yamaha:p
Head là tên gọi đại lý của Honda
Yes là tên gọi đại lý của Yamaha với 3S:Sale : dịch vụ bán hàng.
Service: dịch vụ bảo hành, bảo trì và sau bán hàng.
Spare Parts: phụ tùng chính hãng.
Ôi dạo này box nhàn hạ hạ quá cơ,toàn đưa những pic khiến người khác giật thon thót 🆒
laapj topic câu view hả chứ thớt, nguyên box PTVC này em SX lên ngôi rồi, gần 20 cái thớt
Oh mà SX bán ở Head thì muốn mua E bò lét thì chắc phải vào 3S với Town quá 😃😃😃
E thích xe nào lập luôn 20 cái thớt đi, a phụ e cho.
Sắp tới mình tính qua 3S mua con SH, các bác thấy 3S bán SH ổn ko ạ 😆
èo,vây là các bác ko bít rùi, 3S bán xe cua Honda và suzuki thì e chua thâý, chu Head bán xe yamaha thì có nhé. Ngày nào e cung Ði qua nè, giua 1loat vision,AB,wave,future...honda có 3e Exciter và hum nay có thêm 2e NoSX trang và tím ngay cua vào. Và 1dãy suzuki hayate,x-bike,revo ngoài sân. Và nó là Ðai lí HONDA uy? nhiêm.có ca? Trung tâm bao? hành vs bon KTV mac áo Honda ngay bên.
bác xem lại nhá.chỗ em HEAD Huệ Lộc bán cả YAMAHA,SYM nữa đó bác.hôm đi mua xe em và hàng xóm mua 2 cái.em mua AB,họ mua LX,trước tết em hỏi giá EX GP chỉ 42 thôi 😁

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:40 PM ----------

chỗ em Head Huệ lộc bán cả YAMAHA,SYM :D
Theo em, trường hợp này là kiểu một công ty tư nhân bán xe máy, có hợp đồng với honda để lấy thương hiệu honda làm chữ tín và "lên đời" cửa hàng, theo kiểu mượn danh đó. ..... còn như các Head, 3S... đúng nghĩa thì chỉ bán xe của hãng đó mà thôi....
HEAD Huệ Lộc có từ lâu rồi bác ạ.hồi xưa nhà em mua DREAM thái của Huệ lộc mà chứ không phải mới mở gần đây đâu.nó có 3 trung tâm:2 cái bán tòan xe HONDA,1 siêu thị xe máy bán YAMAHA,HONDA,SYM 😁
Chà cái này giống Sang Trọng ở Củ Chi quá... 1 cái 3S Yamaha Sang Trọng chuyên bán Yamaha only, kế bên đó có 1 cửa hàng Sang Trọng bán đủ thứ xe... .... Nhưng mà như em thấy cái chỗ mang tên Yamaha Sang Trọng là chỉ bán yamaha, nhân viên mặc đồng phục yamaha.. chắc huệ lộc cũng vậy... Chắc đây là loại hình liên kết liên doanh j đó giữa hãng và 1 tư nhân...
Pác tranh thủ ra mở luôn cái 3S kiếm tiền và giúp a e có giá hữu nghị đi pác.
Làm ăn mà, miễn sao bán được xe, lợi chuận là hàng đầu của nhà kinh doanh !
manhbeo37
ĐẠI BÀNG
12 năm
ờ nhỉ,bác nói e mới nhớ,sao HUỆ LỘC nó cũng bán cả yamaha chứ có bán chắc HD đâu
s89hd
TÍCH CỰC
12 năm
sang' nay em di 1 vong TP vinh mua xe cho con nguoi yeu thi thu nhap nhu sau: vision 25.5 nozza 32.6 NV SX 35.5 nouvo RC 36.5 NV LX 33.5 bao cao het
sx mắc hơn lx có 2 củ thui à , kiểu này sx thê thảm rùi , chả ai mua để tụi 3s làm giá tùi
sg LX vẫn còn giá 37,5tr bao giấy đó bác 😆 công nhận ở tỉnh sướng thật
dungremix
ĐẠI BÀNG
12 năm
uhm bác cứ ra phố lớn mà mua ,chứ bị mấy thằng nhà quê làm giá tức lắm
Head là của Honda bạn ơi ... Yamaha là 3S
NHầm lẫn tai hại quá...........................................!
athonl
TÍCH CỰC
12 năm
cái tiêu đề
"giá nouvo sx hiện tại ở các head = với giá đề ra" head có bán xe của Ya hã bạn
Head ko nhung bán xe cua Yamaha mà còn bán rât nhìêu là dang khác.chi? là ko nhìêu=xe cua honda thui 😁
Đúng rùi, nó là tư nhân mà, nó bản nhiều hãng luôn.
Tíên trình Ducatti monter Ði toi Ðâu rùi a Khánh. Mà NoSX cú này ko Ðc HOT nhu Ex11 rùi, nêú nâng câp LX 135 lên có Fi, pha 2 projector, Ðông hô NoSX thì se HOT hon nhìêu.
Hic, chắc còn lâu lắm e ah. Đợi a trúng số đã.
chủ topic đâu rồi cho mình cái đĩa chỉ bạn mua ơ vinh cái được không để hôm nào vào mua cái được không.thank
có bác ở NHA TRANG không....cho em cái giá với ạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019