Truyện tranh Nữ Hoàng Ai Cập Full 71 tập cho Android

tplzumy
5/4/2012 12:45Phản hồi: 25
Truyện tranh Nữ Hoàng Ai Cập Full 71 tập cho Android
Vì bạn gái và em gái mình rất thix đọc truyện này. Cứ đọc đi đọc lại hoài nên mình viết luôn một cái ứng dụng cho 2 đứa thix đọc lúc nào cũng dc. Mọi lúc mọi nơi. Lun tiện mình share cho mọi người luôn ai có sở thix giống 2 đứa em mình hay chưa đọc truyện này thì tham khảo luôn.

Cài đặt:
Các bạn vào ứng dụng Play Store trong máy (tức là Market cũ đó) rồi search keyword "nu hoang ai cap pro" thì sẽ thấy ứng dụng của mình, tên developer la Vu.Nguyen, tải về và thưởng thức thôi. Nhớ là "nu hoang ai cap pro" hen vì trong cùng một ngày có 1 bạn nào đó cũng đưa lên 1 cái Nữ Hoàng Ai Cập giống của mình lun. (Tư tưởng nhỏ gặp nhau) hihi.

Link market nè mọi người: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.zumy.nuhoangaicap
Link mediafile cho những bạn không thix vào Play Store: http://www.mediafire.com/?y6gukvm2cy0g4
PS: Nếu có góp ý gì cũng như các bạn muốn đọc thêm truyện gì thì cứ nói ở đây với mình. Hay mail cho mình theo địa chỉ nuhoangaicap.android@gmail.com. Mình sẽ cố gắng giúp các bạn thỏa mãn. Trong ứng dụng mình có để quảng cáo. Nếu đọc truyện mà thấy ngứa ngáy chân tay thì click quảng cáo ủng hộ mình hen...hihi...

Vài cái hình cho sôi động:

tag: nữ hoàng ai cập, truyện tranh, đọc truyện online, comics, jindo, conan
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ủng hộ bác.Ko biết bác có kiếm được bộ "Anh hùng xạ điêu" của kim dung hoạ sĩ hoàng ngọc lang vẽ ko ak.e kiếm mãi mà ko tìm đc
@solincainao Để mình kiếm thử xem. Nếu có làm hẳn 1 bộ cho bạn
chipmun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi, Bạn có bản Tân Ô Long Viện thì cho mình link với nhé! đứa em thích đọc cái nầy kha kha;)

Thanks bạn nhiều nhiều.
trungctu
TÍCH CỰC
12 năm
Làm luôn bộ Conan & Dũng sĩ Hesman đi bro ....
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng rồi, mình là fan của truyện Conan và Đôrêmon bạn ơi.
Nếu có thể được xin bạn làm 2 bộ này.
Khổ thân, lớn rồi mà vẫn còn mê Đô rê mon như con nít ~~
ủng hộ đôremon truyện ngắn và truyện dài, conan, thần đồng đất việt bác ơi
Sáng nay mình có xíu thời gian rảnh nên làm luôn bộ truyện Jindo. Các bạn có thể thao khảo tại đây http://www.tinhte.vn/threads/1188321/

Sau đó chắc là tới bộ Đoremon truyện dài 😁
vinagem1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tplzumy Mình mong đợi truyện ngắn nhất, mỗi khi stress lấy ra đọc từng phần từng phần. Đọc truyện dài thì cần có nhiều thời gian! Hi vọng bạn sẽ đáp ứng. Cảm ơn bạn nhiều <3!
thanhv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cứ tải đến 99% là nó dừng lại bạn ah.
@thanhv Do server nhiều người tải quá nên đôi lúc bị vậy bạn à. Mình vừa nâng cấp server lên một xíu. Hi vòng làm vui các bạn
Federer1985
ĐẠI BÀNG
12 năm
có Hoàng Phi Hôg:cao thủ bi-da k bạn?
@Federer1985 Hiện tại chưa có truyện này bạn à.
Mình vừa update lại một số tính năng để các bạn dễ đọc truyện hơn. Các bạn update hen
Mình vừa release version mới, thêm tinh năng chuyển trang nhanh. Các bạn update nhé !
Tình hình là dạo này mọi người download nhiều quá nên server của mình cạn băng thông. Dẫn đến truyện không download được trong 2 ngày gần đây. Rất xin lỗi các bạn vì đã không thể update server kịp thời. Hnay mình đã thêm 3 server mới cho các bạn lựa chọn lúc download. Hi vọng đủ đáp ứng nhu cầu download truyện của các bạn.

Các bạn update Nu Hoang Ai Cap Pro version 1.0.8 trên Google Play hen. Version này đã có server mới.

PS: Riêng Jindo và Conan mình sẽ cố gắng update sớm. Cảm các bạn đã thông báo tình trạng server qua mail giúp mình.
Mình vừa update version mới. Cập nhật tiếp server mới và cải thiện tốc độ giải nén, nhanh hơn rất nhiều so với version trước. Các bạn update version mới trên Google Play hen. Thank các bạn nhiều.

Conan Pro và Jindo Pro cũng đã được update server mới và cải thiện tốc độ.
Server đã được update lại Băng Thông. Các bạn có thể tiếp tục download và đọc truyện. Chúc mọi người vui vẽ.
Hix mọi người download dzữ quá nên quá tải hoài lun. Mình mới cập nhật thêm băng thông cho server. Mọi người click quảng cáo ủng giúp mình với hen. Để duy trì server. Cảm ơn mọi người.
Do dạo này số lượng download quá lớn nên server thường hay quá tải dẫn đến các bạn không download được truyện. Mình đã nâng cấp server vài lần nhưng vẫn không thể đáp ứng được số lượng download ngày càng tăng.

Cuối cùng để tiết kiệm chi phí và đảm bảo sự ổn định cho ứng dụng. Mình đã quyết định chuyển toàn bộ dữ liệu của truyện này cũng như những truyện khác của mình sang một server ảnh với chi phí rẽ hơn nhưng không giới hạn băng thông và dung lượng. Điều nảy sẽ làm cho quá trình download truyện của các bạn sẽ chậm đi một chút xíu. Mong các bạn thông cảm.

Các bạn update version mới nhất trên Google Play hen.

Nếu tiện tay thì các bạn click quảng cáo để góp phần duy trì server giúp mình hen. Cảm ơn các bạn !
Update version mới. Sửa một số lỗi mà các bạn đã report cho mình. Cảm ơn các bạn nhiều.
Server bị hết hạn nên 2 ngày nay ko download dc. Mình đã gia hạn rôi. Các bạn download lại bình thường hen. Thanks các bạn.
Đã chuyển Nữ Hoàng Ai Cập sang iPhone, iPad. Các bạn xem chi tiết tại đây hen http://www.tinhte.vn/threads/1351606/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019