Hội 4s tung chăn 5.1, để chờ tool jailbreak 5.1.1

niembg
8/5/2012 7:0Phản hồi: 260
260 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin hỏi chủ top la ip4s lên 5.1.1 có dùng được sim ghép ko? Máy mình cũng lock 5.1 nhưng nhờ lỗi itune giờ dùng như world.
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thieudang Mình dùng world nên ko rõ, có ai trả lời giúp mình với
@niembg SKYPE xài ổn định đó bác,em test rồi xài ngon
Hình như là được unlock bằng SAM thì phải:rolleyes:
Chưa lên,nhưng vẫn ủng hộ bạn,mong rằng JB của 5.1.0 có thể sử dụng cho 5.1.1 để chúng ta sớm đoàn tụ.
inviet
TÍCH CỰC
12 năm
Mình đã lên 5.1.1 rồi nè
Không thấy nâng bb nhe
Em lên đắp chăn cùng bác, nhưng máy bác có vào được youtube không? Máy em nó cứ báo Cannot connect to youtube. Hic
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuminhquang84 vào bình thường bác ạ
cuvantun80
ĐẠI BÀNG
12 năm
E đang ở 5.1 bản quốc tế. Làm sao lên 5.1.1 đc hả các bác. Mà lên 5.1.1 có mất hết danh bạ và ảnh không nhỉ ...?
@cuvantun80 Bạn vào theo đường dẫn sau nhé: Settings/General/Software Update
rồi update lên 5.1.1 nhé.
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuvantun80 trước khi bạn nâng lên 5.1.1 bạn connect iTunes and back up lại, sau khi lên 5.1.1 thì restor lại là OK
Mình cũng mới lên hôm qua, check thấy cũng bình thường, ko gặp vấn đề gì. Pin để qua đêm mất 2-3% (từ 45% xuống 43%).
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@doanbinhtrong vừa sạc đầy PIN tối qua lúc 10 giờ, đến nay 10h sáng vẫn 100%, để hết ngày hôm nay xem sao
Sau 1 ngày dùng con 4S-5.1.1 chưa cảm nhận thấy khác biệt nhiều, về pin ko khác biệt nhiều khi từ 5.0.1 lên 5.1
Bay lên nào ^^
http://twitpic.com/9ixsqv
gần có công cụ rồi đó mà....
cuvantun80
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
nóng quá mà ko được tung chăn 😃
Jb thì cũng để hàng họ test thử chứ đ... Dám chơi phát đầu. Sida bỏ mẹ
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
đeo bao cao su vào, sida thế nào được haha
Có bác nào check pin 5.1.1 chưa có ok không ạ. Em đang up lên để cùng tung chăn với bác chủ topic đây
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
tối qua 22h sạc đầy pin, hôm nay ko online wifi, gọi khoảng 10 cuộc mỗi cuộc 2 phút, giờ còn 97%
@niembg em đang dùng 4s lock sim ghép để qua đêm mất 6% , bác có cách nào sử lý giúp e với, em đang chạy bản 5.1 ko bít nên 5.1.1 có cải thiện hơn ko.hixx
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alohahp89 co luu shsh 5.0.1 ko ? quay ve de jb roi active = SAM do phai dung sim ghép
@niembg của em chua jb dc mà nên e cung ko bit có lưu shsh 5.0.1 ko nữa . thế bây giời lại unlock bằng sam dc rồi hả bác , em mù tịt chẳng bít j mong bác chỉ giáo.... đa tạ
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@alohahp89 download tinyumbrella về, save thử coi có shsh 5.0.1 ko ?
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mai có jb 5.1.1 rồi nhé bà con
phuocloc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con 4s của em bửa lên 5.1 củng nằm chờ .... Hôm kia em nó rơi từ độ cao 12m xuống ko vấn đề gì hết ....nó có cái vỏ cao su ở ngoài hôm qua nhậu xỉn để duới đất ko thấy đường đá trúng nó nhẹ cái mà loa thoại bị tịt nghe nhỏ xíu đem đi bảo hành ra nó đổi cho cái máy moi khác ... Mở lên coi vẩn còn 5.0 bây giờ lại tung tăng với cydia tiếp kkkkk sướng vãi hàng kkk
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuocloc Chúc mừng
khocakeo
TÍCH CỰC
12 năm
5.1 khóa chưa các bác nhỉ?
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khocakeo haha, bác cứ chém em từ bên kia qua bên này. Hy vọng là có vào ngày 19 tháng 5.
Chơi ip thì tuỳ cảm hứng thôi. Thằng apple khôn lắm. Unlock, hay jaibreak đều nằm trong chiến lược của nó thôi. Hacker hàng đầu đã nằm trong tay apple mà. Ace nghĩ sao???
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sauiphone Cái này thực ra nó tạo cho cảm giác chờ đợi cũng hay, nó cũng giống đàn bà mà ăn dễ nhanh chán, khó ăn mới thích hahaha
niembg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Update 09/05/2012: phiên bản tiếp theo của redsn0w sẽ hỗ trợ downgrade cho iP4s, iPad2, iPad3. Đồng thời cho phép stitch blob vào firmware on the fly!

Theo nhận định của mình, tool JB có thể sẽ đươc ra lò thông qua redsn0w... Nghĩa là, theo iH8sn0w, chỉ có thể downgrade A5, A5x nếu tồn tại DFU exploits, thì nếu redsn0w làm được điều này, đã có DFU exploit, tool JB UT cho chúng ta đã rất gần!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019