Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

RIM xác nhận PlayBook sẽ có BB10 trong tương lai

Didu
15/3/2012 7:46Phản hồi: 88
RIM xác nhận PlayBook sẽ có BB10 trong tương lai

Nền tảng BlackBerry 10 (hay BBX hay BB10) đã được RIM giới thiệu vào năm ngoái và hãng cho biết những điện thoại đầu tiên chạy BB10 sẽ xuất hiện vào cuối năm nay. Mới đây, trong một cuộc phỏng vấn với TechRadar, đại diện của RIM cho biết BB10 cũng sẽ được phát hành dành cho PlayBook sau khi nó sẵn sàng. "Chúng tôi đã nói không chỉ một lần rằng những smartphone chạy BB10 đầu tiên sẽ ra mắt vào cuối năm 2012 và điều đó không thay đổi", Rob Orr - phó chủ tịch quản lý sản phẩm của RIM cho biết. "Sau đó không lâu thì BB10 cũng sẽ được mang lên PlayBook", ông bổ sung. Ngoài thông tin trên, Orr không chia sẻ cho chúng ta nhiều hơn về dự án đang được RIM triển khai này. Không chỉ PlayBook mà chúng ta hy vọng sẽ có những smartphone, tablet mới chạy BBX được RIM tung ra trong năm nay.

Nguồn: TechRadar
88 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

falasa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuẩn bị là chuẩn bị tiền mua PB thôi, máu quá rồi 😁
Thôi ko lên đời BB nữa mà đợi BBX vậy 😁
Giới thiệu năm trước - 2 năm sau mới ra....?
Fan của BB lại được một tin vui rồi 😁
oh year, đang dùng 9930+playbook, hy vọng cả 2 của mình đều lên bb10 luôn, RIM ơi cố lên
rất đáng để mong chờ, hy vọng playbook vẫn còn sống
Ha_TM68
TÍCH CỰC
12 năm
Thông tin quá tốt lành cho các anh em dùng Playbook, với mình thì Playbook có OS 2.0 đã quá tuyệt rồi, các công việc làm trên playbook thật tuyệt 😃
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
Mơ ước 1 em 9900 và 1 em playbook. m là dân văn phòng nên thấy thế là ok rồi. sau tin này lại có lý do để múc em Playboy đây. kaka
dlcr
TÍCH CỰC
12 năm
blackberry đang xoay mình quá chậm trước cuộc đua công nghệ quá nhanh
máu pb từ trước khi đọc tin này. mà k có tiền, hix.
hic RIM có cái nào rẻ đâu....! sao ko phát triển thêm cho ng dùng bình dân như mình....!
huydak76
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong rằng em PB của mình sẽ được cập nhật..ôi chờ đợi từ RIM
Minh cung da len ke hoach du tru lua gao, de con san sang cho mot em BBX vao cuoi nam nay roi keke!
có khi nào playbook tăng giá kg ae nhỉ................. :p
:stomp:mới chỉ là tương lai chưa co thực
Cố lên nào! Gom tiền dần là được rồi
Quan trọng là cái BB10 này có gì đặc sắc. Xem qua mấy cái giao diện của nó ở đây thì không thấy gì khác biệt. Iphone, android đã làm cách đây 4-5 năm nó rồi còn đâu
enemi
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói như bạn vậy người ta chả tính trước bạn sao?
viet23ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kha-nh Khác biệt không chỉ ở giao diện, phần cốt lõi của hệ điều hành này rất ấn tượng. Nó nhanh, an toàn, ổn định rất cao, khả năng khôi phục khi gặp sự cố là rất tốt. BB 7 đã ấn tượng nhưng so với BBX không biết có bằng 1/3 hay không.
gooner
TÍCH CỰC
12 năm
dù sao cũng tốt nhưng mà chậm chạp quá 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019