Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Battery Info v1.0.6 by 4T™-Widget hiển thị dunglượng Pin Pr0 23/3/2012

vutaikt
23/3/2012 1:29Phản hồi: 35
Battery Info v1.0.6 by 4T™-Widget hiển thị dunglượng Pin Pr0 23/3/2012
MondayCoder Battery Info v1.00(6) S^3 anna Belle UnSigned Retailed by 4T™-Widget hiển thị dung lượng Pin update 23/3/2012

Battery info là 1 ứng dụng tiện ích rất hay cho symbian^3 Anna Và Nokia Belle. Chương trình sẽ giúp quản lý tình trạng Pin của điện thoại bạn tốt hơn. Bạn có thể thêm widget ra màn hình chủ để xem dung lượng pin.

Có gì mới ở v1.0.6

cải thiện khả năng hiển thị widget ở màn hình chủ.

DOWNLOAD HERE
Retailed by 4T™. Shared by vutaikt.
Cần hackphone hoặc signed mới cài được.

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mở hànggggggggggggggggggggggggggggggg
phucnsgd
TÍCH CỰC
12 năm
mở hàng thứ 2
này thì 30 ký tự!
huuthanh767
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko biết bản mới này có báo chính xác ko nữa?em đang xài bản 1.0.5 nhưng thấy nó báo vẫn chưa được chính xác cho lắm cỡ 70% là đúng....!
đúng là o chính xác lắm.........mình chỉ xem khi nào thấy đỏ thì xạc
Công nhận cái Battery info này hay ở chổ tạo ra 1 widget rất là pro ngoài HS, nhưng thật sự mà nói thì mình "ngán" chương trình này lắm rồi, xài nó và để ý thì sẽ thấy, nó ngốn pin pà cố lun.....
Bạn dùng máy thế nào ấy chứ. Mình check máy ở chế độ nghỉ sài 2-3%cpu mà. Ko tốn pin lắm đâu. Nhẹ hơn cả dùg tin nhắn sms ;)

nhutbb8300
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này so với nokia battery monitor 3.0 thì cái nào hao pin hơn vậy các bác. Cảm ơn.
Vutai ơi cái này có trong suốt như hình của bạn không vậy mấy bản trước toàn có khung thâm xì nhìn của bạn trong veo mà thèm quá
Lúc cài nó vô thì xài chừng 1 ngày là hết pin (mình cũng hơi bị chịu khó vọc phá điện thoại :p), tháo ra thì lếch lếch cũng dc 2 ngày đó bạn. Mình nghĩ có thể là CPU Usage của nó thấp, nhưng do nó update thông tin liên tục để hiển thị lên HS nên sẽ hao pin hơn, mình nghĩ là vậy, mình đang xài C7. Dù sao thì cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ thông tin.
Thế thì chịu rồi, nếu tiếc pin thì gỡ lun widget đồng hồ cho nhẹ vì cái widget đồng hồ hoạt động cũng liên tục mà.
Mình vọc đt thì 1 ngày phải sạc 3 lần cơ ;)
he mình có 2 viên pin dùng từ 6h30 » 22h hết sạch chủ yếu là online
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
có 2 viên thế dùng hết viên lại tháo ra lắp pin vào à...
dùng đến bao giờ báo pin yếu thì thay viên mới đến 10h tối thì viên thứ 2 cũng báo yếu tắt nguồn cắm vô sạc 5h sáng máy đổ chuông báo thức tháo pin lắp viên thứ 1 vào sạc tiếp...........đánh răng rửa mặt chạy một vòng công viên ........8h dắt xe đi làm . Ok đầy cả 2 viên .........đúng là quay tua liên tục
quang9326
TÍCH CỰC
12 năm
Mai mốt rước 808 nhen bác tài 😃 về belle nữa
accualic
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác tài cho mình xinh ứng dụng gôm mấy ứng dụng vào một foder màn hình chính với
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
link tải đâu bác ơi e tìm mãi hok thấy ạ
à tiện đây bác cho em xin cái wiget đồng hồ như của bác vs ạ e dùng C7 :x

---------- Post added at 11:46 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

http://www.mediafire.com/?bhn93x3x88nb115 à em có link ùi hì hì tự up lên nhưng vẫn bản của bác vutai nha mọi ng 😁 ai chưa tải đc có thể tải ở đây
Tải lại về nhé các bạn.
Thanks
vutai ơi cái icon ở màn hình chủ bạn làm thế nào vậy.chỉ giúp mình với thanks
huuthanh767
ĐẠI BÀNG
12 năm
Từ lúc up lên Fw 111.030.0609 mình cài cái battery info nhìu bản rùi mà có thấy hao pin gì đâu trời?nghe nhạc,chơi game + FM có chừng mực cũng được 2 ngày tới ngày thứ 3 là phải sạc chứ đâu có hao pin như mấy bạn nêu trên đâu nhỉ?mình dùng 603 đó là ý kiến riêng của mình...
mrthanhhd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả hiểu sao tui cài bản này vào nó ăn luôn đồng hồ KTS, trong quản lý ứng dụng hiện thị có cài nhưng không hiển thị trong list kéo ra HS
tks a Tài, e cài đc rồi. nhưng a cho e hỏi có cái nào ko có trong suốt ko a😁
hĩ sao k thấy link đâu nhỉ
@huypro có chữ download here ấy, nhấp vào😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019