Instagram cho Android đã cho xuất hiện, tải về ngay

Duy Luân
3/4/2012 23:55Phản hồi: 155
Instagram cho Android đã cho xuất hiện, tải về ngay

Instagram, một dạng mạng xã hội theo hình ảnh vốn chỉ có iPhone nay đã có trên Android. Bạn có thể tải về ngay hôm nay đúng như những gì hai nhà sáng lập của công ty từng tuyên bố. Với Instagram, bạn có thể nhanh chóng chụp lấy một bức ảnh (hoặc chọn trong thư viện ảnh của mình), áp cho nó một hiệu ứng đẹp mắt nào đó rồi chia sẻ lên mạng thông qua tài khoản của Instagram cũng như tài khoản mạng xã hội như Twitter, Facebook, Foursquare và Tumblr. Công ty cho biết hãng sẽ hỗ trợ thêm Flickr trong thời gian tới.

Sự đơn giản của Instagram dành cho iOS vẫn xuất hiện trên phiên bản dành cho Android, và trải nghiệm cũng tương tự như vậy. Tuy nhiên, một vài tính năng của bản iOS bị thiếu đi, ví dụ như khả năng xem hiệu ứng trước khi chụp, hiệu ứng ống kính trượt (Tilt-shift) và làm mờ (Blur) cũng không có mặt trên Instagram cho Android. Hi vọng chúng sẽ sớm có mặt trong những bản cập nhật kế tiếp vì đó là những tính năng rất hay của Instagram trên iOS giúp chúng ta có những bức ảnh đẹp lung linh và vô cùng lạ mắt.

Cập nhật: không phải mọi tính năng đều hoạt động trên tất cả các máy Android.

Tải về Instagram dành cho Android (miễn phí)

Một vài hình ảnh về ứng dụng này
Xem qua tất cả hình ảnh trong feed của Instagram​
Sau khi chọn hình xong thì cắt cụp lại​
Áp hiệu ứng vào. Thanh công cụ phía trên cho phép áp dụng khung, chỉnh độ sáng, xoay ảnh​
Xong rồi thì chia sẻ qua các trang mạng xã hội thôi. Bạn có thể gắn vị trí địa lí nữa đấy​
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leokey
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank nha...................😃
Hic... máy mình Camera khủng quá nên nó chưa hỗ trợ. Giờ chỉ đc xem hình
lehungnew
ĐẠI BÀNG
12 năm
@halo_2704 hehe, ước j mình cũng có cái máy mà cài vào nó báo ko support mà ko đc. Note cài 1 phát ăn ngay lun
halo_2704
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lehungnew EVO 3D, SS SII vừa cài cũng ăn ngay ;)
@halo_2704 One X cũng camera cũng 8.0 = 4s thôi mà bác ;)), Pure View thì mới sợ chứ 😁
minhsang90
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuhiep bác này khoe hàng à
lehungnew
ĐẠI BÀNG
12 năm
ĐANG DOWN LOAD, MỪNG QUÁ, CÓ CÁI ĐỂ NGHỊCH VỚI EM NOTE ÙI ^^
Thank for share😃
Chúc mừng các bác "Android" nhé
ỳe ýe ye! Tải về Instagram dành cho Android (miễn phí)
haizzz! sao cái nào mới ra mình cũng ko được thử nhỉ! chắc tại mình chỉ có nokia màn hình đơn sắc!
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Tải về nghịch thử xem. Không hào hứng lắm vì mình chẳng phải fan của mạng xã hội.
Cái này chuyển sang bar cho playbook được ko vậy các AE
Chúc mừng các bác sài Android, lại có thêm ứng dụng mới nữa rồi!
hoan nghênh nào, cùng tải về thôi
chúc mừng anh em, mình thấy mạng xã hội này cũng thú vị lắm
Sao em không biết cách tải về nhỉ? Các anh các chị giúp em với được không ạ? em down trên máy tính về rồi chuyển vào máy điện thoại được không hay là phải lấy điện thoại down trực tiếp ạ? :rolleyes:o_O
@anhtubaonam Bac lên Gplay mà tải trực tiếp từ đt đỡ phải rắc rối
@anhtubaonam Trên máy tình thì bạn vào Cửa hàng Play của google tìm ứng dụng này bấm install thì nếu lúc đó điện thoại bạn đang kết nối mạng nó sẽ tự động cài vào. Còn nếu bạn dùng điện thoại thì chỉ cần truy cập CH Play và tìm đến ứng dụng nhấn cài đặt thế là xong!
@anhtubaonam Mở wifi vào google Play tìm Instagram xong ấn cài đặt và đăng ký là đc
@anhtubaonam như nào cũng đc bạn ợ
ides
CAO CẤP
12 năm
tải về ngay thôi, ứng dụng đc mong chờ từ lâu rồi.
7lov3
ĐẠI BÀNG
12 năm
á...Tải ngay. Chờ lâu quá rồi
up nào.................................
kéo zìa quất thôi còn đợi gì nữa....hihi:p
Máy mình cũng ko xài dc 😔 haizzz Sen ICS
ngon! vọc thui! cám ơn bài viết hay!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế