[ THEMES ] - Tổng hợp tất cả THEMES dành cho BELLE tại diễn đàn.LastUpdated 14-06-2012.

199xpro
16/5/2012 4:49Phản hồi: 661
661 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

híc chẳng thấy ai up themes mới nhỉ😔
boycodontn
ĐẠI BÀNG
12 năm
muốn xem ảnh lại phải kích vào link. mệt gần chết :oops:
199xpro
TÍCH CỰC
12 năm
@boycodontn ^^, những người tìm themes + Post lên đây chưa thấy ai kêu mệt ^^, vây mà mọi người chỉ sẵn đấy cũng bảo là mệt ^^!
@199xpro Chuẩn Men:eek:,có cái belly pro vừa mua nhưng tìm mọi cách hướng dẫn mak koo được😕.Nản.
Cho Em xin thêm mơ GREY HD đi mấy anh !!!
@goodbyehoney Ko có ảnh thì làm sao bít đây😔
@lllnedlll102 theme này mình post rùi mà bạn: http://www.tinhte.vn/threads/1262095/page-11
Bạn rút kinh ngiệm lần sau ngen. Để tránh bị trùng lặp 😃
@nino279 Sory nhé mình ko để ý=)),theme belly pro có cài được ko bạn?
@lllnedlll102 theme belle pro cài đc bạn ak, thanks bạn hen. Nhưng cái nền ko đc đẹp, icons thì wa chuẩn. ko bít chuyển đổi định dạng ảnh sang .nvg như thế nào nữa, hic
@nino279 Mình lấy theme theo cách out ra khi ovi đang cài đặt,sợ ae ko cài đc,nhưng cài đươc thì tôt ùi,nhờ tuyêtkiem mod lai cho pro hẳn hehe=))
Jelly Belle Pro
cai nay minh mua tren ovi,ai caj thu xem co duoc ko nke,mog la moj ng caj dc=))
@lllnedlll102 wonderful. Cám ơn bác
Mong mấy anh cho em xin cái theme Grey HD này đi, em tìm hoài mà toàn link die hết trơn trọi. Thank mấy anh hôm qua xin mà không post hình ^^! grey HD.jpg
qu
qua dep
thank! tuyetkiem
có ai có themes windowns phone 7.5 ko?
Cho mình xin với
(Full icon càng tốt nhé) 😁
Nokia Store: Sắc hè - tặng c.a.e:​

@tuyetkiem.cntt
@meolemlinh Đã cập nhật bộ hình nền nhé
@tuyetkiem.cntt Hic, tiếc hùi hụi, toàn theme đẹp mà k cài đc. Chỉ vì k hack máy. Bác tuyetkiem toàn có theme với background đẹp quá xá ^^
@meolemlinh Có lẽ bạn nên hack máy. Trước đây mình cũng bằng lòng với việc không hack vì mình tự tìm đc khá nhiều phần mềm signed. Nhưng hack cũng có các lợi điểm khó cãi:
-Sử dụng đc cfw (mình tự mod) với các tính năng thêm nếm hoặc cải thiện tốc độ, trải nghiệm.
-Cài đc các phần mềm unsigned (thường là mới nhất hoặc độc đáo)
@tuyetkiem.cntt chuyển đổi wa file .nvg (trong theme) như thế nào zậy bạn ? có thể chỉ mình cách thay icons khác đc ko ? nhìu theme đẹp nhưng mình lại ko bít cách mod icons theo ý mình đc, ức chế wa
Lại được mở hàng hà hà
Bạn có cái clock số chạy luôn ngày à? share mình với.
@hugo2011 Clock số naò chả chạy cùng ngày bạn,topic mình có đủ mà,bạn qua thử xem=)),tuyetkiem ui bạn có time mod theme jelly pro đi,theme đấy trông đẹp đó=))
@lllnedlll102 Ây da mình lộn, đồng hồ số chạy luôn thứ, chứ không phải ngày.
Ship by TMA Volter (60k trên OVI)

download ==>> NINO

p/s: nếu có trùng bài ai thì cho mình sr ngen 😃
Milky green by Hank

download ==>> NINO
Knit CityLights by IND190

Knit Glow by IND190

Football! by TMA Volter (60k trên OVI)

download ==>> NINO

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp