Đút điện thoại túi quần liệu có vỡ màn hình???

ptcime
26/4/2012 4:43Phản hồi: 17
Chuyện là thế này em đang dùng con "Acer liquid metal s120" .Một buổi tối đẹp trời tự nhiên màn hình nó loằng ngoằng.( không va đập không rơi hay sao hết cả) . Sáng hôm sau em goi điện ra trung tâm bảo hành Acer hỏi xem con điện thoại của em còn bảo hành không? Sau khi biết còn bảo hành em mang ra trung tâm bảo hành ở 251 cầu giấy , Hà Nội. Sau 1 hồi có vẻ không hợp tác của chị tiếp nhận máy, chị ấy bảo là màn hình bị vỡ từ chối bảo hành. Em thắc mắc là em có va đập gì đâu có thấy vỡ gì đâu? Chị ấy bảo là màn hình có 3 lớp vỡ cái lớp bên trong với lý do là có trường hợp đút túi quần chặt quá nó bị vỡ màn hình và chị ấy bảo để kỹ thuật kiểm tra nhưng kỹ thuật không có nhà, em để máy lại đó lúc nào kỹ thuật về kiểm tra và chị cho em thêm 1 câu là chuẩn bị tinh thần là không bảo hành được. và vừa về đến nhà thì chị ấy gọi điện bảo kỹ thuật từ chối rồi vì không đủ điều kiện bảo hành. Em bức xúc quá muốn hỏi xem có ai đã gặp trường hợp như em chưa? Liệu đút điện thoại trong túi quần có vỡ, hỏng được màn hình không? Các bác kỹ thuật cho em xin ý kiến? Nếu có thể xảy ra thì thôi em chấp nhận, còn không em làm cho ra lẽ vụ này để bảo vệ người tiêu dùng trong đó có em.hix hix ( Lần này là lần thứ 2 em bảo hành con Acer này,)
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả hỉu ạ!
E dùng mấy con toàn để túi quần có làm sao đâu?
Hok bit đút chặt quá có hỏng đc màn hok. Mình thì nghĩ là hok 😃
hehe, nhục thế em, tẩy chay acer đi còn gì nữa
chỉ vỡ khi bạn tac đong lực vao,như chống tay hay cùi chỏ that manh vao máy thôi
@hotboy115 vấn đề bên ngoài không vỡ mà lại bảo vỡ bên trong do để trong túi quần . Nếu mà tác động lực vào hay cùi chỏ thì chẳng nói làm gì.
kitas01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìu lúc ko để ý. Dắt xe . Cấn 1 cái . Đi về mở ra tháy đen thui hic hic
Bạn chụp ảnh lên thì mọi người mới bít chứ.sác định màn vỡ hay không rất dễ

Sent from my LG-P999 using Tinhte.vn
@minskhduong Điện thoại vẫn đang ở trung tâm bảo hành, mai lấy về mình sẽ chụp. Nhưng mà bên ngoài có vết vỡ gì đâu. mình cần phải chụp phần nào nhỉ??
bác tẩy chay Acer đi, em sợ rồi, mấy lần đi bảo hành laptop cũng gặp tình trạng láo nháo tương tự
Acer ma ntn thử hỏi Note sống sao dc nhỉ

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Chậc chậc. Kiểu này theo em là mua cái điện thoại tiện thể mua thêm cái ô tô rồi đi đỡ phải nhét điện thoại vào túi quần dễ hỏng 😔
note có liên quan ji acer đâu nhỉ
@hotboy115 Ý mình là note to. Nhét vào mà như con acer của bác này thì ai dám dùng nữa

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
s2 mỏng như diana còn ko lsao mà
Em xài con Note to vật vã + cái quần chật đến khó ngồi xuống nhưng vẫn không sao~~.. Có khi nào số bác chủ thớt xui hem??
phithanct
ĐẠI BÀNG
12 năm
đút vào thì không vở được nhé mình bị vở 2 lần rồi một lần do dắt xe và 1 lần do đánh bida cấn cạnh bàn bạn xem có cấn đâu không nhe
DirtDevil
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình dùng con xperia P hay đút túi quần bò để lâu h cảm giác cái nắp ở đít hơi lung lay rồi =.='
triro
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh kung xai kon ss i997 man 4.5 icnh mac wan po chat ma co thay sao dau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019