[Full] Conquer 3 Kingdoms v1.01 (Deluxe) [ GAME HOT MỚI RA KHÁ HẤP DẪN ][Thêm tướng][29/4]

huynhtong
10/4/2012 10:38Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nó kêu down về trò papaya farm, đăng ký và chơi thì cho gold mà sau khi làm xong chẳng thấy gì. Tức điên
để e chỉ các bác nhé, các bác chơi hết phần test xong nó hiện lên cái bảng bắt mua gì đó 6 diamond đúng hok. Các bác click vào phần get free diamond cài bất cứ cái gì cũng đc để cho nó cài xong vào chơi game mới cài 1 lúc, rồi ấn nút back lại sang trò này là sẽ có diamond cho các bác mở full game để chơi, nhớ ấn "back" nhé các bác. Nếu các bác không làm được nữa thì để tối e về làm hd bằng ảnh nhá. H e đang ngồi cafe không làm được 😁 Enjoy nhà mọi người 😃
Mình cũng làm giống bạn đấy nhưng không được
lạ nhỉ mình làm đúng như mình nói mà, nếu không được các bác thử lại 2 3 lần ở các game khác xem sao :-s
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game hay mà chơi được có màn cái ko chơi được nữa chán quá trời.
Ai hướng dẫn chi tiết để chơi típ tục đi.
Ai biết mua kim cương ko,nó bắt có kim cương mới cho đi tiếp.Hack đc. mỗi tiền
@duong_ls_9x hack tien sao
lemdzung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Down mấy cái quảng cáo về là nó cho kim cương ngay ấy mà, hack thì dùng GameCih không dùng được Cih ( thường là Rom Ics không dùng cih được) thì các bác lên market down GameGuardian về ( xài tốt cho ics 4.0)

Sent from my HTC Desire HD using Tapatalk 2
@lemdzung Mình chỉ tải game về thì đc. kim cương.Hết bị test mode r 😆
@duong_ls_9x Thêm 1 bác dc rùi nè 😁 . ^_^
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Huơ
Hướng dẫn chi tiết đi bác đang quan tâm game này.
Thank.
@mkn1990 Bạn chơi hết phần test mode thì nó bắt nộp 6 kim cươg mới cho qua cửa,ấn vào phần free sẽ hiện lên các tuỳ chọn để có kim cương.Cá nhân mình thì down cái game poker gì gì đó về đc. 8 kim cương.Tải về cài đặt xog vào game xog thoát ra r mới vào conquer nhé,hack đc. kim cương đấy
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duong_ls_9x Thank bạn để mình thử.
chả hiểu sao, ko vào đc web để tải game về khi ấn Free Diamond. Trang khác thì vào bt :|
Anh em làm theo hướng dẫn đầu bài nhé.
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác hướng dẫn làm cái nhiệm vụ của game gì đó lun đi. Cho thêm miến hình ảnh.
Thank pác nhìu, đó giờ toàn tải game của pac, pac up toàn game hay.
@mkn1990 Cách đơn giản là bro down 6 game free của nó về, mỗi game chỉ có 1 diamon thôi, đỡ mắc công làm nv nhé.
gần nhà ko có wifi 😔 haizzzzz có cách nào hack được diamond ko, bác nào hướng dẫn vs :-ss
mo? nhan vat the' nao` vay may' bac''.....
.
@huynhtong Hix,đag cần unlock tướng mà.Bạn biết làm ko chỉ mình
@duong_ls_9x Có time đâu mà chơi..... up thường xuyên hỏi các bro khác xem.
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duong_ls_9x Bạn quánh qua cửa nó tự unclock ah. Mình unclock dc 2 nhân vật mà sao no cùi quá.
Ah mà thằng Quan Vũ sao mình luyện được cấp 99 ah ko lên level nửa mà sao trong hình cấp tơi 190 lận ta?
@mkn1990 Bạn xài game guarduan gì gì đó hack exp đó,mình chơi cũg dừng ở lv 90 ko thấy nhận exp nữa
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã active được rùi, ko bít làm j mà được tới 24 kim cương.
Cho xin cái backup đi mấy bạn
đã đc 10diamons, nhưng sao khi đánh đc 3 cái thùng thì game bị dis . T_T. chưa qua được boss nữa.
các bác muốn unlock lv thì vào phần assit có cái mua unlock lvl đấy 6 diamond, còn muốn unlock thằng tóc đỏ thì phải pass cái nightmare test, phần này ngay dưới test mode, qua đc cái đó là mở đc thằng bắn chưởng tóc đỏ nhé 😃 Have fun!
Unlock đc. gần hết r,cả thằg pháp sư bắn chưởng.Game này cùi ở chỗ,có mấy thằg ko có vũ khí dùg(ko thấy bán trog shop),cảm ứng ấn rất hay trượt
bac' huong dan cu the unlock nhan vat ho e cai'''.e dag thick game nay`
@0976341995 Bạn chơi chế độ simple thoát hết các màn đến khi nào nó hiện lên chữ unlock Zhang He chính là thằng tóc đỏ cầm đao dài ngoằng,những nv tiếp theo sẽ unlock tiếp nếu nv trước đó đạt lv 60
mkn1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duong_ls_9x Pác này nói chính xác. Chơi lên tới cấp 99 thì ko lên nửa.
Mà ông bít mua con quạ cho no nhặt đồ ko?
Chơi ở chế độ test mode thì có đó.
@mkn1990 Ko có đâu,chắc chỉ phần test mode là có thôi.Mà trò này còn thiếu đồ cho nv nữa cơ :|
@duong_ls_9x bạn ơi mình đã thoát hết các màn ở chế độ simple rồi mà sao vẫn không unluck được thằng tóc đỏ. mình chơi thằng quan vũ lên lv113 rồi. bạn chỉ mình với
Pet nhặt đồ mua bằng kim cương được mà 😃 mình hack kim cương nên mua đồ tẹt ga , ko phải đánh miss mà vì game này kill của nhân vật tác dụng theo 1 hàng ngang chứ ko phải toàn màn hình nên bạn cảm giác đánh mis quái ở hàng ngang khác
@kuti_nd Tôi hỏi bạn nhé,bỏ qua phần test mode chơi những phần khác thì mua con quạ ở đâu? Trong shop đồ ko có mục nào bán cả,mà ko hiểu bạn nói gì.Có ai bảo đánh miss đâu,cái vụ đánh theo 1 hàng ngag thì ai chả biết.Cái cần nói ở đây là cái cảm ứng của game này kìa,nhất là phần mua đồ ấy rất hay trượt lug tug

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019