Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Bác nào bro giúp e khắc phục lỗi này cái. IP4 ko mở khóa đc

hatrunghieu_IT
16/3/2012 4:10Phản hồi: 16
View attachment 507531
Tình hình là chiếc IP4 lock 4.11 của e cài app khóa bàn phím theo kiểu androi ý, hôm nay bỗng dưng có cái thông báo lên như thế này, e ko làm sao mà mở khóa đc, mấy lần trước thì có thông báo như vậy để khoảng 30s là mở đc khóa. Nhưng lần này thì đợi mãi cũng ko mở đc nên e chụp cái ảnh màn hình lên tinhte cho các bro giúp, nhưng chụp màn hình xong thì màn hình trở thành màu trắng luôn. Các bác giúp e khắc phục cái. e ko muốn restore vì là IP đang đắp chăn. thank đã đọc tin:furious:
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

andycole
TÍCH CỰC
12 năm
Bạn lấy một máy khác gọi vào máy của bạn rồi bạn trả lời cuộc gọi. Trong luc vẫn thực hiện cuộc gọi thì bạn ấn nút home để ra Menu, vào Cydia và remove nó đi la xong. 😁 :D :D
Máy mình đang đắp chăn. bb 4.11 mà
kinh nghiệm bác nên gỡ cái đó ra dùng bất thường lắm
andycole
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dùng hoàn toàn bình thường trên 5.0.1 😁 :D :D :D
Bác bấm vào dấu x hay bấm nút home xem có mất cái thông báo đó không, nếu không thì tắt nguồn bật lại.
Ko thể thoát cái đó đc. tắt nguồn cũng ko đc. giờ đang bật đèn flash cho nó hết pin xem sao
help me .
bạn nhờ ai mở ra rồi cạy chân pin xong lắp lại bật lên xem sao.......!
Mình ko muốn bung máy ra. Cách của bạn vs cách làm cho nó hết pin cũng giống nhau. Mà ko biết iTunes hay phần mềm gì trên máy tính cỏ thể reset đc IP ko nhỷ.
huetohoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
giữ nguồn và phím home cho đến khi tắt máy, rồi khởi động lại
thật ra mở máy ra cũng có sao đâu bạn....sửa chữa main mới sợ chứ....
Chưa mở iPhone lần nào nên chưa dám thử. đành bật flash đợi nó hết pin xem sao cái đã

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

Tắt đc nguồn thì nói làm gì nữa bạn. thank
huetohoang
ĐẠI BÀNG
12 năm

bạn làm thử đi, giữ 1 lúc bạn sẽ thấy, nếu không được đưa DFU luôn, rồi khởi động lại
Thank bạn. reset đc rồi. Mấy lần trước mình có gắng tắt mà ko đc, do cái ứng dụng bật flash bằng phím giảm âm lượng nó bị lỗi nên ấn phím power nó bật flash chứ ko power đc. mà cho mình hỏi ấn nguồn + Home có khác gì so vs ấn Nguồn để tắt máy ko. Thank all
huetohoang
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã bảo bạn rồi mà, từ sau nên tìm hiểu trước, iphone nhiều trò lắm, nhà sản xuất mặc định khi ấn thế là reset mà, mỗi loại máy lại có các trò khác nhau. Thanks thì không cần nói đâu bạn, nhấn thanks khích lệ tinh thần là được mà
mình nhớ là giữ nguồn + home là nó reset mà.nếu ko thì cũng chẳng restore dc.bạn dùng thử cách gọi vào ấn home rồi vào cydia remove đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019