TTPod v4.40(1) English by Cepteam- PM nghe nhạc chuyên nghiệp [update 28/4/2012]

vutaikt
27/4/2012 18:23Phản hồi: 22
TTPod v4.40(1) English by Cepteam- PM nghe nhạc chuyên nghiệp [update 28/4/2012]

Chi tiết hơn về phần mềm này vui lòng xem tại đây.

Xin chào , Hiện tại chúng tôi đã phát hành phiên bản TTpod v4.40(1) phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.

Phiên bản TTPOD 4.40(1) với các tính năng mới :

DOWNLOAD HERE
Tổng hợp tất cả các Skins, hiệu ứng tuyệt đẹp cho TTPOD

22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mở hàng cháu ttpod
khi nào rảnh vutai việt hoá cho mọi người dễ sử dụng na😃
Bác vutaikt mà xxx được lcg jukebox 2.73 em tôn bác làm sư phụ.
Pm ttpod chỉ để cho đẹp chứ chất lượng âm thanh cùi bắp lắm
@binh76211 sao không bảo là pm kia" hay hơn, dùng thích hơn........ "😃 mà lại đi tương ttpod cùi bắp😁
làm người khác cụt hứng quá đấy
nhờ vutai thì nói thẳng là nhờ đi đằng này đi thách đố phải mình là vutai thì cho bạn MÚT CHỈ XUYÊN THẾ KỶ :p
@s3xyb0ycb Mình chỉ muốn biết mấy bác bên đây có cách nào xxx thằng jukebox ko thuj ah.😃
Mà mình nói đâu có sai,ttpod làm sao bì được với jukebox.
Mình ko thách đố ai hết,nếu ko phải thì I'm sorry....hihi..
@binh76211 mình mù công nghệ chỉ biết tha về dùng thôi xxx là gì vậy bạn ..... hả 😁 mình nghĩ là các pro box belle đủ khả năng giải quyết đó nhưng nói kiểu như bạn thì khó nhờ đấy 😃 à bạn từ đâu tới mà kêu bên này bên kia vậy
@binh76211 Có phải cái FM nghe nhạc này nó giống trình duyệt X-Plore ko vậy bạn???
PM nào cũng có thể xxx kể cả KMS nhưng riêng 3pm của hãng LonelyCatGame thì hok phải dễ,nên mình mới tiìm cao thủ.Nếu anh em bên này mà xxx được thì no.1 .Nhưng mình nghĩ là never.:D
Mình ko hoạt động nhiều ở đây 😃
@binh76211 Bạn thử bản VH này chưa? http://congnghe24h.com.vn/links.php?url=http://www.box.com/s/4c35f9be9514cd661e1a
Đã thích Jukebox thì mua license bản quyền dùng cho sướng. Rẻ thôi!
@crazyfan Mua thì nói gì bác,xxx nó mới zui 😃
Hùj trước còn Anna thì em còn chơi được,giờ lên Belle thì pó tay,chưa tìm ra cách.
Hong có pass chán nhỉ😔. chờ VH thôi chứ mấy cái này updat liên tục chóng mặt quá
việt hóa đi bác tai ơi.
ai kíu mình zới,mình cài ttpod bản nào zô cũng chỉ play dc 10s là bị out,ai có cách nào khăc phục thì chỉ cho mình,thanks all
@tuyetlientu Flash lại máy.
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
@tuyetlientu Bạn xài bản 3.8 Extreme chưa. Trước mình cũng bị nghe vài phút là tự out, sau đó mình xài bản này thì không bị nữa.
@chanhthi thanks bạn,mình cũng vữa tìm dc 1 bản xài rất good😃 mình nghe nhạc cũng ko nhìu,chủ yếu là buổi tối nghe để dễ ngủ;)
ec,nhà mình làm gì có pc mà flash máy,bạn có thẻ cho mình biết nguyên nhân của vụ này dc hem,lúc trước còn anna thì xài dc,lên belle là over lun T_T
Bác vutai có rãnh thì làm giúp mình 1 bản signed cái Ttpop này nhé. Máy mình o hack nên cài o được buồn hiêu lun
Thanks
Signed chỉ có tiếg tàu khựa thôi bạn àh 😃
bác tài có cách nào giup mình với
Sao 603 ko cài đc vậy 😔( , máy ko hack ??
@nghiahp3 ko hack thì chả cài đc cái gì cả bạn nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019