digital clock angry bird font colour

dieptrungpq
2/6/2012 9:14Phản hồi: 91
Hẳn là các bạn ai cũng đã từng thích thú với trò chơi với những chú chim này, nên mình có mod một số đồng hồ có hình ảnh của những chú chim điên này. và thêm một sự lựa chọn về màu sắc font chữ khi cài đặt. Tùy vào màu sắc hình ảnh của những chú chim, bạn có quyền lựa chọn màu sắc font chữ cho phù hợp nhé. Sau đây là hình ảnh tên của từng chú chim tương ứng tên file của nó.
nếu cái bạn thích thí like mình phát lấy tinh thần để sau này có hứng làm một số hình ảnh cho anh em tinhte mình.

link down nè

Tặng kèm bộ icon cho các bạn luôn nhé. Minh thuong xuyen pot them dong ho moi vao cac trang tiep theo nhe
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhn2k
ĐẠI BÀNG
12 năm
đẹp lắm, thank bạn nhiều
chưa có link hả bạn
thu xem link tot ko de minh sua lai nhe...

Nhớ gỡ bỏ cài đặt clock củ trước khi cài nhé. cài xong reset lại nhé
sory co chut loi nho, de minh kiem tra lai va post sau cac ban nhé
Mình sửa được một số, post cho cac bạn kiểm tra và cài đặt lại nhé, mai minh post tiếp
@dieptrungpq À, sẵn đây hỏi bạn là nếu như baby đưa 1 hình nào đó nhờ bạn mod cho baby 1 cái giùm đc ko nè? Dù đc hay ko baby cũng thanks bạn!😃
@dieptrungpq phiên bản này cải tiêń nhiều nhỉ ? (thay 'máu' & thay cả 'chim') thank you nha !
làm thês nào chèn chim đien vào thanh tákbar vậy bạn
@nhs9 NO LÀ PHẦN MỀM ẼTRA BUTTON MÌNH EDIT LẠI THÔI😁
@dieptrungpq bạn có thể cho mình xin file sis đó đc ko
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho minh xin 3 cai phim o duoi co hinh agri di ban
@sangbg
MINH CHO CŨNG ĐƯỢC, NHƯ SỢ KHÔNG ĐƯỢC NHƯ BẠN MONG MUỐN ĐÓ
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dieptrungpq bạn share đi mình test thank na
@sangbg Thao yêu cầu của hai bạn nè. Bạn nên để một bên là phím khóa máy, một bên là phím mở rộng nhé.
belle extra buttons angry birds.zip
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dieptrungpq bạn ơi làm ơn làm cho mình 1 cái 1 bên là chỉnh độ sáng 1 bên là khoá phím được ko ! thank nhìu
file cai dat con loi, mai mjnh sua hoan chinh, post lai day du va som nhat cho cac ban. Ban nao muon mod hinh nao vao dong ho nhu baby thi cu post len minh se giupcac ban. Va nho ghi ro cho vao dong ho nao ma minh muon nhe, minh se co gang lam nhung ji ma minh co the lam, mien sao moj nguoj cung vui la dc roi.
file cai dat con loi, mai mjnh sua hoan chinh, post lai day du va som nhat cho cac ban. Ban nao muon mod hinh nao vao dong ho nhu baby thi cu post len minh se giupcac ban. Va nho ghi ro cho vao dong ho nao ma minh muon nhe, minh se co gang lam nhung ji ma minh co the lam, mien sao moj nguoj cung vui la dc roi.
kg dowl nhưng thank vì... tinhtế nè

hôm nào rảnh nhờ ông bạn mod hộ tôi 2 em này làm đồng hồ nha😃 nhìn cho ngầu😁
@s3xyb0ycb

của bạn nè
skull.zip
@dieptrungpq rất đẹp😃 tác phẩm này rất vừa ý mình😁 hôm nào đi dạo thấy hình đẹp lại làm phiền bạn tiếp:D
dạo bạn chơi công nghệ chọn màu rồi à dễ lựa chọn đỡ phải nhờ mod lại:D
ok, hom nao lam xong tui up cho
ĐÃ ĐIỀU CHỈNH LỖI VÀ MÌNH ĐÃ TÉT KỶ LẠI RÙI, MỚI POST LẠI FILE ZIP, NẾU AI BỊ LỖI CẬP NHẬT THÌ DOWN LẠI NHÉ. 😃
mai post cho
chimto999
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi mod cái đồng hồ có biểu tượng EURO 2012 được không vây. Nếu được cho mình xin nhé, cho nó có tính thời sự😁 Thank nhiều:p
@chimto999 Nhiều biểu tượng quá, mình không biết lấy cái nào nữa
cua bạn nè logo euro đó, mình thấy ko được đẹp lắm
clock logoeuro font muti colour.zip
BlackŠuη
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dieptrungpq bạn ơi có thể làm ơn mod giùm mình cái phần mềm thêm 2 phím tắt này không có 4 biểu tượng thui thank bạn na mình đã đính kèm rồi đó
( mod thành biều tượng agribis na )
them nut-LanternSoft Extra Buttons v1.00 VH Belle.rar
@sangbg
cua ban ne, minh chua test nua, ko biet nhu y ban chua nua
them nut-Extra Buttons angry bird.zip
rất đẹp😃 tác phẩm này rất vừa ý mình😁 hôm nào đi dạo thấy hình đẹp lại làm phiền bạn tiếp:D
dạo bạn chơi công nghệ chọn màu rồi à dễ lựa chọn đỡ phải nhờ mod lại:D[/quote]

Chơi trò cho lựa chọn màu text cho dễ, chứ có khi cài vô nhìn màu ko hợp thì lại phải làm lại, vậy nó tiên hơn.:D
😁 thêm lựa chọn cho đồng hồ chú bướm
clock butterfly  font colour.zip
BẠN NÀO CẦN MOD HÌNH JI THÌ MÌNH MOD GIÚP HÌNH ĐÓ CHO NHÉ;)
@dieptrungpq đã thế thì làm phiền tiếp😁 rảnh mod cho mình mấy cái này làm style riêng khỏi đụng hàng:D
lemanh26
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dieptrungpq bác ơi ! Sau khy cài vào thỳ dùg ILauncher để giả lập menu » kô có biểu tượg ở dưới @
😁 May hinh nay mod sao ban?:oops: chang le chi de ban lai thui ha? cat bo het phan nen ah? hay minh dua anh nay vao biganaclock

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019