Thế giới phim di động - 1.220 phim chất lượng HD cho Mobile & Tablet

HDMobi
11/4/2012 18:31Phản hồi: 2.296
2.296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Transformers: Dark of the Moon - Robot Đại Chiến 3: Vùng Tối Của Mặt Trăng - 2011

Xem thêm thông tin về phim tại đây

Pass : hdmobi.net
hdmobi.net
The Courier - Người Đưa Tin - 2011

Xem thêm thông tin về phim tại đây

Pass : hdmobi.net
@HDMobi Phim nay minh tải về xong nối lại xem được khoản 5 phút rồi bật ra. Xem bằng Dice player....nhưng không cái nào được cả. Bạn có thể xem lại dùm minh nha. Phim này rất hay mình xem 1 lần rồi. nên muốn xem lại. Cảm ơn
@pond1597 Cách đây 2 tuần pc mình bị hư nên có khoảng hơn 10 phim bị lỗi, sẽ sớm fix lại. Sori bạn nhé 😃
@pond1597 Mình đã làm lại và cập nhật link. Bạn down lại dùm nhé 😃
chân thành cảm ơn bạn rất nhiều.....cố lên bạn nhé.
uycuong
TÍCH CỰC
12 năm
bạn cho mình xin 2 phần của phim Họa Bì nha
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi, có phim Titanic bản đẹp không up lên đi bạn. Tks bạn nhìu
bac hd - len hang bo tu sieu dang - di ngong qua ko chiu noi thank bac nhieu
Phim này hiện chỉ có phần 1 nhé bạn, tuần sau lên hàng

Titanic thì mình chỉ có bản 1997 thôi, tuần sau lên hàng.

Đã làm đủ 2 phần, tuần sau lên hàng.
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
@HDMobi TKs bạn nhìu nha
uycuong
TÍCH CỰC
12 năm
Cám ơn nhiều.
Bạn có thể up phim Lam Que Phuong bên hdmobi được kô, mình qua bên đó down, tại link của trumxaoke die rồi down kô được
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn có phim 3D side by side không bạn
@7131564 Ko, mình ko làm phim 3D.
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái thằng phá hoại diễn đàn HDmobi sẽ bị quả báu. Chúc các bác bên HDmobi mau chống sửa lỗi được
bực wa. sáng mai mấy ad up cái thằng troll lên cho a e gách đá nó nha :mad:
trời đất quỷ thần thiên địa ơi! Thằng nào chơi kỳ quá. Nếu HDmobi biết rõ danh tính nó thì nên ...cắt XYZ cho nó hết phá đi. Bực mình quá đi thui.:oops: . Vậy thế đấy thấy người ta làm ăn ngon lành coi bộ được tính tòm tem phá đám hay mún "chấm mút" đây. Phá tập I sẽ còn tập x. Vì vậy nên xử lý triệt để. Đưa nó ra công an "chém" làm gương đi. Tui bức xúc quá đi thôi. Vì......không xem "Cọp" được:p
7131564
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pond1597 Bác bình tĩnh, hết sức bình tĩnh, nguời ta nói :"Gieo quả nào gặp quả nấy". Đừng chửi chi cho tốn công. RỒi có 1 ngày nó sẽ bị quả báu thôi
that buc minh khi co nhung thang pha hoai het tro ah dung la cai thang ngo doi
mong hdmobi som sua lai dien dan cho anh em co cho giao luuu
bà nội cha nó , đã có ké ,tải free mà còn phá hoại web ngta,làm thấy fim Robo p1,p2 vào down ứa gan rùi
Nhân chi sơ tính bổn thiện , có lẽ nền tản giáo dục gia đình còn thấp kém quá nên mới sinh ra những kẻ như dậy.Tại sao có nhiều người suốt đời họ làm từ thiện và lại có những người luôn đi theo hại người.Đôi lúc họ nhầm lẫn giữa niềm vui chia sẽ và niềm vui phá hoại được mà họ đã làm

