[Ktouch W700] - ROM 2.3.4 VH (liên tục update bản mới hơn)

bsstudio
1/4/2012 4:18Phản hồi: 6.151
6.151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ké tí nha chũ thớt,cần bán thẽ 8gb class 6 giá 100k,16gb class 4 giá:230ktại tphcm Q8 ,LH:01662311515 .Chi tiết tham khão link:http://www.tinhte.vn/threads/1182315/
cám ơn chũ thớt trước nha ^^!,thanks
Goodnight cả nhà.! 😁
nouvo
TÍCH CỰC
12 năm
Mới lần đầu làm việc này nên hơi sợ, bây giờ đã cài thành công 2.3.4 ver 3.1 rồi. Thanks tất cả các bác nhé. Em test thử Pin xem sao đã
Mềnh dậy sớm nhất à😁.
@nguyenhiepsd k phải zây sớm nhất , mà .............................................:p
Mà sao ợ?😕
tienltt
TÍCH CỰC
12 năm
mình up lại cái recovery 5020 bằng cách vào star/run/gõ cmd/ trong pascal mình gõ
cd c:\nvflash
nvflash --bl bootloader.bin --download 5 recovery.img
thì báo lỗi "nvflash" is not recognized as an internal or external command operable program or batch file
là sao nhỉ?
@tienltt vụ này bác galabuon bị rồi,bác hỏi thử xem.
tienltt
TÍCH CỰC
12 năm
@nguyenhiepsd thì ra là nó bắt phải copy cả nvflash vào diện thoại
vuhoang1088
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ sillut7 : bác có công nhận với em là màu vàng là màu đẹp nhất của em này ko nè?
Vừa đẹp mà nhìn nổi bật. Cầm trên tay em w700 màu vàng , ai nhìn vào cũng ngỡ là điện thoại siêu khủng xách tay từ nước ngoài về.
^^! em và ông anh trong cty xài 2 cây. 1 đen 1 vàng. Ổng nhìn con em mà tiếc vì qua bác Silut7 mua cây màu đen ^^!.

Nhìn kỹ thấy cứ như điện thoại chuyên dụng trên xe Lambroghini ^^!
tienltt
TÍCH CỰC
12 năm
@vuhoang1088 tùy người thôi bác, chứ mình thấy màu vàng giống đồ chơi trẻ em hìhi
@tienltt thời gian sẽ trả lời màu đen hơn hay màu vàng hơn. Mình thích trắng hơn nhưng vì sợ không giữ được em nó trắng mãi nên chuyển tông màu đen
@tienltt Đồ chơi android cho trẻ em hả....> 4tr :p
Trong đây có ai thích nghe nhạc hàn k! Màu vàng của VIP BigBang đấy :p
tienltt
TÍCH CỰC
12 năm
sao cắm cáp vào pc nó báo mangum2x nhỉ, lúc trước mình cài driver cho w700 rồi, còn cái mangum2x là sao nhỉ?
@tienltt do rom đó bác.
bsstudio:em có đứa bạn thích nhóm này nên hay phải nghe cùng:p,thấy hát hò cũng bình thường,GD ăn mặc hơi khác thường.😁
@nguyenhiepsd vừa chơi game, vừa ngâm nước ... chim. Say mê tột cùng

bao giờ bác đạt tới trình này là đỉnh luôn :p
@galabuon
V.luyện 😁
@nguyenhiepsd
Bác nói chuẩn. Thích cái phong cách nổi nổi lạ lạ...Còn giọng thì nghe được...:D
@galabuon nó chập điện cho phát là thành...trym nướng =))
Sáng nay vừa xoá bỏ dòng <item name="battery.capacity">1000</item> trong file framework-res.apk và thay đổi giao diện 1 tí. Đang test xem tình trạng PIN ảo còn k! Huy vọng...😁
Thấy bên http://www.592zn.com họ đang phát triển ROM 3.0 (vẫn còn nhiều lỗi k nên up) 😁. Mà sao k khoái cái này lắm nhé! Giao diện nhỏ nhỏ khó dùng ^^.!
Kiếm đc cái tool,ko biết bác nào hứng thú mod lại bootanimation ko 😁.
galabuon:nvidia công bố source 4.0 cho tegra2 rồi đấy bác.
@nguyenhiepsd ở đâu ta. Hình như nó chỉ cấp cho cty nào mua cpu của nó thôi.
Đây này bác.
http://developer.nvidia.com/tegra-android-os-images
giờ mới biết bọn nvidia đặt tên cho con chip này là ventana😃
tình hình là phải nhờ các bác mua hộ cục scud thôi. hôm nay mình lượn cả thành phố mình ở mà chả có chỗ nào bán pin scud cả. ngay cả pin cùng họ nhà nó còn chả có lấy đâu ra cục scud
bác silut 7 làm gì mà gọi điện mãi ko được 😔
toàn báo đường đây bận
thanks bác silut nha. khi nào hàng về nhớ để mình 1 bộ vỏ 1 trắng 1 đen + 1 pin 😃
Vỏ bán ngoài khác gì vỏ zin ko các bác nhỉ?😁
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
hix, em bị lộ pass các bác ạ, trên tinhte có mấy bài facke em, 😁
@silut7 khổ thân bác,khéo lộ cả mail là mất luôn đấy.đổi pass đi bác.
mình lại quay lại dùng bản 2.2 gốc việt các bác ợ. sau khi chỉnh lockscreen android pin em nó trâu đáng kể. anh em nào rỗi test thử xem, tuy chỉ 2.2 nhưng cũng có một số cái 2.3 VH không bằng nó.
ví dụ như xài cái launcherproplus nếu để tự dộng xoay thì trong menu các app bị dồn lại cùng 1 ô với nhau nhưng 2.2 này nó lại ko bị. chính xác là nó vẫn bị dồn nhưng sau đó nó lại tự dãn ra.
còn pin thì trâu bò phết, hiện tượng pin báo sai dung lượng gần như ko có. các mã *101#, *100*.....chắc chắn là ổn với mọi mạng. thời gian chờ cực khủng 1 ngày nghe gọi bình thường thậm chí vào cả 3g đọc báo hết có 40%

các bác test thử xem không phải nói nhiều.
quên: mình test rom gốc việt đã được bỏ lockscreen vòng, xài lockscreen trượt ngang mặc định của android. bb xài 0908
@o2neorobin bác trở về rom gốc.. an phận rồi hk phiêu lưu cùng a.e nửa hả 😁
Anv
ĐẠI BÀNG
12 năm
@o2neorobin Làm sao để thay cái lockscreen vòng vậy bác?
tienltt
TÍCH CỰC
12 năm
@Anv cài go locker vào. lên macket gõ tìm go locker va cài vào là xong

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019