[HOT] Gallery widget of Nokia Belle-FP1 cho Nokia Belle (N8, E7,C7...)

namngkjen
12/3/2012 5:37Phản hồi: 91
[HOT] Gallery widget of Nokia Belle-FP1 cho Nokia Belle (N8, E7,C7...)
Cám ơn bạn erorcun và chris_marsh bên daily mobile đã chia sẻ widget này.

http://www.mediafire.com/?ce4ikwgel88yiq7
cài gallery.sis vào ổ C (ai muốn cài widget mà hình ảnh k có viền trắng như trong ảnh thì down cái này http://www.mediafire.com/?fhvak117f9mwjv1 rồi cài bình thường.ps : vẫn fải làm bước dưới đây đấy nhé )
giải nén file.zip rồi dùng x-plore cho hết vào C:/sys/bin ( lưu ý : xóa ws32.dll trong file.zip trước khi cho vào ổ C nhé)
khởi động lại và thưởng thức nhé ^^!
thanhks nếu thấy hữu ích.
yêu cầu hack máy trước khi cài nhé.
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dow về xem thế nào hjhj. Thanks bạn nha!😃
đây là thành quả. ^^!
bac cho minh xin cai font chu dc khong , nhin ma them wa + hinh nen nhe bac , thanh bac nhieu
Cái này có cần hack máy không bác.
namngkjen oi cho mình hỏi ngoài lề xíu,sao mình dùng x-plore vào C:/sys là hết rồi trong muc sys ko có ji hết vào cũng không duọc nữa help me :help:
phuong_pda
ĐẠI BÀNG
12 năm
bật rompater nên nhé, rồi apply mục open4all Rp+ nên là vào được nhé
máy mình đã hack và có sẵn RomPatcher sao mình click vào RProperty4all thì có dấu x màu đỏ(ko kích hoat dc) xin giúp mình với :banghead:

"Finally I did it.

Download gallery.sis and install it to C (phone must be hacked), than download files.zip and extract it to C:/sys/bin and reboot phone.

Edit: I removed c2z4bin due to people says it is not needed.

If you liked, hit green thanks button
😃"

Chủ thớt nhiệt tình quá hóa ẩu! Có cái quan trọng nhất của tác giả nằm trong ngoặc thì lại không nói cho anh em. Ở đây còn nhiều người không hack máy nhé.
hehe.mình cứ nghĩ là trong box mình hack hết rồi. sr nha.^^!
Tiếc thật. Máy mình không hack nữa. Thôi đành nhịn vậy.
hack đi ông ơi. hack có ảnh hưởng gì đâu. trước tôi cũng suy nghĩ như ông. bây giờ flash tới bến luôn.
Trước vẫn hack mà, nhưng giờ thôi rùi. Cũng không có ảnh hưởng gì thật. Đành kiếm các phần mềm signed hoặc tương đương.
hack nhanh hon ne ong
http://www.mediafire.com/?74f4cy2dszj368c
@namngkjen bác hack giup em con c6 01 dc ko... em ko biết hack
hakudo2408
ĐẠI BÀNG
12 năm
E6 ko dùng đc 😔 sao E6 thiệt thòi quá vậyyyy :(
cho mình hỏi chức năng của cái này làm gì vậy? mình chưa hiểu cho lắm
Mình cũng thế, còn dùng x-plore cho hết vào C:/sys/bin thì copy đến /bin lại không có paste :stomp::stomp::stomp: . Cho mình hỏi mỗi lần rút cape usb giữa đt và máy tính là rút thẳng ra thôi ah, có phải làm thao tác gì nữa không
tình hình là widget đẹp 😁
nhưng có điều load ảnh cùi quá
như thế sẽ ko chịu noi~ anh~ của 808 đâu 😆
chắc chờ bản sau hay j đó :p
Thanks bạn trước nhé ! Để lát nữa test thử xem sao.
theo nhu hinh tren 808 thi ko co camera truoc va cam bien anh sang mat truoc phai ko a. Em ko thay cai lo nao. Sr may ko tv.
cũng hay day v .
em dùng rom của bác thanhlongnd chèn hack vào mà chẳng chơi được....................
yueyong
TÍCH CỰC
12 năm
Bác xem lại đi, em dùng ngon lành cành đào! chạy phà phà..
ko hiểu lắm! đưa ra màn hình nó tự động chuyển ảnh từ từ hay chỉ để cố định từng ảnh

Theo mình thấy thì nó tự động chuyển mỗi khi mình chuyển HS, để im 1 trang HS thì nó k tự động. Hình như cũng k không tự thay đổi ảnh theo thời gian mà chỉ thay đổi khi ta chuyển HS.
Chú ý chú ý. Cai này sau khi cài vào ae sẽ bị 2 lỗi. Lỗi thứ nhất là ko đăng nhập đc vào skype»»crash ra ngoài.
Lỗi thứ 2 là sau khi xem video bấm nút quay lại. Thì trình video bị lag»»crash ra ngoài chứ ko quay lại chỗ list video

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

Có ai muốn cách khắc phục ko....
bác hướng dẫn em cách hạ CPU đi bác , dùng bản 85% dùng từ sáng đến trưa phải để chế độ tiết kiệm , dùng bản 65% thì đến 1h30 chiều mới hết
khắc phục ở trang 1 rồi ông ơi =))
uhm đúng rồi mình cũm bị lỗi như vậy bạn có thể chỉ cho mình cách khắc phục không
vào ổ C:\sys\bin xóa ws32.dll đi là xong.
đơn giản thế thôi.
nokia 603 cài được không bạn? vì mình cài vào máy nói ứng dụng không tương thích với máy
mình cài vào thì báo lỗi và không copy được tập tin đâu tiên trong file zip giải nén vào bin
và mình đã xóa file như bạn nói
ai biết tại sao không
giải nén file.zip la sao ha ban minh thay co file zip nao dau
Trong mục tải về bản giải nén trên máy tính sẵn cũng được và chép và thẻ nhớ
giải nén lần đầu có 2 file 1 file SiS là gallery.sis cho bạn cài 1 file zip bạn giải nén tiếp để cài vào
bỏ file ws32.dll như chủ pic nói gì rồi copy vào nhé C/sys/bin
Mình đang bị lỗi vì k copy file mgfetch.dll vào C/sys/bin
Sao k chép được vào sys/bin nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019