Videos Player List v1.4 Tiếng Việt bởi vutaikt- Tạo danh sách xem Video tự Next [3/4/2012]

vutaikt
2/4/2012 19:26Phản hồi: 22
Videos Player List v1.4 Tiếng Việt bởi vutaikt- Tạo danh sách xem Video tự Next [3/4/2012]
MrAlshahawy Videos Player List v1.4 Tiếng Việt bởi vutaikt- Giúp xem Video theo danh sách tự next bài update 3/4/2012 ​

Bạn rất ngại chọn phát từng video một có trong danh sách? Bạn muốn tạo một danh sách phát riêng những Video Clip mà bạn thích? Bạn muốn phát liên tục các video đó mà ko cần chạm vào máy? Bạn rất buồn vì trình phát video mặc định ko làm dc như vậy.;(
Yên tâm đã có chương trình Video player list ^0^. Chương trình sẽ hỗ trợ trình xem video mặc định tất cả nhữg thứ mà bạn muốn.

Chú ý:

đây không phải là trình xem video riêng nhé. Nó chỉ giúp tạo xem và phát video theo thư mục của trình xem mặc định. Ứng dụng cần hack máy hoặc signed.

Có gì mới ở v1.4:

+ Giao diện UI mới phong cách của Belle.
+ Hỗ trợ chơi video dạng 3gp, thêm hiển thị dạng video mp4 avi mkv
+ tạo/lưu/tải danh sách video
+ Chương trình sẽ tải và hiện tất cả video có trong máy, thư mục, thẻ nhớ....

Mua và Việt Hóa sang Tiếng Việt bởi vutaikt. Ngôn ngữ chỉ có Tiếng Việt Nam ^^.
Copy vui lòng ghi lại nguồn và tác giả. Thanks

DOWNLOAD HERE

Quảng cáo

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con thuc ha pro
Uk... Sắp ngủ rùi... Vừa xem xong hết season 2 spartacus. Kéo tập 1 magic city về xem rùj ngủ ;)
bai phuc.
thanks bạn nhiều lắm.
Cài cho C7 xong sao không thấy thay đổi gì hết Bác Tài úi😔
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
@NOKIA_ovi Bạn đã sử dụng được chưa vậy, hiện mình chưa có máy để test .
@NCMINHHD Vào trình phát video mặc định không tạo được thư mục riêng, nên cuối cùng vẫn phải cốc từng VD đuối như trái chuối.
pm này hỗ trợ nhứng symbian nào vậy bạn. s60v3 có chạy được ko vậy
Tạo playlist ở pm video player list cơ mà.nó chỉ dùng trình xem video mặc định để phát thôi.
@vutaikt em hơi lúa, bác chỉ cụ thể đi. C7 thì vào đâu tạo playlist. Em thấy có mỗi icon video trình phát video mặc định của máy ở menu thoi àh vào đấy thì ko tạo playlist được, ngay cái 1.4 của bác mới cài vô ko bít nó lang thang ở đâu nữa kia sao ko thấy icon của nó xuất hiện.
@NOKIA_ovi Cài xong nó fai co Icon video playlish chứ !
Bạn vào cái icon đó mà tạo lít ok mà !

Vừa Convert và Up xong trên 30 phim LienXo đánh Mỹ
Đuôi Mp4 640x360 và3 20x240. Bác nào pm yahoo:
hungdaiuy_hungdaiuy Test hộ M xem độ "Nét Chuẩn" của Phim đã ok chưa nhé !
Để M còn rút Kinh nghiệm Convert Phim Hành Động-Hài cho 4Rum này !
@vutaikt Ặc! Phải vào Nokia videos player đúng ko bác?, em cài cái này mua trên ovi lâu gòi mà. Bác để pm video player làm em tìm gần chết cứ tưởng vào trình phát video mặc định của máy chứ, thank Bác nhiều, pm chạy ngon. Kiếm thêm cái lắc tay chuyển video nữa là OK number one lun.
Chưa tét bản này,nhưng bản trước Cậu Dịch có một số ngôn từ Teen quá !

Thank nha !!!
die oy huhu..link hỏng rùi..làm lại y bác
link die Bác ơi...
Bản này khi cài vào không tự xem video tiếp theo hoặc xem video trước đó như bản 1.3 đâu. Muốn xem tiếp thì phải ấn nút quay về.
link cứ😔
die hoài bác tài ơi?
Bản này Nó Next Vãi Luôn ! Khi xem video-bấm thoát ra rồi mà nó lại tự phát tiếp- Bực hết Cả Mìn. mà nó còn Hiện mấy cái File Mp4 của Game nữa chứ ! Vãi Luôn ! Back khẩn...!!! :eek:
Muốn thoát ra thì phải thoát cái video playerlist cơ mà.
Đọc changelog có ghi là load tất cả video có trong máy còn gì ?? 😔
@vutaikt Làm cho nó đọc 1 folfer Video trong Mass E dc ko VT thank !
Ko nó hiện 1 đống mp4 game hd huhu!
Ko help là back 1.03 ngay !
vuitaik oi link kia die rui ko dowl dc ban co the cho minh lai dc ko ?minh dang can phan mem nay .thank vuitaik..
@truong tn dùng Ver cũ ngon hơn bản này http://www.tinhte.vn/threads/973596/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019