Sky Gamblers: Air Supremacy - Game đón đầu New iPad đồ họa cực đỉnh! Update v1.2.1

vaan009
19/3/2012 15:24Phản hồi: 78
Sky Gamblers: Air Supremacy - Game đón đầu New iPad đồ họa cực đỉnh! Update v1.2.1

[tr]
[td]
[CENTER][B][COLOR=#ff0000]Sky Gamblers: Air Supremacy[/COLOR][/B][/CENTER]
[CENTER] [/CENTER]
[CENTER][IMG]http://img535.imageshack.us/img535/1909/skyqe.jpg[/IMG][/CENTER]
[CENTER] [/CENTER]
[CENTER][URL='http://itunes.apple.com/us/app/sky-gamblers-air-supremacy/id505730036?mt=8'][IMG]http://img339.imageshack.us/img339/4504/itunesh.jpg[/IMG][/URL][/CENTER]
[/td]
[td]
[SIZE=3]Version: 1.2.1[/SIZE]
[LEFT][SIZE=12px][FONT=Lucida Grande][COLOR=#858989]This app is designed for both iPhone and iPad[/COLOR][/FONT][/SIZE][/LEFT]
[LIST]
[*][LIST]
[*][LIST]
[*]Category: [URL='http://itunes.apple.com/hk/genre/ios-games/id6014?mt=8'][COLOR=#298cda]Games[/COLOR][/URL]
[*]Updated: 26 June 2012
[*]Version: 1.2.1
[*]Size: 579 MB
[*]Languages: English French German Italian Portuguese Spanish
[*]Developer: Namco Networks America Inc. Games
[*]Sky Gamblers™: Air Supremacy ©2012 Revo Solutions s.r.l.
[/LIST]
[/LIST]
[/LIST]
[LEFT][SIZE=12px][FONT=Lucida Grande][COLOR=#858989][B]Requirements:[/B][/COLOR][/FONT][/SIZE][/LEFT]
[LEFT][SIZE=12px][FONT=Lucida Grande][COLOR=#858989]Compatible with iPhone 3GS iPhone 4 iPhone 4S iPod touch (3rd generation) iPod touch (4th generation) and iPad.Requires iOS 5.0 or later.[/COLOR][/FONT][/SIZE][/LEFT]
[B]DOWNLOAD NOW:[/B] [URL='http://sinhro.net/phowayevtphn/Sky_Gamblers_Air_Supremacy__Namco_Networks_America_Inc._Games__(v1.2.1_3GS_Univ_ASLR_LP_os50)-vend3tta101.ipa.html']Sinhro[/URL]
[/td]
[/tr]

Quên tất cả mọi thứ bạn đã chơi! Được thiết kế với công nghệ mới nhất của iOS và các tính năng, Air Supremacy là một trải nghiệm 3D mà bạn không bao giờ được nhìn thấy trên hệ điều hành iOS nói riêng và thế giới di động nói chung. Với chế độ chơi đơn phong phú nhiều chiến dịch và cách mạng, các pha hành động không ngừng sẽ giữ bạn không thể rời khỏi máy.

Sky Gamblers: Air Supremacy là một trong những game đỉnh mà Apple dùng để biểu diễn trong buổi ra mắt iPad mới để giới thiệu về màn hình hiển thị Retina của iPad thế hệ thứ ba và bộ xử lý A5X với đồ họa quad-core. Game cũng cung cấp nhiều chế độ chơi khác nhau như Capture the Flag, Team Deathmatch, kèm theo một cơ số những tùy chỉnh cho người chơi thiết lập theo ý muốn.

Giống như Skies of Glory và mô phỏng máy bay 3D khác, Gamblers Sky sử dụng gia tốc và con quay hồi chuyển trên thiết bị iOS của bạn để kiểm soát máy bay chiến đấu của bạn trên không.

Game cung cấp hàng loạt hiệu ứng đỉnh cao như:
  • Độ phân giải cao với kết cấu chi tiết hơn 4x.
  • Bộ lọc bất đẳng hướng 4x.
  • High Dynamic Range (HDR)
  • Hiệu ứng mờ rada.
  • Hiệu ứng nhiệt động cơ máy bay phản lực.
  • Hiệu ứng hạt mưa khúc xạ.
  • Và nhiều hơn nữa!
Điểm mạnh nhất của game này chính là hệ thống multiplayer hỗ trợ đến 8 người và có đến 5 chế độ chơi gồm: Survival, Free For All, Capture the Flag, Team Deathmatch, Defend The Base. Vậy tại sao chúng ta ko lập hội để đấu onl với nhau nào 😁?

