Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony bắt đầu cập nhật Android 4.0 ICS cho các máy Xperia 2011

cuhiep
14/4/2012 8:41Phản hồi: 556
Sony bắt đầu cập nhật Android 4.0 ICS cho các máy Xperia 2011

Sony bắt đầu tung ra bảng cập nhật chính thức phiên bản Android 4.0 (ICS) cho các máy Xperia đời 2011 của hãng. Xpreia Arc S, Xperia Neo V, Xperia Ray từ các nước Thuỵ Điển, Đan Mạch, Iceland và Phần Lan là những máy được nâng cấp đầu tiên. Các máy còn lại sẽ được tiếp tục nâng cấp trong 4 đến 6 tuần nữa. Các máy Xperia ở Việt Nam có thể là các máy về từ các thị trường trên nên anh em cứ thử kiểm tra xem có bản cập nhật chưa. Còn nếu anh em muốn biết chính xác hơn thì vào xem mã bán hàng từ trong trang talk.sonymobile.com và kiểm tra xem mã mình có giống các mã mà Sony cung cấp không, nếu giống thì có thể cập nhật.

Android 4.0 tên mã là Ice Scream Sandwich là hệ điều hành Android mới nhất với nhiều cải tiến trong đó có việc giúp cho máy chạy nhẹ nhàng hơn, ổn định hơn.

556 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vuong39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay quá thử coi máy mình có đc nâng cấp lun chưa. 😃
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
ko có Arc sao :eek:?
thaido_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kidhitech cứ sau em arcs 1 tháng
@kidhitech mắt vs chả mũi..đọc cho kĩ vào..lạy hồn.
kidhitech
TÍCH CỰC
12 năm
@bamboo.chicken Hồn mời bạn đọc cho kĩ vào :| chỉ có Ảrc S thôi, ko nói gì đến Arc =.=
Sony làm ăn chậm chạp quá ... gần hết 1 vòng đời sản phẩm rồi mà chưa update gì cả,
@mountain111 hay thế, giỏi thế, tab sony bán ra thị trường thế giới từ khi nào??? nguy hiểm quá
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mountain111 Đừng có đánh trống lảng. Tại sao phải ok hả thằng cãi cùn, ngu mà tỏ ra nguy hiểm
@mountain111 thế b xem các hãng khác cũng có hơn gì k? cũng mới bắt đầu thôi
@mountain111 Vậy là đỡ hơn LG và Samsung rồi đó.
thuc37na
TÍCH CỰC
12 năm
Cuối cùng thì cũng bắt đầu cập nhật rồi.
ơ, xplay của em đâu
Xperia S 2012 chắc chờ đến cuối năm luôn quá =.=
Phùng Sang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mong chờ cuối cùng con Arc S của mình cũng có, heheh
chúc mừng các bác SÔ nhé 😃
aloha199x
TÍCH CỰC
12 năm
Sô ni Xperia Ặc 😁
tibols
TÍCH CỰC
12 năm
kê gạch ngồi hóng ngày ra cho arc nào.hehe
xperia S thì sao,sẵn thì update 1 lần lun cho khỏe
Dad-uaD
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng em Xperia này và bán mất cách đây 5 tháng, giờ không còn em này để test nữa òi. Chờ các pác có nhận xét về nó, để em đi mượn về nghịch nghịch sau 😁
bopbilove
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng ae Sony.cái gì đến cuối cùng rồi cũng phải đến.Tiếc quá hôm trước có bác gạ đổi Arc S lấy ip4 thêm 2,5tr mà ko đồng ý 😕
chờ update xperia S sony ơi nhanh tay nên đi 😔
Sony chậm không bằng samsung
Samsung vô đối
@hocsinhyeukem Con galaxy ace của em mà dc lên 4.0 offical chắc trời sập thật wá bác 😁
@HLG114 Hàng Made in Korea mới là I9100, Made by VN là I9100G rùi
Bởi xài hàng Quốc tế lợi cái lúc nào cũng xài ROM mới đầu, giờ có đợi thì đợi 5.0 chứ 4.0 dùng nhiều quen rùi k chờ đợi nữa, chờ cho em XS bây giờ ~~
@hocsinhyeukem Hê hê bác dùng bản G thì đợi thêm tí thời gian nữa tôi cũng có 1 em S2 nhưng nó lại là M250S hì hì bản Hàn Quốc chơi cả rom của Hàn lẫn của I9100 thế mới sướng lên ICS rồi thấy cũng bình thường thôi. face unlock của Samsung nó làm tốt hơn của Google phải chớp mắt mới mở được khóa
@hupximup Thế thì ngon.chúc mừng bác nhé.
Anh em s2g nhà em đang sốt hết cả ruột lên đây.
anh em sony từ nay tự sướng rồi
Haiz, đã ktra e Arc S, đáng tiếc là mình k may mắn, pải chờ r 😔
teppiway
TÍCH CỰC
12 năm
kho^ng biet^' chung` nao` cho lg nhy~
Sony bắt đầu tung ra bảng cập nhật chính thức phiên bản Android 4.0 (ICS) cho các máy Xperia đời 2011 của hãng. Xpreia Arc S, Xperia Neo V, Xperia Ray
Chúc mừng a e sony nhe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019