Bình chọn màu NOUVO SX 125 FI

b0yng0x
14/3/2012 8:25Phản hồi: 241
Bình chọn màu NOUVO SX 125 FI
Nouvo SX RC màu đen đỏ

Nouvo SX RC màu trắng
Nouvo SX RC màu vàng
Nouvo SX STD màu đen
Nouvo SX STD màu tím xám
Nouvo SX STD màu đen đỏ
Nouvo SX STD màu trắng
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e là e kết con SX màu đen đó bác 😁
@aaabbb121 hình thì như vậy ! nhưng khi chạy thực tế thì phải kỹ dữ lắm mới đẹp đó bác !
Mình thích màu vàng có ai cùng sở thích với mình không nào
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
@b0yng0x Màu vàng thì đẹp lắm nhưng có máy cái vệt nhỏ nhỏ màu đỏ sao mà làm nó xấu hết chỗ !!!!!
@nhokryn1221 ukm, giống chiếc màu đen, tự dưng có thêm mấy vạch xanh lá vô. mình cũng ghét vậy
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tqd91_dhkh Chính xác 2 màu đó mình cũng thích lắm mà tự dưng có mấy cái vạch màu mình ghét nên ghét luôn Ex vàng đen RC là màu chuẩn nhất
Sao ít người quan tâm thế nhỉ 😔
Nhiều topic về e nó quá nên bị loãng đó mà, mình thích e Nouvo SX RC màu đen đỏ, đang đợi lúa chín mới rước e nó về dinh
@thangeevn2000 e cũng like SX RC đen đỏ ạ
1 vé cho màu vàng🆒 30 kí tự
Quá nhiều topic về xe này mà chủ đề na ná nhau, com rồi mà lộn cái này sang cái kia hoài luôn.
các bác bình loạn mà không thấy cảm ơn chủ topic gì cả . Tớ thích RC đỏ đen đang gom lúa
thấy màu đen xanh lá đẹp........
@aaabbb121 mình cũng thích con đen mà giá như đừng có mấy đường dìm màu xanh lá thì tuyệt (ý kiến riêng)
@avalon701 bạn nhảy vào thùng dầu hắc cho đen toàn tập 😃
@thangeevn2000 là vợ của pác à
@axnman chia buồn với bác nghe.:eek:
Màu đen cũng đẹp nhưng đầu xe không được chói lóa vì đầu xe được sơn nhám

---------- Post added at 06:47 PM ---------- Previous post was at 06:45 PM ----------

Xe nào mới ra chẳng vậy bác àk

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

Kết nhất câu đầu hihi... thank bác nhiều chúc bác mau gom đủ lúa để hốt con xe ấy về
mình thì lại thấy cái phần đen nhám đó đẹp hơn nhìn xe cứng hơn
đen đỏ lên bánh lớn nhìn xe khác hẳn, hehe vote đen đỏ RC
thích RC trắng nhất...
Nội dung của bạn quá ngắn. Vui lòng viết dài hơn, nội dung thật hữu ích, có đầy đủ dấu tiếng Việt và có ít nhất 30 ký tự. Cảm ơn bạn thật nhiều.
em giống bác gaga :") :bounce:
này thì short này x(
con đấy thì chất rồi, anh đi quá good, đen cả cây luôn 😃
trên đồ áo nón mũ dày dép màu đen đó nên có thêm vài đường màu xanh nữa có xiệc tông ;))
E hèm, có ẩn dụ gì không đấy Ninh? 😁

Good idea!
Nếu ko thích cái xe chắc khỏi cần chọn màu nữa.
RC màu vàng, bản đẹp nhất của Yamaha năm 2012 với tông màu vàng rất trẻ trung và năng động ! hjhj
Sao nhiều người chọn màu trắng thế nhỉ,màu vàng của mình sao ít ai quan tâm quá đi 😔
Nouvo SX STD màu trắng hoặc màu tím xám...
ơ màu trắng nhiều vote quá nhể
em khen vô tư mà, hôm nay đang bị dính mấy con virus từ thằng em nó truyền sang em chẳng còn sức đâu mà ẩn với chả dụ, hic hic
Exciter.GP
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thích mấy kon màu lạnh thôi như trắng , đen hoặc xanh còn di ứng với mấy e màu nóng lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019