Có đến 5 chế độ chơi.
Đồ họa siêu đẹp.
Bảng thành tích
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ghê thiệt! Đẹp mê hồn 😁 Coi clip thấy phê quá 😃
Chơi còn phê hơn nữa! Lập team bắn onl nào 😁
ai bít chơi qua màn 2 như thế nào ko
Màn 2 bác phải bay thấp giữa những ngọn núi để ko bị phát hiện.
bay thấp thế nào vậy bác,em sau khi ra đến cái hòn đảo ngoài biển,sau đó vòng lại đi vào khe núi,bắn hết mấy cái xe tăng ở dưới,đến đoạn xuất hiện mấy cái máy bay của địch thì toàn die,
Bắt đầu màn 3 nó bắt bác phải bay thấp giữa 2 khe núi để tránh bị đich phát hiện, trên đường đi bác sẽ đụng vài cái máy bay, cứ đi theo cái kí hiệu màu xanh lúc sau ra tới biển sẽ có tiếp viện của mình đến
em ra tới biển rồi,sau đó em tới cái hòn đảo rồi,nhưng tiếp theo thì chơi như thế nào ấy
em ra tới biển rồi,sau đó em tới cái hòn đảo rồi,nhưng tiếp theo thì chơi như thế nào ấy
sao e cài vào ipad toàn báo k được là sao ạ 😔
Bác cứ đi theo cái mũi tên màu xanh là dc thôi h mĩnh cũng chẳng nhớ rõ nữa😔
Máy JB chưa?
hic.ra đến đó ko thấy mũi tên xanh đâu nữa luôn
Èo nhớ lộn màn 2 sang màn 3 rùi 😁. Màn 3 bác bay ra biển rùi bắn hạ máy bay sau đó tới xe chở hàng rùi bắn hạ 3 cái tàu của tụi nó, lúc sau sẽ có chi viện tới. Nếu bác ko rành đường thì bấm vào chữ main ở phía trên nó sẽ chuyễn sang chế độ auto, bác chỉ cần bấm nút bắm còn phần điều khiển sẽ do máy.
tk bác nhưng em hỏi màn 2 mà.chơi hoài mà ko qua dc
Mới cài game này xong, đồ họa đẹp thật nhưng mà chơi khó quá, chóng hết cả mặt ^^
Khó chơi hơn metalstorm.tôi thấy Tên lửa và máy bay ko đẹp bằng metalstorm.dc cái có nhiều nhiệm vụ để làm hơn.
ai chơi qua màn 2 rồi chỉ mình cách chơi với
zzDracozz
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sieunhancuchuoi Màn 2 sau khi ra đc cái đảo, thấy 2 đường băng, đáp xuống đường băng bên trái là xong
linhatm
TÍCH CỰC
12 năm
có chế độ lái tự động hay quá, lái bằng tay hơi khó
nick game center của mọi người là gì vậy? add vào lên bắn chung cho vui, nick của tôi là p1sces0220 😃
Game này cực Đinh miễn chê
Chơi thử Là thấy phê phê trong người 😃
Công nhận game nó cuốn hút đến mê người, mấy cái nhiệm vụ của nó đa dạng, máy bay thiết kế tuyệt đẹp, hay hơn rất nhiều so với game metalstorm
Vừa chơi online nhảy vào đúng cái room của bọn Hàn QUốc bị chúng nó bắn cho tơi tả, mà chả hỉu sao máy bay của chúng nó xịn thế nhỉ, quay lộn các kiểu ko tài nào bắn trúng được, toàn rỉa máu của bọn nó thôi, bực thế >,<
Lái bằng tay khó nhưng càng về sau càng nghiền đấy các bạn. Có điều chơi game này dễ mệt mắt hơn các thể loại đua xe.
Có anh em nào chơi online ko, mình mới kiếm được con F22 bá đạo lun he he😁
@haohanluongson Cày cái này lâu quá vì e toàn tự điều khiển, hôm nay để auto rồi, nhàn hơn, kiếm điểm nhanh hơn.
E mới được có 6-7 cái tàu bay thôi ah, kiểu này cày lâu đây..
@ap-pad203 Để auto mà chơi online thì ko phục thù được, ví dụ 1 thằng Trung Quốc nó giết mình, mình mún hạ nó để phục hận thì phải điều khiển bằng manual, mới hack được thêm con RFU47, 1 trong những hung thần trên không trung, mạnh hơn cả F-22 Raptor nhưng mà phải cày lên cấp Tá mới sử dụnduwwocj he he
Giờ e mới có khoảng 5500 điểm, leo lên cấp tá hình như là 50.000 điểm phải ko các bác. Nản quá, mà chơi cái DogFight Mission đến màn 70 1 vs. 4 cấp độ đầu lâu đỏ thì chịu chết, chế độ Auto hay Man thì cũng 5`

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019