Netgear công bố R6300, router Wifi 802.11ac với tốc độ tối đa 1,3Gbps, giá 199,9 USD

Duy Luân
27/4/2012 1:35Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ghê quá mấy cái trung tâm lớn mua em này về phát thì ngon anh em ra bắt wifi chùa.hi
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
dùng mạng dây vẫn là ưu tiên
jumboyxx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này dùng cho mạng nội bộ là nhất rồi, kiểu này chia sẻ phim hd cứ phải gọi là vù vù!
Steve Chu
TÍCH CỰC
12 năm
Công nghệ mới, tốc độ khủng, đón đầu thị trường.. mà trông như cái màn hình LCD ý nhỉ😁
funvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
đường truyền nhà em download tối đa 7Mb/s em mua liền nếu mua thằng này chỉ cần lên được 20 MB/s chứ không cần tới 54 MB/s hay 300 MB/s nói gì tới 1,3 GB/s..
Radeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@funvn Thưa bạn, tốc độ 1.3Gbps ở đây là Gigabit trên một giây, nó tương đương với 166 MB/s. B lớn là Byte nhé, b nhỏ là bit nhé. Đã ko biết mà còn đòi hỏi, thằng nhà mạng cười zô trong mặt cho ;)
Copy file qua LAN ngon phải biết, hoặc dùng để làm file server cho HTPC hay HDD player. Khỏi phải đi dây 😁
speed khủng thế :S
Kể mà đường truyền dữ dội thế nhỉ, chắc phải có cái HDD mấy ngàn TB mới đáp ứng được nhu cầu down phim, nhạc ;)
có 199$ rẻ thế nhỉ
@gdragon0972 Hơn 4 triệu đấy bạn - ở VN mình dùng router 1.2 triệu là khủng roài ;)
Dùng 2 cái hiệu nài mà thấy ko bền cho lắm, ko ổn định. Chạy lâu tự nhiên đứt bóng, quét k ra lun, fải tắt router mở lại mới dc. Oải
chưa có sản phẩm nào hỗ trợ chuẩn mới này cả...hjx hjx.....lại phãi đổi dt rồi
vuong39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xài ADSL 6Mbs chắc mua cái này về chạy cho khỏi lag. =))
Ở VN mình làm con Netgaer 600k bắt sóng là bét nhè mấy em linksys 1tr-2tr phải gọi bằng cụ 😆
linhkont195
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn đẹp thế không biết.
Các bạn chém ghê quá. Đọc bài viết còn chưa kĩ, giờ chưa có cái thiết bị nào chơi với nó đc. Mà ông nào cũng bảo ra cái là mua, mua xong dùng không hết, mạng ko đáp ứng đc, ...
Cái thói đời ...
Đã dùng qua Netgear nên biết, em này cực kỳ trâu bò, mở 24/24 gần 2 năm trời mà vẫn chạy phà phà, sóng gió bao la, hầu như chưa bao giờ gặp trường hợp rớt sóng! Vote 1 phiếu cho NetGrear! [chừng nào hạ tầng mạng ở VN có chuẩn AC thì hốt em này liền] keke
teivviet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình bán hàng netgear máy năm nay, mà nhiều người VN chả biết netgear là hãng nào, của nước nào. mọi người toàn biết tenda thôi =.=
woa! cái này về VN chắc chỉ dùng để trang trí thôi các mem nhey?
@Nguyễn Việt Khánh dùng quá tốt, bạn định trang trí j vây?
giờ thiết bị wifi AC bắt đầu bán rồi, như Mac air 2013, Galaxy S4.
nova_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghèo thì đứng có mà đú nhá xài hàng ngon quên đi cưng :p
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
khủng quá, nhưng mới những gọi cước giới hạn bỏi nhà cung cấp thì cũng thế thôi hôhoo
@pirates30 dùng để cải thiện mạng nội bộ chứ ko ai dùng để đẩy mạng internet vào cả.
Ở bên nước ngoài cũng thể, chả có cái mạng nào băng thông bằng nó đâu. trừ khi dùng gói cáp quang doanh nghiệp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019