Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

topic giao lưu ảnh chụp giữa sony erisson ... và các máy nokia....

nguyenducbinbin
13/5/2012 0:54Phản hồi: 996
topic giao lưu ảnh chụp giữa sony erisson ... và các máy nokia....
mình mở topic này mục đích là để giao lưu và học hỏi kinh nhiệm các bác dùng nokia ở bên này...ai có ảnh chụp từ các dòng máy nokia có khả năng chụp ảnh thì mong các bạn có thể chia sẻ vào topic này..rất cảm ơn...các bạn dùng các dùng máy khác cũng có thể vào đây giao lưa nhưng phải gi rõ tên máy của hãng nào hem....nói nhiều rồi...(à thêm tiêu chí là không dùng bất kì một trường trình chỉnh sỬa nào nhé...) sai box thì mod fix dùm mình nhé...nhưng mình có thể xin mod để topic này ở đây để có thể dễ dàng giao lưu với nokia hơn...
c901

...
996 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đợi em mua n808 thì em sẽ up thêm hehehehe
sr vì spam
cho hỏi bạn có phải là người trong avatar kia không ? Sao mà nhìn quen wa
@luuhuuquang ông bạn buồn cười nhỉ 12 là no1😁 sony lấy đâu ra con nào ngang = được 808 chắc khủng thế thôi thời buổi là phải chơi 12 mới sành điệu:D

cái này quay phim ăn đứt sony:D
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
@s3xyb0ycb úi quả máy này quay film có cả đèn kìa.vãi thật..kaka
@s3xyb0ycb uhm quên mất thời nay nguời người nhà nhà dùng 12
máy quay 12 tích hợp đèn pin
sony đọ sao nổi ( sr chủ thớt nha )
@sevenvic còn phải nói thế giới có ai là không biết cháu này😁
quay phim chụp ảnh cực pro mà đó chỉ là hàng đời thấp thôi nha:D
ảnh hả 😁

đây là box belle nha:D
úm ba la linhthuy1996 onggia179 love_bloger tuyetlientu ra góp gió làm bão nào😁
Đây là đâu mà lại có Sony ở đây đổ bộ nhỉ?😕
30k:p
đọc kĩ mấy dòng đầu đi các bạn..mình đã có ý muốn nhờ mod để cái topic này ở đây...giờ chờ mod vào sử lí...
không sao , mem nào sang đây là chém tuốt , chém tưng bừng luôn :eek:
mod hả , BQT cho nghỉ hè rồi hay sao ý , gọi có hết nước bọt gọi mòn cổ thì cũng không thấy đâu mà lo xa làm chi
nhìn quen nhưng mà quên mất nhìn chỗ thấy chỗ nào rồi😁 , bạn nhắc lại dùm mình dc hum ?
mình ở hải dương///hix...còn cái topic này cứ để đây đến lúc nào mod chuyển đến đâu thì chuyển
@nguyenducbinbin bác nói ở hải dương nhưng hải dương có nhiều tỉnh rồi lại đến huyện nè làng xã nè ........ ai biết đâu gặp bác để giao lưu thì sao
còn bác bảo kê chứ gì.... :D
mang về đây rồi xem....
sevenvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
haha...ảnh chụp đẹp đấy...808 bao giờ bán ở việt nam nhỉ...cái giá hơi chát mà không biết có như giá tiền không...
thế các bạn đã hiểu vì sao mình đặt tp ở đây chưa...chủ yếu là se với no có cơ hội cụ sát....(thôi....cứ cho là c901 là 5mp đi.các bác có ảnh chụp của con nó kìa 5mp cú úp lên đây)
cao an-cẩm giàng_hải dương_việt nam_châu á_thế giới được chưa/// 😁
đang so ảnh ọt...
@nguyenducbinbin olala tiếc quá mình ở Đông Anh Hà Nội cơ , thế này không gặp bác dc rùi
[​IMG][​IMG]hix......quay phim thì không giám..chụp ảnh thì có máy nào vác lên đây mình cùng giao lưu..
đừng nóng mấy huynh ui,SE quay film thì cao lém cũng =c7 thui😁
đem 808 ra đây dọa người àh,41chấm có mà đem so sánh zới cái webcam áh,còn sony thì cỡ 1208 cũng ăn đứt:D
tình hình là rất tình tinh hình
cô giáo vẫn tịch thu máy nên không chụp hình giao lưu dc

mà bác chủ thớt chụp thế nào mà cảnh vật đen trắng thế
bác rất thông minh..
à raider camera 6.3.2//////
con gì vậy....đang so chụp ảnh mà bác....quay phim thì thua rồi...chụp ảnh thì suy nghĩ lại
luuhuuquang ui,bà cô già của bạn vẫn còn lưu luyến e nó kia à của bạn seo?😃
vậy nói bã hốt dc nhiu thì fi lun cho bã đi,kiếm vài củ mua máy mới😁
vừa seach google đẹp không😃
không bác nào vác ảnh nokia ra đọ à...xin lỗi hơi quá lời nhưng có phải chùn không....có con n8 đáng để mang ra so lắm..vui camera phone cơ mà....
thêm tấm phơi sáng
daovip1975
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenducbinbin anh cua ban qua binh thuong,do lam sao dc voi n8????ban chi do duoc voi e72 thoi.minh khong muon do voi ban,so ban buon,thoi>>>cu coi nhu cai se cua ban dep nhat the gioi di,ok>>>>vi minh nhuong con gai,ma con gai thi rat hieu thang>>>cho thang luon>>suong nhe///

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019