Tặng lại giải thưởng cho anh em Tinhte

hieu_hy
3/6/2012 6:8Phản hồi: 66
Tình hình là mình trúng 2 nháy giải thưởng của cuộc thi "Cuộc thi Tìm Kiếm Bằng Tiếng Việt Với Wada". Tham gia cuộc thi ai chả muốn trúng giải, giá trị quà tặng không lớn nên quan điểm vui là chính và tham gia vì sản phẩm Việt.

Do may mắn nên mình đã trúng được 2 giải thưởng của 2 kỳ. Nhận cả 2 giải về thì cũng không dùng hết, cho thì chưa nghĩ ra cho ai. Thôi thì chia sẻ luôn với anh em Tinhte.vn vậy 😁

Nói tóm lại, mình có 3 giải thưởng sẽ tặng lại cho 3 user may mắn. (Bằng cách bốc thăm trên trang http://www.random.org/)
Trong đó 2 giải thưởng là do các bác ruathobennhauMrAnhxtanh đóng góp. Xin cám ơn 2 bác!

Quy định (cũng phải có quy định tý cho đỡ có tranh chấp)
- User tham gia đã post bài tham gia ở ít nhất 1 trong 7 cuộc thi do Wada tổ chức (tính tới 12h00 ngày 03/06/2012).
- User chưa trúng giải thưởng nào.
- Mỗi user chỉ post 1 bài duy nhất vào topic này (Vì mình sẽ lấy số thứ tự của bài post để quay số nên các bác không post nhiều lần để tăng cơ hội nhé) - Những user post 2 bài trở lên trong topic này sẽ bị loại khỏi phần quay thưởng.
- Đúng 12h ngày 04/06/2012, mình sẽ chốt số lượng và quay số ngay lập tức. (Sẽ cố gắng quay phim để anh em đỡ thắc mắc nhé)
- Sau đó mình sẽ pm với BTC_Wada_Testing để làm thủ tục trao tặng giải thưởng. Dù chưa thông qua ý kiến của BTC nhưng mình nghĩ việc chia sẻ giải thưởng này là hợp lệ.

NOTE: Anh em nào cũng có ý định đóng góp giải thưởng cho xôm hơn thì PM mình nhé.

Thanks all!
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieu_hy
TÍCH CỰC
12 năm
Đây sẽ là nơi thông báo người trúng thưởng, clip quay số và các thông tin khác.

CẬP NHẬT 19H49, NGÀY 03/06/2012, CHÚNG TA ĐÃ CÓ TỔNG CỘNG 3 GIẢI ĐỂ TẶNG LẠI CHO ANH EM TINHTE RỒI NHÉ.
autk08
TÍCH CỰC
12 năm
Em đăng ký phát nè, cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn nha!😃
em làm một slot... thanks lòng tốt của bác....
cho tôi một xuất với
thank bác! tinh thần chia sẻ quá tốt
quá hay. em xin 1 slot nhé
còn gì bằng những anh em như bác. không cần vật chất mà chỉ cần tinh thần
cám ơn người có lòng tốt
hihi thích thế .e xin 1 slot nhé 😃
em cũng muốn 1 chỗ, hehe
Topic hay đấy. Mình cũng trúng 2 lần. Tặng lại anh em 1 suất nhé. Chủ topic cập nhật giùm.
hix, kỳ 6 vs kỳ 7 cứ nghĩ sẽ đc 1 giải mà sao k trúng bùn quá...chẳng nhẽ m post nhiều bài BTC k tính nhỉ...😔...dk 1 vé
em cũng để lại cho các bác một phần này, bác hieu_hy cập nhật nha
hieu_hy
TÍCH CỰC
12 năm
Thanks 2 bác nhé. Em sẽ cập nhật ngay bây giờ.

Vậy là tổng cộng có 3 phần thưởng rồi nha.
đăng ký 1 slot nè!
mình một vé nhé :p không trúng lần nào cả 😔
các bác tốt bụng quá
cho em đăng kí một slot với ạ 😁
hé hé. e cũng 1 suất với. Ths các bác nhiều lắm 😃
hieu_hy
TÍCH CỰC
12 năm
Bây là chính xác là 12h. Và mình xin chốt danh sách quay thưởng may mắn nhé.
Mình sẽ quay thưởng theo hình thức quay 3 lần liên tiếp bằng trang web Random.org.

Số thứ tự quay thưởng sẽ là 3 tới 19. Nếu trong quá trình quay gặp phải các số 5, 12, 14, 15, 16 thì sẽ bỏ qua vì đó là những post của những bạn nằm ngoài quy định quay thưởng: MrAnhxtanh , ruathobennhau ủng hộ giải thưởng, 2 bạn Wiki-Mobilandn92 không đủ điều kiện do chưa tham gia 1 cuộc thi nào trong 7 cuộc thi Wada tổ chức.

Người trúng giải sẽ Tạo cuộc hội thoại để pm cho mình thông tin cá nhân theo form sau:
  • Nick:
  • Họ tên:
  • SDT:
  • Địa chỉ:
  • Email:
Còn mình, MrAnhxtanhruathobennhau sẽ có trách nhiệm chia ra và pm với BTC_Wada_Testing để làm thủ tục tặng lại giải thưởng cho 3 bạn trúng giải.

Các bạn không trúng thì cũng đừng buồn nha. Tiếp tục hướng về giải thưởng lớn nhất của chương trình dự định sẽ công bố vào 06/06 😁.

Thanks mọi người đã ủng hộ!
@hieu_hy Ok bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019