Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Thành lập Box Sky LTE A800S/A810K/A820L!CUNG HỈ,CUNG HỈ CẢ NHÀ LÊN ICS NHÉ!

Thuy_exec
29/3/2012 10:3Phản hồi: 15.710
15.710 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anon7
ĐẠI BÀNG
12 năm
hehe từ ngày A820L sửa được lỗi tin nhắn 80 ký tự mình chả quan trọng nó lên ICS thế nào nữa, lúc nào cũng được, chả cần thiết 😆
bactuong
TÍCH CỰC
12 năm
@Anon7 😃 A810S mình cũng ok luôn rồi, vậy là thoải máy nhắn tin luôn, nhắn tin tổng đài cũng ok luôn, lên ICS thì fix USSD để check tài khoản nữa thì tuyệt vời, đợi chờ sự tuyệt vời tới😃
@Anon7 Chứ bạn định chờ lên bản ics để fix dc sms à.
wizardptit
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khongtiendungKhông phải là ít đọc mà nhiều quá đọc ko hết bạn à
Thank 2 bạn nha.
h mang máy ra đâu cài thì hợp lý hả các bác
may e loạn hết cả lên rùi thỉnh thoảng lại treo😔
Sao em nhận hình ảnh không nhận đc trực tiếp mà cứ phải lên media của viettel nhỉ? có bác nào bị thế không????
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tipa1402 Bạn hỏi kiểu này có ma mới hiểu để trả lời bạn.
bactuong
TÍCH CỰC
12 năm
thachgia
tipa1402
Cái đó bạn chưa cấu hình tin nhắn mms nên không nhận được tin nhắn mms mà tổng đài lưu ở trên server của tổng đài và kêu mình truy cập vào, mình cấu hình hết rồi mà cũng ko nhận được tin nhắn mms nữa, ko biết sao nữa. Có ai gửi nhận được tin nhắn mms chưa? Mình xài a810S
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenson1709 Mình đã hiểu vấn đề. Trước hết nếu muốn sử dụng dv tin nhắn đa phương tiện mms thì trước tiên các bạn phải đăng ký gprs,mms. Cái này ai chả biết. Nhưng muốn gửi được tin mms thì bạn phải cài đặt cấu hình. Bạn đừng nói không cần cài đặt cấu hình mà sử dụng được nhá. Trừ những máy sản xuất bán trên thị trường việt nam sẽ tự nhận cấu hình tự động. Nếu ko có cấu hình mình dám khẳng định sẽ ko gửi đc. Và tiếp theo đó là bạn phải gửi 1tin nhắn mms cho 1 người nào đó để kích hoạt dich vụ. Nếu bạn muốn nhận tin nhắn mms mà bạn chưa từng gửi mms cho ai thành công thì bạn sẽ ko bao giờ nhận được. Mà chỉ nhận được 1 đường link như bạn trên nói
@thachgia bạn có dùng HiAPN ko hay là chỉ cài đặt 1 cấu hình 3g thôi...dùng HiAPN thì nó sẽ có cả cấu hình 3G và MMS luôn mà...bạn chuyển sang MMS là đc...giờ mới nhớ ra😁:D
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenson1709 Bạn hiểu nhầm rồi. Cái này là mình trả lời chứ mình có hỏi đâu. Hi
@thachgia Như này bạn ạ! Máy mình vào 3g ngon ơ, mua về ra bác trungjapan root vs fix 3g lun. Mình gửi mms đi thì đc, nhận thì cứ fải lên media, mình dùng vt mà. Mình cũng cài apn mms nhưng ấn vào kô sáng đc, sáng ở apn 3g thui, cả cái dòng gì đó 3g/4g mình cùng kô vào đc. Liệu đó có fải lý do không nhỉ? Mình dung 820 chưa biết up room là ci gì, sw 147 hay sao y
2012-08-12 14.37.19.jpg
2012-08-12 14.38.02.jpg
có a nào bị từng bể mặt bảo vệ con A820L giống e ko?vẫn dùng đc phần cảm ứng mà sao e đem ra hỏi bị kêu phải thay lun phần cảm ứng 😔(
@hai0509 người ta nói vậy là phải rùi đó bạn. vì màn hình thì nó dính chung miếng kiếng, đường viền máy luôn nên khi thay người ta đâu có lột ra chứ.
@hai0509 mình cũng bị giống bạn này. vậy giờ phải đi thay sao. không biết hết nhiều tiền ko. mình tưởng chỉ cần thay mặt kính là được chứ.
@duchuy11tlhp cái này mình hok có bị hehe nhưng cảm ứng nào cũng vậy hết nha bạn, màn hình đi chung với viền bo và cảm ứng. giờ cái đó bán chắc nghĩ cùng tầm 3 chai.
@khongtiendung a D ơi, cái vụ đèn led báo tin nhắn, cuộc gọi nhỡ ko có cách nào hả a? sao mấy clip của Hàn có mà ta, trong settings cũng có?
Thêm tý ảnh cùi E A810K

