Cheat Plants vs Zombies và Zombie Cafe!

azumi_ht
20/5/2012 5:26Phản hồi: 31
Cheat Plants vs Zombies:
Trước mình đi tìm cách cheat cho trò này mãi k thấy, lúc đêm rảnh rỗi chơi lại, giờ đã cheat đc rồi! Cách cheat khá là mất thời gian nên mình up file user mình đã cheat lên, ai cần thì lấy chơi!
File ở đây!
Cái này là cheat tiền để mua slot, mua đồ chứ k phải là cheat nắng đâu! 😃
Giải nén, coppy vào sdcard/Android/data/com.popcap.pvz_row/files/ nhé!

và Zombie Cafe:
Nhân tiện theo yêu cầu của bạn kiloo mình up luôn file đã chơi lên lv4, cheat tiền và cái Toxin của nó rồi. Có 2 file rar bên trong file đính kèm:
+ cái Titanium.rar thì giải nén và coppy vào thư mục titanium rồi restore.
+ cái Zombiecafe.rar thì giải nén rồi dùng quản lý file coppy đè vào thư mục data/data/
Chỉ dùng 1 trong 2 cái thôi, ai thích dùng cái nào thì dùng!
File ở đây!
Tks cái khích lệ và giúp mình lên 1k tks nhé ;)
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
Bác cheat money trò green farm giúp em với, thank bác https://play.google.com/store/apps/details?id=com.gameloft.android.ANMP.GloftGFHM&hl=en
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@kiloo Vào Hex editor mở '' data/data/com.gameloft.android.ANMP.GloftGFHM '' rồi mở file save.01 Tìm dòng 0000002a, 0000002b,00000026 và 00000027 sửa thành FF hết là sẽ full gold và card!
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@azumi_ht Báo cáo đồng chí, not change, hic, dù sao cũng thank bạn
@kiloo bạn vào hex editor kiếm dòng 00000036 rồi sữa thành ff là dc 65k cash 😁
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@vht2104 Mình làm được rùi, cho hỏi loại phân bón nào hay phép màu nào làm cây mau thu hoạch vậy, cứ out ra chỉnh time hơi bị nhọc, đã thank
Bác ơi cho hỏi mình đã tải file apk của trò này về rùi (khoảng 2Mb gì đấy) + với bộ data của nó, cho mình hỏi sử dụng như thế nào đây ạ
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@azumi_ht Bạn có chơi gangstar rio không vậy, sao mình vào shop trong option để mua máu nhưng nó ghi wait sever là sao bạn, mỗi lần gần hết máu phải đi kiếm shop rất cực
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@kiloo M k chơi cái đó bạn ạg! Cái đó nặng quá! 😃
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@azumi_ht Thì thôi vậy, làm phiền bạn bữa giờ, cho mình thank nhé,dù sao cũng làm phiền cho trót này, bạn có chơi modern combat 3 không vậy, bữa update lên 4.0 mà quên backup nên play lại new game, oải!.
@azumi_ht bạn ơi zombie cafe bạn hường dẫn mình tỉ mỉ 1 tý đc ko minh vẫn chưa hiểu
nolf123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game plants vs zombie bạn có cheat được nắng (sun) không bạn ơi ? giúp với
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@nolf123 PvZ chơi dễ như thế thì cheat nắng làm gì bạn! Với lại cheat đc, nhưng mỗi ván nó lại reset nắng thì cứ phải cheat liên tục àk?
anh ơi zombie cafe thả file và o đâu hả anh em dùng gemei g2 foder data ko thấy đâu cả
minh down rồi nhưng trên thẻ nhớ ko có thư mục data/data mà chỉ có android/data thôi
nhưng trong android/data thì ko có thư mục của zombie càe để chép đè lên
@bachien Máy bác chưa root thì tìm đâu ra thư mục data/data 😃
@kuti_nd xin lỗi bạn nhé máy minh root r😃 làm j có data/data
Tình hình là em đánh lên lv 17 đã có zombie xanh và đỏ nhưng giờ muốn mở khóa khả năng 2 của zombie thì phải làm sao ạ.
Và cái nv đánh bại MCDonnell 3x sao em đánh thắng hoài nó cứ tính đc 1/3 2/3 rồi lại về 0/3 . Phải đánh như thế nào thì nó mới tính đủ 3/3 nhỉ.
Vậy thỳ bạn dùng root explorer để tìm thư mục data/data
Nó là file hệ thống bạn dùng My files thỳ ko thấy là fải
File hack của bạn không dùng được cho phiên bản gần đây nhất của Zombie cafe, nó toàn báo lỗi và thoát ra ngoài thôi,ko chơi được.
Bạn có thể hướng dẫn mình cách hack game này không
Cám ơn bạn nhiều!
azumi_ht
TÍCH CỰC
12 năm
@bachien ZC cheat rất đơn giản bạn ơi, bạn vào đọc mấy topic về Cih là đc ngay! 😃
mấy bác ơi... có link game pvz này không? cho e đi. e kiếm mãi k ra. e xài sony x10i . tks !!!!!!!
E đọc các topic rồi mà vẫn không hiểu cài nó làm sao cả hjxhjhxj bác làm ơn chỉ cặn kẽ giúp E với hjxhjxhjx
thangvpvip
ĐẠI BÀNG
10 năm
thank nhé. mua đc full đồ nâng cấp rùi nhưng sao lại ko dùng đc nấm ở màn survival Endless nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019