Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

........................

CtTyD
3/5/2012 3:2Phản hồi: 119
.............................
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn có bán miếng dán này không?cho mình sõ ĐT liên lạc nha hoặc nt cho mình biết giá và nơi GD qua số ĐT : 0909498839
Thank
của N9 giá bao nhiêu đấy bạn? và bán ở đâu thế?
ngon roi,cam thay yen tam hon ve man hjnh n9
Mido8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ở đâu thế,có bán miếng dán n9 ko,cho mình sdt để liên lạc với.
miếng dán nhìn ngon quá, k bít giá cả thế nào nhỉ 😃
Giá khá đắt . ~160-170k
Bên Topic này mình có giới thiệu, hướng dẫn cách mua .
http://www.tinhte.vn/threads/1204038/
Chủ topic tình hình hiện thời còn bong bóng không ? Mình chắc 2 ngày nữa hàng mới tới 😁. Và bác đã thử xà bông pha loãng chưa mà biết nó để lại vệt thế . 😃
alienware12
ĐẠI BÀNG
12 năm
loại này là dùng nó có keo, vay khi dán lên màng hình có ảnh hưởng gì đến màng hình cảm ứng ko vậy
cảm ơn bác hiepthong, bác báo giá còn rẻ chán, thủ thớt nhắn tin cho em 300k 1 bộ, chắc lập topic để kinh doanh rồi,
@cabk50_48 bác nhấn nút "thích" vào vài bài của em cho có khí thế. Nói = bài viết ko phê = 😁
@hiepthong ok em nhấn thích rùi, một lần nữa cảm ơn bác :D
Các bác cho mình hỏi tí coi.
Nge bác chủ topic giới thiệu về cách dán như vậy thì khi mình xoa nước xà phòng hay nước lau kính lên ko sợ nước vào bên trong máy hay sao.
Theo mình thấy làm như vậy sẽ ảnh hưởng rất nhêu chứ
Mình đã dùng thử xà bông pha loãng rồi, sau khi khô lại, rất rít tay, còn để lại vết trên thân máy nên không làm theo cách đó nữa, mới thử wa cái chai đấy, thấy xịt lên bề mặt thì khi khô nó bốc hơi hết luôn, chắc vì xịt nhiều quá nên mới bị bong bóng nhiều thế.:p

Màn hình cảm ứng mặt trước bây giờ đã sạch sẽ bóng bẫy rồi. Sau 1 hồi cặm cụi lay hoay thì cũng xử lý được đám luxubu đấy....😕

Thanks các bác đã quan tâm em kỹ thế .... ;)

Bác thoa lên miếng dán ấy, vừa đủ thôi, khéo khéo né chổ nào có phần loa thì đừng thoa vào.... khi dán phần đáy máy thì cho máy nằm ngang ấy... Đó là cách em làm... máy mở lên chạy bình thường.

Với lại trước khi làm phải tắt nguồn. Rồi để máy khô trong khoảng 12 tới 24 tiếng hẳn mở lên... Nhiều bước như vậy... Chắc cũng khó xảy ra tai nạn lắm bác ợ!

Đúng là nó có keo, nhưng dẻo hơn loại không keo, nên bo góc, co dãn thoải mái đấy bạn ah. Hoàn toàn không ảnh hưởng tới cảm ứng. Thấy cũng y dzị àh
SilverA
TÍCH CỰC
12 năm
Hi! Có phải ngâm toàn bộ máy vào dung dịch ko bác! @@
(Chém tí) 😁
manhhungib
ĐẠI BÀNG
12 năm
vãi sýt. Nhìn cái máy của anh ý như chưa dùng bao giờ ý! Mấy cái tem dán trên N9 mua về mình bóc hết, ko đeo bao ''cao su'' bây giờ thấy hối hận quá.
Mình vừa dán xong . Chia sẽ với anh em là nên dùng xà phòng loãng . Mình lấy cục xà bông cục pha với nước đến khi thấy nhớt là đc. Sau đó bóc ra thoa nước xà bông đều hết tấm dán, tay rồi dán lên màn hình , canh chỉnh vừa vặn rồi để 1 lúc khoảng 3p cho nó ráo bớt, có độ dính vào màn hình rồi bắt đầu vuốt cho không khí ra hoàn toàn . Mình đã dán và rất hài lòng , ngoại trừ 1 chỗ do mình sơ ý làm tấm dán bị vênh 1 tí khoảng 1,5mm 😔 .Tấm dán khít màn hình 97% nha , nhìn rất đẹp, khó nhận ra là có dán. Thời gian khô khoảng 12-24g 😃
phải chi bán mỗi miếng dán màn hình thì hay, dán cái này xà bông ướt át quá, có nguy cơ nó thấm vào đt luôn
@flydragon
Nó đặc biệt ở chổ nó có nhiều miếng để bảo vệ trọn phần máy, chứ miếng dán màn hình không thì ở ngoài có bán mà bạn!

Nhìn thì ướt át thiệt, nhưng khi làm thì nó khác!
mình dán rùi, đưa cho thằng thợ gần nhà dán, nó dán gì ma toàn dâu vân tay, trc khi dan minh cũng dặn nó lấy nc lau kình thoa rùi, làm về lột hết ra tự dán lại, noi chung dán ok hết chỉ có 2 bên mép là nó k dính vào bạn ah, có phải do chưa đủ độ khô k^^
@tynguyen121
Bác dán cố định các mép xong, bác nhét cái máy vào bao silicon lại, giữ cố định thêm 24 tiếng, là sẽ dính cứng ngay thôi. để nó khô hẳn rồi mới chỉnh thì khó lắm nhá
@tynguyen121 Đã bảo là tự dán ! Mấy thằng thợ nó có biết dán loại này đâu .
___Gon___
TÍCH CỰC
12 năm
chà, phải làm 1 em mới đc, thanks bác nhé 😁
có ai biết ở đà nẵng chổ nào bán ko nhỉ chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119