[12/5] FPse Android - Giả lập hoàn hảo Games Playstation 1 + WEBS & APPS TẢI ROMS.

dttung80
29/4/2012 16:17Phản hồi: 662
662 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic chủ thớt cho e xin cách config thế nào để cho hình ảnh đẹp nhất được hk;)
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bro nào hảo tâm làm ơn cho em biết cách set nút bấm thành màu đen giống tay cầm PS1 với, nhìn hình tụi nó vậy mà em ko làm cách nào set dc, xài cái phím bấm màu trắng mặc định ghét quá 😔 tìm lòi mắt chả thấy ở đâu hướng dẫn làm thế cả :(
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game soul blade down về dc file .zip em đã dùng 7zip và winrar nhưng không thể giải nén như các game khác 😔 vậy là sao các pro
@Andright12 down game ở đây nè bạn http://www.vnpet.com/forum/showthread.php?t=65884
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không được bác ơi, các game khác giải nén bình thường, riêng cái blade soul down ở mấy trang về đều không thể giải nén = win rar,7zip,win zip được 😔 các bác làm thế nào chơi dc trò này chỉ em với :(
@Andright12 vừa down, giải nén, chơi cũng được, có điều khung hình không tốt lắm
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
@TRuoNG2352811 Bác giải nén bằng phần mềm nào vậy, em down về được file soulblade.rar 344MB :| giải nén = winrar,7zip,winzip đều không được, bác làm cách nào vậy @@
@Andright12 thì giải nén bằng winrar, 7zip @@
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.epsxe.ePSXe&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5lcHN4ZS5lUFNYZSJd
có cái này mới này mình mua rồi bạn nào thích mình up apk thử xem lucky patch có removal được ko, chơi có hơn cái fpse ko mình chưa thử
@quanghuy83 không có opengl, nhưng có cái split màn hình chơi 2 người khá thú vị
Thuongbl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai có game takken3 khoảng 60mb khóng cho mình xin với,lúc trước nhớ là tãi rùi mà giờ quén mất tải ở đâu
E download đc game có đuôi .7z thì làm sao để chơi đc ạ.mong mấy anh chỉ giùm
Cụ thể là game dragonball z-ultimate battle 22 (E) [SLES-03736].7z
Thuongbl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kim_Am Thì giải nén ra!trên pc thì sài unrar trên điện thoại android thì sài zipper7 là ok😃
Ozav
ĐẠI BÀNG
12 năm
Một vài game đuôi 7z khi mình giải nén ra thì nhiều file Bin quá ( track 1 , track 2 .track 3...v..v) mình bấm vào Bin có dung lượng cao nhất thì lại không chơi được , bạn nào có cách giải quyết giúp mình với . thanks nhiều !
tuanendy
TÍCH CỰC
12 năm
có ai bít cách rip video với sound của game ps1 k
Có phiên bảng FPSE nào chơi không cần phải root máy không ta? mình không muốn root máy, chơi ko root thi toàn bị mất tiếng nản
@vincent1002 Vào gg go~ fpse version 0.11.11 r tìm link 4shared mà tải, chơi bt, k root, k bi check j đo'và đặt biệt là co' tiếng 😆
e hổng hiểu cài như thế nào cả.hướng dẫn cụ thể từ bước cài fpse đến vào chơi đi bác
e dùng bản 19, chơi yugioh chọn tên xong tới ông cầm đèn thì đứng im ở đó luôn, có cách nào fix không ạ?
masclover
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhsonhado http://vietandroidvn.blogspot.com/2012/10/update-gia-lap-fpse-va-huong-dan-chi.html#.UUHHXxwXHSk

Bác vào đây mà lấy memcard có save qua đoạn đó nè
bác nào biết các skill của dragonball z ultimate battle 22 k ak????
e đọc hướng dẫn bằng tiếng anh mà chả hiểu j
daicavo99
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy bác ơi hiện tại em đang dùng s2 chơi blood roar hình ảnh ko đc đẹp lắm bác nào chỉ em cài đặt thế nào để tăg chất lượng hình ảnh ạ.
001102
ĐẠI BÀNG
11 năm
up.............
001102
ĐẠI BÀNG
11 năm
up.............cvxbvcbcv
iamnewpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy mình vào load game rồi vào game ff 9.img nó đến chỗ biểu tượng ps là đứng im k chạy . Thế là bị sao bạn
làm sao để có âm thanh hả các bác?
Thuongbl
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hungbeov2 Máy đả root chưa?thì nó bắc mua đó mà,phải ck,,ack mới được!
Pro nào cho hỏi sao kái dragon ball z untimate battle vào chơi toàn chỉ thấy load di load lại đoạn giới thiệu vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019