[P500]Nhà của LG P500 v3.0

acax456
1/5/2012 12:39Phản hồi: 6.692
6.692 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

helllllllllllllllp :D😁:
máy mình dùng rom stock 20i, mình không may chạm vào cái app :setCPU>> kick nó lên trên 800 mhz , nó bị reset lại máy, mình thử cài kernel khác vẫn đơ, cài rom khác thì vẫn vào được màn hình khoá, nhưng cảm ứng không ấn được, các phím cứng vẫn dùng bình thường, bác nào biết nó bị sao không
@nhocpk90 Ai biết .. up lại = KDz hoặc là ra bảo hành
PentiumT
TÍCH CỰC
12 năm
@nhocpk90 Bạn thử hết cách mà không được thì dùng KDZ trở về Rom gốc xem, khả năng nó triệt tiêu hết các lỗi tồn đọng là rất cao. Nếu không được nữa thì nguy cơ phần cứng lỗi :|.
À mà góp ý nhỏ bạn nha: Bạn cứ trích dẫn bình thường thôi, để nó to lên gây khó đọc đó. Cũng một phần tại cách trích dẫn của bạn toàn bỏ đi cái khung của nó, rất khó đọc đâu là nội dung trích dẫn, đâu là nội dung bạn nói :D
@PentiumT
uk, thank, trước bbij một ần nhưng mình flash lại thì được, nhưng jo` chẳng
hiểu bị sao nưa
@PentiumT bó tay rồi 😔, chạy lại KDZ vẫn thế :, lần trước đã phải thay main rồi , sao hôm nay đen thế nhỉ, vùa ngủ dậy vào menu chẳng biết thế nào chạm vào setCPU ấy , mắt còn chưa kip nhìn máy khởi độngg lại:, chẳng lẻ thay main nữa ah` , cực kỳ nản với e này :(:(:(
ai biết wed nào up game có link data update cho p500 này ko blog seiki bị khóa rồi down mấy game cũ hok đc😔
Chả hiểu sao pin mơi cũng xài suốt thì dc 4h. Ngày toàn sạc 2 lần
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@KyNuConTrinh Bác mua pin hết nhiu thế?
@autk08 200k. Pin bọt các bác thế nào thế. Con lúc của e pin dc lắm. Sang con này pin thế nào ấy.
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
@KyNuConTrinh Cũng tàm tạm bác, trung bình cứ 1 ngày sạc, mà mấy ngày ni đc khoảng 4/5 ngày dù không dùng gì nhiều, chắc uprom lại thôi!
hainnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
a e cho mình hỏi máy mình hack root+recovery rồi giờ ko muốn dùng cook rom nữa mà muốn dùng stock room như lúc chưa hack thì làm như nào nhỉ?
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hainnn Xài kdz về rom gốc :d

Sent from my LG-P500 using Tapatalk 2
Onl tt 30p tụt 10% pin hix. Chả biết bị vấn đề gì nữa
@KyNuConTrinh bác dùng rom j zậy
@Lg Optimus One Gtr 5.7 mới thay pin mà nó vẫn thế đỡ hơn là để qua đêm ko xịt như cục kia. 1 đêm cục ki xịt gần 20%
dzainhach
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy của minh cài rom của bác khoa có hiện tượng vây
- cài ứng dụng 1 - 2 cái là bị đơ, phải tháo pin lun
- flash về rom gốc cài link2sd chọn ext4 thì nó báo lỗi
- dù đã wipe từ trên xuống dưới trừ cái sd thui mà flash rom bác khoa vào vẫn còn 1 vài ứng dụng từ rom trc.....
giưò ko bít sao đây, chán wa
Elkey
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai có bản Blood and groly chơi được không, mình down các thể lọai về rồi mà nó tòan bắt update, bật wifi update cũng không được luôn 😔
các bạn ơi cho hỏi rom này là rom gì có chạy trên p500 k nhỉ? http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1648723
@thanhlqltc có bác à, nhìn wa thì hình như đó là rom port từ máy razr sang, bác acax chưa j đã chiếm vé cm top trong topic đó rùi 😁
ducvipmail
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi vấn đè là máy mình kko bik vì sao lúc này không thể tải link mediafire luc vào link thi ko co gì cả nên không thể tải từ máy rất bất tiện
Mac du da thử với nhiều trình duyệt nhung vẫn thế
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducvipmail Bạn xài dolphin hoặc boat browser có phần chỉnh UA (User Agent) chỉnh thành desktop là tải bt...

quanbinhvdk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhà mình có bác nào có link truyện prc hay cho em xin với.

Gửi từ LG-P500 của tôi
MỌi người hay setCpu thông số bao nhiu nhỉ.Mình muốn pin lâu,mượt thì set thế nào? Game kém tý cũng đc
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenbathang37 320/600 conservative

Tks bạn nhìu 😃

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
quanbinhvdk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhà mình có bác nào có link truyện prc hay cho em xin với.
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanbinhvdk Google search là ra hết mà ^…^

cho mình hỏi có ai dùng lg ku3700 chạy dk rom vn chưa
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@AyTeeZ Root thì ok chứ đừng up rom của p500. Chết máy đó nha

thế bạn có biết forum nào có rom của ku 3700 ko
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@AyTeeZ Mình chịu 😔

thế có dùng fb ko cho mình add mình hỏi tý
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@AyTeeZ Bạn add nick yahoo mình đi acax456 hay hỏi trên đây cũng đc mà

@acax456 cho xin cái link Tapatalk 2 đi. down bên apkvn.com k được
ducvipmail
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ae cho hỏi chổ nào để dow game danh rieng cho p500 vay chu mấy cai link o tinhte thi die het con vao may web khac tim game thi khi cài game duoc game khong chan…
quanbinhvdk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Muốn các bác tư vấn xem truyện nào hay để đọc thui. chứ trên gôgle thì thiếu gì truyện
bác nào tv out đc con này chưa? sẵn tiện hỏi các bác luôn, nhà em có con tv samsung muốn dùng allshare cho o1 kiểu j nhỉ, tìm ứng dụng mà k thấy em chưa hiểu vụ all share này lắm thấy điện thoại samsung có sẵn mà, hình như các rom khác có mục này nhưng rom sonycyn k có
@Lg Optimus One bác nào dùng tv lcd của samsung k giúp em với
bạn nào cho mình xin link down kernel roq III +touchfix với😃
@yugi139 đây nè bạn. cái thứ 3 là cái như chữ ký của mình
[Descargar Kernel-XIII Franco ts driver]
[Descargar Kernel-XIII Fserve ts driver]
[Descargar Kernel-XIII Paolo touchfix]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095