Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPad 3 và súng trường, chiến!

sonlazio
18/4/2012 7:0Phản hồi: 276
iPad 3 và súng trường, chiến!
Đã bao giờ bạn tưởng tượng chiếc iPad của mình sẽ ra sao nếu bị súng bắn vào hay không? Nếu có, hãy xem clip Richard Ryan thực hiện dưới đây để xem những hình dung đó có chính xác không nhé. Ngoài video bắn iPad bằng súng trường, Richard Ryan còn có rất nhiều clip khác cho chúng ta thấy cuộc đọ sức giữa tablet LG và súng phun lửa, XBox 360 và thuốc nổ C4....Mời các bạn vào YouTube của anh ta để xem.

276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luandtvt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Độc ác quá...Bác SJob còn sống nhìn thấy đứa con của mình bị hành hạ như thế này thì sẽ nghĩ gì nhỉ?
Bọn Mỹ này "bệnh" thật...
magiclove14
ĐẠI BÀNG
12 năm
rảnh rỗi sinh nông nổi đây mà :-<
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bình thường thôi! Người ta còn bỏ iPhone vào máy xay sinh tố nữa mà!
nhocradio
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Jake Sumo hí hí! nhìn con Ipad bị bẽ đôi, rồi nhét vô trong máy xay, chỉ cài phút sau ... chỉ còn lại 1 đống bụi..... cảm giác thật là phấn khích =))
Cái này mình xem cũng gần 1 tháng rồi mà! Sao giờ Tinh Tế mới đăng vậy?
P/s: Mà mọi người đừng vội kêu phí cái iPad nhé! Số đạn mà cha này bắn còn đắt hơn cả cái iPad 2012 luôn! @@
@goole159 Vì người ta còn phải có công việc ngoài đời mà kiếm cái ăn. Họ không rảnh ngày nào cũng ngồi lê la trên web như bạn, ok?
@goole159 Phí đạn, khà khà 😁:D:D:D:D:D
quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
@goole159 Kinh chắc bác buôn bán vũ khí quá 😁
Bó tay với bác này. Không hiểu mục đích của bác íh là gì nhỉ. Nhưng em nghĩ làm vậy để xả street thì hiệu quả lắm đó 😃
@quangduc89 Mục đích gì chưa rõ nhưng mục đích chơi nổi và để người khác chú ý như 1 kiểu PR thì đúng là gã này thành công rồi. Nếu không có mấy trò này thì anh em Tinhte mình và hàng lọat người coi youtube có biết gã này là ai.:mad: Vả lại cũng có thể là 1 kiểu kiếm tiền qua youtube.
dã man, tàn bạo, vô nhân đạo! nhieuuf người ko có mà dùng mà a này thì đem phá coi chơi, chán thiệt.
cái này lâu lắm rồi mà.......
Em mới thử bằng súng bắn thun nhưng xước nên không chơi nữa...hehe...!😃
thật là dã man quá anh này thật là vô...máy tính 😁
kenjikama
TÍCH CỰC
12 năm
Quá dữ
bibongda
TÍCH CỰC
12 năm
Bọn này rãnh nhỉ,điên,chả có ý nghĩa gì cả
Chúng nó muốn mượn hình ảnh của MAC để quảng cáo cho câu lạc bộ của nó đấy mà,nhảm nhí hết sức
@alexxlee101 Thích cái avatar của bác😁
@thai_namson Cám ơn,hình con vợ bé mình đấy....................:oops:
Mình yêu nó nhưng nó lại ko yêu mình hihihi
đào mộ chuyên nghiệp đây mà , trong video là ipad 2 chứ ipad 3 cái gì ?? nguy hiểm vãi
vn7labs
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cafe166 ipad 2....012 đó cha nội, thằng này chuyên làm video kiểu này mỗi khi ipad mới ra, cái này lâu rồi
@cafe166 chẳng biết ai nguy hiểm nữa, ngay câu đầu trong video đã nói "the new ipad.." cái thể loại này mới là nguy hiểm này, k biết gì lại tỏ vẻ.
mkool9x
TÍCH CỰC
12 năm
nhàn cư vi bất thiện ! thừa tiền ko có việc gì làm đây mà
Sao mỗi súng ko thử = 1 cái ipad mới 🤔? , đáng là bao đâu :-?? :">
dai117
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trungalove nếu như vậy nhìn mỗi phát đạn bắn đi thi 2 càng xót thêm nữa.Dân VN không có phổ biến để xài, vậy mà người Mỹ.....,VN cố gắn hơn nữa để kinh tế bằng với nước người ta là "Có thể lấy Ipad băn chơi"
@dai117 bác có thể đọc comment của e và suy nghĩ :-j 😆
@dai117 Việt Nam lấy Iphone đập đá. Có coment bảo thằng này ngu sao không đập bằng bề mặt kính nó dễ hơn.😁
nhocradio
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trungalove hí hí! nếu là tớ... tớ sắp cả tá con Ipad rồi nã 1 lần! nâng cao năng suất mấy viên đạn kia ^^
tamguitare
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không giải quyết được vấn đề gì cả. Điên.
làm thế này để chứng minh cái gì ???
@quangpzo tui nhiều tiền
@quangpzo ipad không chống được đạn :go:
@quangpzo Họ muốn thể hiện độ ngông, nhiều tiền và cũng có thể để quảng cáo giống trang gì đó chuyên hành hạ các sản phẩm của apple.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019