Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

13 Kỹ Thuật Photoshop Chân Dung Đơn Giản Dành Cho Các Bạn Mới Chụp Ảnh

hafoto
13/2/2012 9:36Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maru
TÍCH CỰC
12 năm
- Bác Hafoto thì em không có gì để nói, nhưng mà cái don't ask làm em cứ muốn hỏi tại sao lại như thế? Với con mắt trần đời của em nhìn chẳng có gì khác nhau cả. Chắc phải thực hành mới rõ. Cám ơn bác ạ.
:cold:mình là dân đồ họa . photoshop chuyên nghiệp nè . bạn nao cần minh giúp gì về photoshop thi liên lạc với mình nhé ! gưởi ảnh đến mình lam cho . rât đẹp .
Bài viết rất hay và hưu ích! Để lúc nào có thời gian mình kũng tập tẹo xem thế nào! Thank nhé!
mrsilen
TÍCH CỰC
12 năm
HAY QUÁ, ĐÚNG LÚC ĐANG HỌC VỀ ptS ....RA6T1B DỄ HIỂU
đây là lỗi cấm kỵ nhất trong Photoshop. chỉ dùng dc với cảnh thôi.
nếu muốn bóp khuân mặt lại cho đẹp thì dùng cách này. ctrl + shft + X.
Mình nghĩ là trong đồ họa thì chẳng có gì gọi là lỗi và cấm kỵ cả. Nghệ thuật cũng mở như cuộc sống, cứ cấm kỵ hết cái này đến cái kia thì thật khó sống quá. Điều quan trọng cuối cùng là cái kết quả có được nhiều người chấp nhận không thôi 😃
nhìn chả khác éo gì là thế nào nhỉ :s
Rất hay, kiểu mì ăn liền cho rất nhiều người có nhu cầu nhưng không muốn tìm hiểu sâu 😃
em chẳng thấy trước sau khác nhau mấy
Sặc, bác làm em tụt.......hết cả hứng. Đang đọc hay đến phần làm môi gợi cảm thì đến chữ kỳ tới. Hỳ thank! bác😁
rất trực quan và dễ hiểu, chờ đợi các bài tiếp theo nào 😃
m4xvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn thầy Hà nhiều, kiến thức giúp ích cho anh em chụp chọt mới nhập môn
Mình nói chỉ mang tính xây dựng thôi nha. và đây là kết quả theo cách của mình dùng lệnh ctrl + shift + x
Bác chủ dùng lệnh ctrl + t để kéo giãn hình , lỗi này là điều cấm kỵ khi xử lý hình. vì làm vậy hình sẽ biến dạng cả mắt mũi miệng luôn ( nếu XL nhiều). còn nếu làm ít sẽ ko thấy rõ hình chua làm va hình đã làm
hình góc
hình đã xử lý
Thanks bác..,e đang tập tọe😃
rất bổ ích thanks................................................................................................
Tốt quá,thanks chủ thớt

Gửi từ R800i của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
phần mềm chủ topic dùng để chỉnh sửa là phần mềm gì vậy? sao ko up link down phần mềm ấy lên?
không biết nói gì vs bác luôn ...............................
Đại danh hafoto đã xuất hiện trên tinh tế. Xin chúc mừng anh em tinh tế đã có 1 cao nhân!
Gì chứ ai chơi nhiếp ảnh cũng đều biết hafoto là ai.
hay quá.

save lại vào máy tính, để dành luyện từ từ thôi 😁
tudaidanhbo
ĐẠI BÀNG
12 năm
up để theo dõi topic này .... hêh
Thì viết bài ngày 13, chọn số 13 😁 Tiếc là 13 là ngày quan trọng với mình mà bạn Thành chả nhớ j cả 😔

---------- Post added at 12:20 AM ---------- Previous post was at 12:17 AM ----------

Là Adobe Photoshop CS5 đó bạn 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019