Tàng Kinh các - Kho E-book SIÊU KHỦNG !! [Mediafire only].

nktung318
2/6/2012 15:9Phản hồi: 41
Kiếm được kho ebook này để anh em down làm tư liệu. Chúc anh em đọc được hết ebook này 😁

Update thêm link
Bao gồm các thể loại : Khoa học, lịch sử, tiếu lâm, trinh thám, hình sự , tuổi học trò, cổ tích, nhân vật lịch sử, khoa học huyền bí, văn học cổ điển nước ngoài, cổ văn VN, trung hoa, y học, tình cảm, truyện dài, truyện ngắn, kiếm hiệp, triết học, kinh tế, truyện tranh, kinh dị , ma quái, hồi ký tùy bút, suy ngẫm , làm người.......................................................... HAVE FUN ^^

P/s : Anh em nào đi qua thì up lên cho mọi người cùng download nhé, Thanks all 😃
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ttbgvolz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác đã share.^^.
kooltears
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái ebook nó tên là kho hả bạn, cho mình xin cái nội dung
úi sao mà lắm thế kia...24 phần ..mỗi phần gần 200MB..bao giờ down hết?mà thể lại j đây bác chủ?
ttbgvolz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì bác chủ chẳng bảo là kho ebook siêu khủng mà.^^. có 4,8 GB chứ mấy, bạn chăm chỉ down từ giờ đến sáng mai là xong ấy mà. ;)
Không nói trong cái " tàng kinh các " có sách gì ai mà down...mỗi người cần sách gì mới dơn chứ ai rãnh mà down hết S**t
@nktung318 Ec..nếu bạn đã có lòng như thế thì bạn hãy ghi rõ ràng ra chứ VD như part 1 có truyện gì ? Part 2 có truyện gì ?....Nếu ng ta cần tìm truyện đọc mà down hết thế kia thì po ta...mình góp ý thế thui chứ hok có chặt chém gì ae tinh tế cả mà ^^
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
đủ các thể loại các bạn à, ko kể hết, từ truyện ngắn, văn học, khoa học, ............tóm lại là về tất cả các thể loại sách 😁
ặc, đọc hết được cái kho này chắc phải kiếp sau mất, dẫu sao cũng thanks chủ thớt 😃
Giữ sách thường và ebook, rõ ràng là ebook có một thế mạnh trong thời buổi hiện giờ, với một smart devices và một quyển ebook để giải trí thì quả là tuyệt vời, tuy không down nhưng cũng thanks bác.
Chưa biết sách viết những gì....mà mới dl thôi các bác ấy đã thấm nhuần....chửi nhau úm tỏi. (Đây là box sách các bác ah, không dl thì thôi, sao phải chửi nhau thế!?).
Cám ơn bạn, nhưng part 24 mình tải về không được, bạn xem lại nhé.
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vietdaubo_bp Link ngon bạn nhé, mình đã check lại rồi ;)
@nktung318 Mình qua máy khác tải về được rồi. Cám ơn bác.
Pass down MF là gì bác chủ ơi.Thanks!
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Z4Y4 Không cái nào có pass cả bạn ạ, chắc bạn mở nhiều tab quá thì nó hỏi mật mã chữ thôi, điền mấy cái chữ của nó cho vào là lại down phà phà 😁
DELTATONI
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có phải từ VN Thư Quán không bro?
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DELTATONI chính nó , nhưng đc cái là có người tổng hợp cho mình rồi, nên chỉ việc tải , ko phải lên vnthuquan nhặt nhạnh từng ebook 😁
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
up cho bác nào cần
cám ơn bác nhiều! bác nhiệt tình với anh em quá!
Up lên, mình cũng có 1 lô ebook các thể loại tầm ~10gb nhưng ngại up, bác nào có nhu cầu qua càfe Huy 88 Thụy Khuê mình copy cho 😁
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
trôi đi quá, up lên nào , download nhanh ko mediafire sắp đóng cửa nào.
nktung318
ĐẠI BÀNG
12 năm
upupupupupupupupuppppppppppppppppppppppp
fervidlove
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này dạng pdf à? chủ top chả giới thiệu gì cả. donwn về chơi nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế