[ THEMES ] - Tổng hợp tất cả THEMES dành cho BELLE tại diễn đàn.LastUpdated 14-06-2012.

199xpro
16/5/2012 4:49Phản hồi: 661
661 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Faustz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tory Silver by Dmitry

BlackasSin v4 by hagar006
399333_2 [800x600].jpg

Hi ace:
Ngay từ tiêu đề theme Amber mình đã chú thích đc mod từ Bronze & Getup. Để tôn trọng tác giả của 2 theme này.
Nhưng vì không biết trích xuất file nào vào chỗ nào nên mình đã phải tạo lại rất nhiều thành phần. Điều này mất thời gian vì có đến cả ngàn thành phần khác nhau. May mắn là mình sử dụng tốt PTS và AI.
Các hiệu ứng trong suốt, đổ bóng, vuông, tròn, ngả vàng... hay cách tạo ra các thành phần theme là không hề khó (nếu không muốn nói rất dễ).
Từ sau khi mod theme Amber. Mình chỉ còn mod theme nào thực sự yêu thích. Cũng không post theme tràn lan nữa.
Trước mình có giới thiệu vài dạng popup và icon ở topic "Một dự án theme". Nhưng mỗi người một ý thật khó để chiều lòng.
Rồi:............
Vài hôm sau cái bộ icon trên lại trông na ná như bộ này:

Rõ ràng mình chưa từng nhìn thấy theme xanh đó. Nhưng ý tưởng của mình thì lại giống nó. Cũng phải thôi. Đã có hàng trăm theme với rất nhiều phong cách đc tạo ra. Mình là người đi sau. Không tránh đc cái chân lý "vẻ đẹp gặp nhau". Tuy vậy rất vui đc chia sẻ với ace 1 theme sắp hoàn thành của mình. Hy vọng không đụng hàng với bất kỳ theme nào nữa:
@tuyetkiem.cntt em thấy nó hơi tối , na ná theme neon light , nhưng vote 😁
@tuyetkiem.cntt Theo ý mình, bạn nên Mod Icon sáng sáng 1 chút cho bắt mắt, Icon tối mình cảm thấy ko đẹp lắm. Đó là theo ý mình
À mà mình muốn hỏi cái này. Mình muốn đổi màu thanh bar chỉ phần trăm load của internet trong themes thì phải chỉnh cai gì. Mình vẫn thường chỉnh bằng sis content nhưng cái đổi màu thanh bar này thì chưa tìm ra
Thangnh2012
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuyetkiem.cntt Có thể cho tớ biết theme goc cua themes bạn đang mode được ko
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
Bác tuyetkiem.cntt lặn một hơi dài bây giờ mới thấy...
Faustz
ĐẠI BÀNG
12 năm

Midnight Blue Glossy by Syarmwawa

DOWN LOAD
@kidbambi1102 đẹp vật vã 😁
Wooden Delight II By Arjun Arora

Tuyetkiem có bộ Icon của Belle hay N9 .SVG không? Nếu có cho mình xin với. Mình đang tập thay đổi Icon cho THeme bằng SISContents v1.7.3 cho đồng bộ mấy ứng dụng nhìn đẹp hơn. Cám ơn bạn trước nhé.
Style black purple By DSA Studio

Màu hồng này chắc dành cho "mấy chị" rồi. 😁
Hieuex chỉ tôi cách lấy file cài của themes đã mua về điện thoại ko. Tôi tải về nó toàn cài luôn mà ko có file cài
E đang dùng N603, phiên bản CFW v2.8(5) bác nào có cái theme 4x5 full icon cho máy e như trên ko ạ ? E tìm oài rồi mà chưa thấy cái nào Full cả ( icon 2G-3G, icon dọn rác, icon TaskMan, icon Rom Patcher+... mấy cái ấy thường ko có 😔 )
@hunter.nokia603 Haiz cái theme sphinx đã gần full rồi còn j cỏn muốn full thì phải tập edit thui😃
@lllnedlll102 Pro có theme mà thanh bars phía dứơi HS hình vòng cung (bán nguyệt ) không ?
bạn nào có theme style black green cho mình xin..thanks ^^
Linen SQ By ind190

linensq-icon.jpg linensq-prev1.jpg linensq-prev2.jpg

thank bác nền đen tuyền thì icon sẽ long lanh hơn nhỉ
City series L4

Có cái themes này sau khi chỉnh thấy đẹp nên đưa lên bạn nào dùng thì dung nhé

Download: http://www.mediafire.com/?mcad0qebmma7n5m
Có ai có cái đồng hồ này không cho mình xin. Mình thấy rất đẹp nhưng tìm mãi ko thấy
Minh xin cái đồng hồ nay nữa. Đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019