[Lưu ý] Chuyên mục phần mềm theo yêu cầu

Vladikox
10/5/2012 4:10Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi, có phần mềm nào coi tivi đc ko? như vietmobi tivi trên iphone ấy.Thank
shmess là sao bạn?! Bạn giải thích rõ hơn được không?!

Phần mềm quản lý thư mục thì mặc định WP7 không cho phép làm điều đó. Ngay cả khi bạn có phần mềm đó, bạn cũng sẽ chẳng làm được gì cả. bạn có copy nhạc, phim, ảnh, office qua lại thì Zune và office cũng sẽ không đọc được. Phần mềm đó chỉ dành cho những bác cần vọc máy cần tìm hiểu cấu trúc bên trong bộ nhớ WP7 thôi, tuyệt đối chẳng giúp ích gì được cho việc sử dụng máy hàng ngày. Và yêu cầu để cài được phần mềm này, máy bạn phải Fully Unlocked (bẻ khoá hoàn toàn) chứ không phải chỉ jb thông thường. Các ROM fully unlocked thường cài sẵn phần mềm này. Nếu máy bạn chưa fully unlocked thì không thể dùng. Bạn suy nghĩ, và tìm hiểu thêm về unlock đi, rồi nếu thấy vẫn cần thì quay lại mình gửi file .xap cho.

Hihi bạn đã tự trả lời luôn rồi đấy. Không có flash player thì là không có flash player, chứ làm gì có phân biệt flash player để nghe nhạc với flash player để xem phim hở bạn?! Yêu cầu này thì mình chịu thôi, không giúp được.

bạn thích phần mềm super calculator thì để lát về nhà mình gửi cho file .xap. Nhưng trước đó, bạn thử mở phần mềm Calculator mặc định trong WP7, sau đó xoay ngang máy sang trái và sang phải, sẽ có thêm rất nhiều tính năng mới xuất hiện. Bạn xem như thế đã đủ cho nhu cầu chưa?!
@Vladikox thank bạn!!!
Các bác giúp em phần mềm này với em tìm mãi trên diên dàn mà không có. cảm ơn các bác nhiều lắm
http://www.win7gear.com/wp7-news/accurate-tuner-uses-your-windows-phone-to-tune-your-instruments/?lang=vi
shmess là sao bạn?! Bạn giải thích rõ hơn được không?!

Shmess là các biểu tượng cảm xúc đó như cái mặt cười , mếu , buồn ,... đó 😁 .Không biết có Phần mềm này không :p . Hiện tại , E thấy Wp7.5 hỗ trợ ít quá . ko full đc như Yahoo .
Bạn hiểu sai ý mình rồi mình muốn tìm file XAP
Accurate Tuner Pro for Windows Phone 7

nó là ứng dụng dùng để lên chuẩn dây đàn guitar bác nào có cho em xin với em cảm ơn nhiều lắm
@vietdongstudjo Đây, Accurate Tuner Pro cho bạn:
http://www.tinhte.vn/threads/1335257/#post-19649216
Thật sự mình không biết phải nói thế nào đây. mình rất rất cảm ơn bạn, cảm ơn anh em đã quan tâm .thế này thì ông anh của mình không dám chê wdp 7 của mình nữa rồi. mình dùng htc Hd7 nhưng không đăng nhập được tài khoản windows live nên rất cần những ứng dụng file XAP để cài cho mày mình mới mua máy nên chưa biết sử dụng nhiều . mà không hiểu tại sao mình không đăng nhập được windows live nữa nó cứ đòi mã code gì đó mà mình thì không hiểu tiếng anh cho lắm bác nào có bí quyết gi mach em với em cảm ơn rất nhiều.
caothanglc
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhờ bác tìm hộ em Board Express Pro for Tapatalk! bản mới nhất nhé
@caothanglc http://www.mediafire.com/?d428ng4gzsbsw7o
của bạn đây 😁
cc
chào bác!! em nhờ bác tìm giúp em PM gõ Tiếng Việt cho HD7 . thanks bác
Các bác ơi có phần mềm nào để chơi nhạc cụ hay để remix trên Win Phone như Iphone không nhỉ ? Em thấy bên Ios có phần mềm PianistPro hay thật .
em mới dùng wp nên không biết bên wp có soft nào nén và giải nén như winrar không các bác?
Bác cho em phần mềm tắt rung khi ấn nút cứng( Back, Home, Search) cho HTC Mozart ạ ^^
@benzgin cái đó có chỉnh registry, bác xem thêm ở topic này, dùng TouchXplorer http://www.winphoneviet.com/forum/showthread.php?t=6829&page=1
Bác chủ thớt cho mình hỏi sao wp kg có mục cài VPN vậy. Mình đang sd lu900.
Có phần mềm gõ tiếng việt ở mọi nơi không bác. Em thấy hiện nay các phần mềm gõ tiếng việt chỉ hỗ trợ trong phần mềm chứ không ở tin nhắn, lịch, duyệt web,..... như vậy khá là bất tiện.
Bác có thì share em với
@benzgin bạn vào makit tải ứng dụng vkey nhé! gõ tiếng việt tốt. Ngoài ra bạn có thể copy và dán và đâu thì tùy ý
cernywhite
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thớt cho em xin phần mềm khóa màn hình mà không cần dùng phím cứng, khóa ngay bằng app trên màn hình ấy. Em dùng wp7 htc hd7.

//Tks trước
cho xin phan men ghi am
Bác nào có phần mềm tắt máy không cần dùng phím cứng không? mình dùng HD7
@kgc mong chờ phần mềm này hơi bị lâu, cái nút on/off con HD7 của mình càng ngày càng mềm hix...
Ai bít cho em xin phần mềm chụp ảnh màn hình phone cái
@Tom Nguyen 1997 Dùng máy gì? Unlock chưa?
nph68
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào có phầm mềm làm cho chữ của phần tìn nhắn to hon k? cho mình xin với, chữ của lumia 710 bé quá. hichic
Cám ơn các Bạn
@nph68 Không có đâu.
ahuy1805
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phan mem bookviser dok sach viet
Tình hình là bác còn cái Developkey.zip của bác Tom ko share cho e vs. Unlock theo bác Tom mà cái link die mất oy 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019