Sent from my IM-A810K using Tinhte.vn
nhhs1486
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hackphone.name.vn A810K có tiếng việt hả bạn? nếu có bạn chỉ mình cách up room với!
thanks bạn!
@getup Bác này trả nhìn kỹ gì cả .Đây chỉ là cái launcher ICS 4 thôi 😆 .Mình post lên cho đỡ chán ý mà .
Cho em hỏi lại :
Các bác biết shop nào bán 770k uy tín ở HCM chỉ em với . Chiều mai là phải đi mua máy rồi 😔
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
@KentaShiro 770k à, wikicafe or duchuymobile nha, ở hcm chỉ có 2 chổ này là tạm dc thôi
@KentaShiro mua 770 bạn thêm vài xị mua 800 đẹp hơn rồi nha u, màn hình lại to hơn nữa.
hĩ. vậy là toi cái điện thoại rồi. giờ phải sống chung với mất đường nứt sao trời. có ai rành không, giúp mình với.
@duchuy11tlhp hiz phải cẩn thận hơn, A820l to quá dễ trượt tay hơn cái đt cũ
bactuong
TÍCH CỰC
12 năm
12 tây rồi chưa có ICS nữa, chờ mãi hà,😔
thecall
ĐẠI BÀNG
12 năm
@bactuong Dưòng cách mạng còn dài dài

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
Của mình cũng vậy mà!ko nhận đc ảnh trực tiếp đâu!
fdkgenie
TÍCH CỰC
12 năm
@fdkgenie Như nào hử bác! Mấy hnay em cứ tim f xem ai dùng máy xóa dc mynumber mà ko có
fdkgenie
TÍCH CỰC
12 năm
@tipa1402 update bản mới beta3 bạn nhé: link ở chữ ký mình đó
[Sky] Fix SMS 80kt: ....../Bk0nT
Mấy bác cho em hỏi, upban rom này xong, Mình ko xem được Youtube, nó cứ báo" There are some problem with player....."
Mình đã update Flash Player hết rồi mà vẫn ko xem được!
Thanks
Vu
@tmacvu bạn vào play xoá you đi rồi cài lại là ok
lưu ý các ae trên topic này khi trả lời nếu có hình mình nên xóa đi để ae dễ nhìn và đỡ loãng topic nhen. Cám ơn các bạn nhiều. Ai đồng ý Like nhen 😁
pandacake
TÍCH CỰC
12 năm
@khongtiendung Câu like 😆 hehe

Send from Vega Race LTE EX using tinhte.vn
@khongtiendung Anh Dũng khôn thế :D
@khongtiendung Ko hiểu ý bác Dũng lắm!😔
@Thuy_exec Lâu quá mới thấy Thủy lên đá một cái hehe, có nhiều bạn rely lại mà quên xóa hình đi nên nhìn page dài ra mà hok được bao nhiêu bình luận cả.
Mấy bác e hỏi tí sao mà con này cấu hình khủng mà chơi game fifa12 lag zay ta ai biết cách khắc phục ko

Sent from my IM-A820L
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
@kellyhp00 bạn nên xem lại file bạn down, GPU của 8xx là andreno, bạn nên chọn data phù hợp với GPU, ko thì down file apk rồi tải data = wifi <- cái này chuẩn nhất 😁:D
@nguyenson1709 Có dùng setcpu nhưng để ở mức 1512ghz vẫn lag quá

Sent from my IM-A820L
@heliosy Data fifa12 khó kiếm quá

Sent from my IM-A820L
heliosy
TÍCH CỰC
12 năm
@kellyhp00 oài vậy tải = wifi là chuẩn nhất rồi 😃
nhhs1486
ĐẠI BÀNG
12 năm
sory mình ko biết. thông cảm lần này. lần sau sẽ xoá hình.
Chào các bạn, mình mới mua sky 810s mà mình tải file rot cho sky 810s không được. Bạn nào có file đó up lên cho mình xin với nha, à cho mình hỏi sky 810s có rom cock của ICS chưa vậy ?
@stupid1314 bạn thông cảm quay lại trang 1 hay http://www.tinhte.vn/threads/1331032/
do cái này trả lời quá nhiều trong topic nên trả lời bạn nữa bị ném đá chết hehe
Xin phép bác nguyenson!mình up bản V2 lên #1 để bà con xa gần dc biết😁
@Thuy_exec thanks bạn...
ai giải quyết hộ mình vụ mms trang 512 với!!!!
Bác nguyễn sơn chỉ em cách remove hiệu ứng sony bravia (menu trong veo). Cứ cài cài này là lại đơ

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
@thaiha85 mình nghĩ chỉ có cách up lại rom thôi!trước kia mình xài có sao đâu?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019