Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Swype Input Zeta (tiếng Việt), bản ßeta

tuyetkiem.cntt
24/5/2012 10:13Phản hồi: 133
Swype Input Zeta (tiếng Việt), bản ßeta
Mời ace sang đây để tải bản hoàn chỉnh: http://www.tinhte.vn/threads/1306954/

Build đầu tiên nên không tránh khỏi các lỗi:
-Chưa mod trọn vẹn. Còn ít nhất 2 giao diện next phím nữa vẫn chưa đc xử lý.
-Hy vọng là mình có thể ngồi và làm nó 1 lần nữa.
Thank all, mời ace thưởng thức.
Gói tải về bao gồm bộ từ điển nhập liệu tiếng Việt (.sis, cài sau) và bộ cài đặt Swipe Input
Cập nhật: Đã sửa lỗi hở chân bàn phím và lỗi gõ chéo dấu ? và dấu ~. Tăng cường độ chính xác khi gõ phím. Giao diện sáng sủa hơn và hơi ánh xanh.
Vẫn chưa mod 2 giao diện next phím (gõ số và không có tiếng Việt, không ảnh hưởng đến việc nhập liệu tiếng Việt- tuy vậy khi next phím nhiều lần sẽ hiện ra giao diện cũ của swipe. Mình sẽ sửa nó vào 1 ngày không xa. Ace thông cảm, hiện tại mình bận.)
Về phiên bản Zeta: Bàn phím nhập liệu thoáng đãng hơn. Các phím cách xa nhau và nổi hẳn lên. Dễ bấm hơn.

133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn định làm cái gì chocái Swype Input này vậy bạn. Tiếng việt nokia có cho swype rùi. bạn định làm gì có thể nói rõ hơn không??
@kjdsmaster UH, mình đổi màu nó thôi, và làm các phím cách xa nhau,... 😃
co danh cho fb1 ko vay ban
@pain.iv Có chứ, mình đang xài FP1 mà.
bac nay chuan bi tu bi symbia rui...ban nay toi nay bac tuyetkiem up len ko bit co ji khac ko day ...:p
bác build dạng meego hay wp dc ko ạ ?
@nhok_dk Bạn cho mình cái hình đc không?
tò mò wua, thank trước nha. Hì hì
ayenl_2107
ĐẠI BÀNG
12 năm
đánh dấu phát tối về xem sao 😃
thế ah. bạn ơi đc thì bạn làm một cái này đi. mod cho bàn phím tiếng việt. đây là giao diện cho bàn phím WP7 cho Swype nhưng nó chỉ có ở bàn phím tiếng anh con khi chuyển qua tiếng việt thì nó lại trở về phím mặc định. Bạn làm một bản mod bàn phím tiếng việt giao diện WP7 nhé. đc không vậy bạn? cám ơn bạn nhé.

đây là file. nếu bạn cần
cassava
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic. nghe G.L và tuyetkiem bỏ symbian a??????????????/😔😕
sao em không thấy flie tải vậy bác ơi,mong cho cái bàn phím tiếng việt lớn bằng bàn phím tiếng anh.huhuhuhuh
@StupidLove90 Điều này là cực khó, hiện tại đang bất khả thi.
Vì bàn phím tiếng Việt cần bổ xung thêm 1 dãy số trên cùng nữa (cho dấu, mũ, ....)
firefox_410
ĐẠI BÀNG
12 năm
lâu có hàng thế bác?
chẳng nhẽ Nokia đi vào ngõ cụt rồi sao :-<
Cụt đâu mà cụt...hì e định bỏ n8 mà nghe nói sắp có fp1 rồi đến fp2...muốn chờ xem.....
bạn ơi cho mình cái bàn phím màu trắng của bạn đc k? Cả bộ gõ eng và vi luôn nha...swype của mình phím toàn màu nâu...chán lằm..
lâu wá bác ơi =((
Chắx e. Cũng fải zag androi thui mấy bác ah.chán lắm cơ,dến ông chủ mh còn bỏ mh thì huống chi các pm và game.từ jờ chắc sẽ ko có pm và game hay cho sym rùi.
Buồn wúa cơ.huhu
_bờ ao có con chuồn chuồn.
Mắt nó rất buồn nhưng mặt nó vui.
Chó nhà dánh bả den thui.
Mẹ e làm miếng bùi bùi xỉa răng.
Bờ rào trồng mấy cây găng.
Hai con gà mái lăng xăng dớp mồi.
Bờ giếng có 1cây sồi.
Gỗ nó rất tồi dem chặt củi dun.
Ai bùn như e dọc xong bài thơ này,hi vọng sẽ dỡ bùn hơn.ôi Sym thời hoàng kim dã hết.
hienvui123
ĐẠI BÀNG
12 năm

Có hàng chưa Bác ! Hi
Mình đang build. Đợi chút nha.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119