Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm chỉnh sửa ảnh hay nhất mà mình biết Picsart

le_nam
18/5/2012 3:26Phản hồi: 51
Phần mềm chỉnh sửa ảnh hay nhất mà mình biết Picsart
Phần mềm picsart là phần mềm chỉnh sửa ảnh nhiều tính năng, mình dùng thì thấy nó như một phần mềm Photoshop thu nhỏ

Giao diện cơ bản dễ hểu của picsart:
video giới thiệu phần mềm:

bạn có thể vào theo linhk trên google play để download vào đây, còn đây là trang chủ của picsart để tham khảo thêm tính năng vào đây

sau đây là 1 số tính năng mình cho là hay và cần thiết cho các bạn thích chỉnh sửa ảnh cá nhân:

1 cái ảnh để thấy mấy cái tính năng về thay đổi màu mắt làm mịn da và thêm effect rất hay của picsart:
video hướng dẫn cách thay đổi màu mắt:

mình tạm thời đưa lên để mọi người cùng tham khảo và tạo ra các bức ảnh đẹp để share trên Facebook picsart na.
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phần mềm khá đơn giản và hữu ích nếu ai có gì thắc mắc cứ để lại comment hoặc nhắn tin cho mình
@le_nam Bạn có thể giúp mình sửa lỗi phông tiếng việt trong Picsart trên ios dc ko? App khá hay nhưng đánh tiếng Việt toàn bị lỗi
@Nxhung183 mình cũng chịu thui, bạn chơi tiếng Anh đi cho nó tây 😆
thank bác..bác có thể up ap lên host khác đc ko như MF,4share,Box,Drive để mọi ng dễ tải?
@Sr_9x bạn có thể down rùi up giúp mình na, mình chỉ bít up mỗi ảnh thui \:-s
huuhoang117
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oánh dấu, bác nào up lên MF hay Drop giùm được không
cái nì vào trực tiếp google play down rất đơn giản tớ thì ko bít share lên mấy cái kia, bạn nào vào down về rùi upload lên giúp mình na, mình muốn có 1 phần mềm chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp để cho những người ít dùng máy tính như mình có thể thả sức sáng tạo 😃
@le_nam bạn ui!!
cái phần mền này mình dùng điện thoai, vào google play tải đc ko bạn???
mak muốn tải thì gõ chữ j để tải hả bạn??
thank bạn!!
ai đã cài thử thì cho cảm nhận na😃
phầm mềm free mà khá là hay , vọc chiều giờ làm đc cho mình con mắt xanh hé hé ... cái này có bạn pro nữa là khỏi chê 😁.
@bb8320... uk có tác phẩm nào thì vào đâyFacebook picsart chia sẻ na
Link box cho bạn nào cần

https://www.box.com/s/a8efd6df299262305de6
@rastar hay quá thank bác, chắc cũng có 1 số ae chờ đợi 😁
vẫn chưa có ae nào có tác phẩm để cùng chia sẻ ha 😁
E đang dùng desire hd chụp a thấy khó chịu quá, cứ chụp cái gì sáng một cách bất thường là mọi thứ xung quanh tối om ( ví dụ như chụp màn hình pc chẳng hạn ) thấy apps này có hỗ trợ DHR cân bằng ánh sáng mà e mò ko thấy, bác nào giúp e với _ __!
@quangminh_iam b xài thử phần mềm này nha, mình đã xài và hiệu quả ngoài mong đợi lun, có thể chỉnh ảnh tối -> sáng, sửa ảnh sai màu...
http://appstore.vn/android/index.php/details?id=de.worldiety.athentech.perfectlyclear
- bạn lên thử khôi phục cài đặt gốc cho camera xem có thể do bạn đặt ở 1 chế độ nào ko phù hợp.
- bạn thử tham khảo bài viết này xem tham khảo có thể cũng rất hay http://www.tinhte.vn/threads/1274239/
- tiếp theo bạn lên dùng chế độ của máy để chụp để cho những bức hình đẹp nhất. còn các phần mềm picsart chỉnh sửa ảnh chỉ giúp mình làm đẹp sau khi đã có những bức hình rõ nét bạn nha 😃
Phần mềm này thì tuyệt rồi, mình dùng cái này kết hợp với photo wonder. Mỗi cái có một cái hay riêng,.
@android_bar Ukm, cái phần mềm photo wonder toàn tiếng Hàn ah bạn 😁
@le_nam M\
Mình tải từ GP là tiếng anh mà, không thấy tiếng Hàn
@android_bar UKM để mình thử xem thế nào
Hay... 😃
phần mềm photoshop express cũng hay lắm đó các bác. Search trên market sẽ down được
cool >! hay đó mình cũng đang cần
cool >! hay đó mình cũng đang cần
các bạn vào face share các bức hình đã làm được cho mọi người cùng chia sẻ nha
có cách nào tắt quảng cáo ko bạn
cái này mình dùng lâu rồi. phải gọi là vô cùng chuẩn. nếu dân chuyên nghiệp có photoshop touch thì dân nghiệp dư có picsart😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019