Biết rằng nói những câu sau có nhiều người thù ghét nhưng thôi cứ kệ và mong rằng HDmobi vẫn đứng vững lập trường ko vì 1 số thằng chip hôi mà chùn bước
Nói thì nói vậy chứ nếu nó "phá" thì mình "xây" lại chắc hơn bền hơn, kiên cố hơn biết đâu nó nản nó... quay đầu lại ăn năn hối hận không phá nữa thì sao. (nói cho nói từ bi ấy mà). Tôi thấy nếu HDmobi bị "để ý" tức là đã có tiếng và có uy tín rồi, dĩ nhiên mật ngọt thơm ngon thì kiến(không có ruồi đâu nha) sẽ bu thôi. Vì vậy trong cái rủi cũng có cái may là qua sự việc này mới thấy rõ được "tầm" quan trọng và ảnh hưởng của các 4rum có ích cho em em Tinhte. Các bác nhu trũmaoke, phamtuanB hay Hdmobi... cứ "xây" đi có các anh em ủng hộ hết mình đừng nản vì lợi ích chung của diễn đàn. Không sợ 4 rum nghèo nàn, thiếu thốn tài nguyên và nội dung mà chỉ sợ thiếu cái tâm cái ý chí thôi các bác ơi. Các anh em chú ý dùm là khi tải MEDIAFIRE đừng bao giờ dùng Tool get hay down hàng loạt vì nhiều thread trong cùng 1 thời điểm mediafire sẽ đóng băng thông và tạm ngừng. Giống như leach file vậy sẽ bị đóng và khoá nếu vi phạm nhiều lấn vì nó làm giảm tốc độ và tính an toàn cũng như "tác quyền" của bên lưu trữ. Còn chuyện quét account mình nghĩ nếu như dung SQL thì chắc có lẽ cũng sẽ không phân biệt được tập tin nào là vi phạm vì đã "phân rã" ra trước khi up. vì vậy có khi part 1 up lên trong ngày còn part2 up lên vài ngày sau do cả tỷ lý do...cho nên nó căn cứ vàp pa-rem vd như 1 phim y nếu rip,nén....theo tùng loại độ phân giải màn hình mỗi tập tin là bao nhiêu mb...thì cứ đó mà quét y như vậy là chém thôi. Các bác có để ý các Mem bên các rum khi share phần mềm hay ...thừơng họ kềm theo 1 số file ảnh hay....để làm tăng thêm "trọng lượng" khi tải lên. Cả tỷ tỷ tập tin không lẽ nó Ủnar hay join từng file để rồi chận hay lock acc? trừ phi đẻ y nguyên tựa hay app. (đay là mình sưu tầm và đọc được trên các rum của nước ngoài thôi. Có gì thì xem xong nếu trật lất thì cuời xoà 1 cái bỏ qua cho)😁Các bác cung nên dùng PP nén trong nén có nghĩa là khi chia nhỏ file ra tạo thêm 1 folder bỏ vài cái hình hay vài "câu thơ" xong nén lại tung lên. Rườm rà mà có lẽ sẽ an toàn và sông lâu hơn tí. Vì hơm bữa có tải 1 BluRay gần 7 G khi tải xong thì táhỏa phải ngồi giải nén tưng file xong chép vô 1 thư mục rồi mới Join nó lại thiệt là sự chơi cũng lắm công phu. Nghĩ lại xem không ai rãnh và quởn tới nỗi làm ra chuyện điên điên vậy đâu.:D mình biết tập tin này tồn tại trên mediafile trên 2 năm rồi.
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ban IP thằng troll đó luôn đi bác Thịnh ơi x-( làm chả down phim đc

Sent from my LG-P500 using Tapatalk 2
@acax456 Ban Ip là sao ? bác ấy ban được hả ? nếu được cắt ch....nó luôn. Vì lại cái thì chỉ tối ngay lo điệu thôi, không có thời gian quấy rối nữa.😁
Tks các bạn đã ủng hộ, mình đã mở lại HDMobi, các bạn rảnh ghé wa chơi nhé 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019